Mke wangu ana tatizo la uzazi(negative blood group)


A

AdamAdam

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
0
Age
38
A

AdamAdam

Member
Joined Dec 4, 2013
39 0 0
Alipata ujauzito wa kwanza bila kufahamu kuwa yeye negative group akafanyiwa operation na mtoto ikawa bahati mbaya,baada ya hapo tatzo likafahamika ikatakiwa achomwe sindano eti inaitwa AntD ndan ya saa 72 kutokana na mazingira na maelezo hafifu ilishindikana. Akapata tena mimba ya pili kwa vile hatukupata maelezo ya kidaktari ya kutosha wakati wa kujifungua alipata tena matatzo ya kujifungua na pia akakosa sasa hapo ndo tukapata maelezo ya kutosha kwamba bila kuchomwa hiyo sindano AntD ujauzito ujao itakuwa tena ni kazi bure. Ilikuwa n hostal kubwa sana inayoheshika hapa tz lakini uzembe uliofanyika hapo hospital kwa kutopatiwa tena ile AntD ndan ya masaa 72 mpaka leo kila nkukumbuka natokwa na machoz. Sasa naomba mtaalam yeyote anayefahamu njia mbadala baada ya kukosa ile AntD ili mke wangu apate ujauzito na ajifungue salama na mtoto awe salama anashauli cha kufanya. ASANTEN.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Poleni sana.
Wenye ujuzi wanakuja.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,136
Likes
4,363
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,136 4,363 280
Pole sana mkuu wa janga hilo, hilo ni tatizo nyeti sana, cha msingi nakushauri utafute expert/ specialist wa maswala ya mfumo wa uzazi akueleze kinaga ubaga tatizo lako na nini cha kufanya katika kipindi kijacho.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kaka ni kweli hilo ni tatizo lakini nenda hosp na wife ukapate ushauri mzuri.....ni kweli hayo matatizo usipofuata ushauri hayo matatizo yataendelea? ukitaka elimu zaidi unaweza Google na kupata elimu zaidi .
 
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,540
Likes
1,234
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,540 1,234 280
Alipata ujauzito wa kwanza bila kufahamu kuwa yeye negative group akafanyiwa operation na mtoto ikawa bahati mbaya,baada ya hapo tatzo likafahamika ikatakiwa achomwe sindano eti inaitwa AntD ndan ya saa 72 kutokana na mazingira na maelezo hafifu ilishindikana. Akapata tena mimba ya pili kwa vile hatukupata maelezo ya kidaktari ya kutosha wakati wa kujifungua alipata tena matatzo ya kujifungua na pia akakosa sasa hapo ndo tukapata maelezo ya kutosha kwamba bila kuchomwa hiyo sindano AntD ujauzito ujao itakuwa tena ni kazi bure. Ilikuwa n hostal kubwa sana inayoheshika hapa tz lakini uzembe uliofanyika hapo hospital kwa kutopatiwa tena ile AntD ndan ya masaa 72 mpaka leo kila nkukumbuka natokwa na machoz. Sasa naomba mtaalam yeyote anayefahamu njia mbadala baada ya kukosa ile AntD ili mke wangu apate ujauzito na ajifungue salama na mtoto awe salama anashauli cha kufanya. ASANTEN.
Inawezekana wewe ndo tatizo, yaani mara zote hizo unashindwa kuandaa mazingira ya kupata hiyo tiba muhimu wakati tayari ulishajua tatizo. Pole kwa huyo mama ila mimi naona tatizo no wewe huyomama akimkosa mtoto wa kumwachia urithi. Isitoshe mahala sahihi siyo humu jamiiforum, nashangaa hadio muda huu ujawaona madaktari specialist halafu unapata muda wa kuleta longolongo zako humu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,449
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,449 280
nashauri muende mkawaone wataalam wa uzazi

Mimba ya kwanza ilikuaje hakupimwa blood group? Na ya pili pia?

Cc Riwa
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,449
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,449 280
ina maana madaktari humu ndani hawapo?
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Hilo tatzo lipo sana na ukilichukulia serious mtoto hutokosa ht mara moja..unaendaga hospital gani.? Km upo dar nenda muhimbili. ..au private za uhakika..ukienda chochoroni utapoteza mtt kila siku
 
A

AdamAdam

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
0
Age
38
A

AdamAdam

Member
Joined Dec 4, 2013
39 0 0
Jaman kuhusu hili tatizo la wife nimeanza na muhimbili baada ya kuona mafanikio n madogo sasa nimehamia regency ambako nako naona kama napoteza muda vile!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,239
Likes
334
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,239 334 180
Jaman kuhusu hili tatizo la wife nimeanza na muhimbili baada ya kuona mafanikio n madogo sasa nimehamia regency ambako nako naona kama napoteza muda vile!
muhimbili umemwona nani mkuu? Nakushauri nenda pale Namanga Mbuyuni Maria Clinic, umwone Professor Mgaya. Is a good Gyna, ninaamini atakusaidia. Huko regence wataishia kukwambia uene India ilhali unaweza kuhudumiwa hapa hapa nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401