Mke wangu amezaa nje ya ndoa nimeamua tuachane .nisaidieni juu ya hili.


M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
214
Likes
1
Points
33
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
214 1 33
Wana,JF Naomba ushauri wenu.
Nilikuwa nimeoa na huyo mke nilikuwa nimezaa nae watoto wawili,nikapata nafasi ya kwenda kusoma hapahapa Tanzania,Mke wangu ni mwalimu wa shule ya Msingi,nilipokuwa chuo tulikuwa tunawasiliana vizuri,nilikuwa naendalikizo,lakini mara nyingi nilikuwa siendi likizo zote kwa sababu ya hali ya uchumi,na nilikuwa namwambia kwamba siendi likizo kwa sababu ya hali ya kiuchumi ambayo hata yeye alikuwa anaijua,nili kuwa namwambia ntabakia kwenye mkoa huu na kwa ndugu yetu ambaye na yeye anamfahamu,hadi namaliza chuo nikapata Temple ambayo ingeweza kutusaidia,kupata chakula,nikamwambia fanya utaratibu wa uhamisho,akasema sawa,badae siku hiyo hiyo usiku akanipigia simu akaniambia mimi ni sasa hivi ni MJAMZITO SI WEZI KUJA HUKO,Nikamuuliza umeolewa?akasema hapana,Tangu pale nikaona kuwa hatanifaa,watoto wako shule nina wahudumia mwenyewe nikimwambia changia shilingi elfu kumi,anakuwa mkali sana,tangu pale sikuwahi kumwambia chochote kuhusu watoto.
HADI HVI SASA HATUKO PAMOJA LAKINI YEYE ANATAKA TUSAMEHEANE NA TUISHI PAMOJA NIMEKATAA.
(NIMEONA NILILETE KWENU WADAU MNISAIDIE)
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
ndoa hzi ngoja waje wataalamu mimi nina aleji na izo mambo
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,308
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,308 1,819 280
All I can say ni Pole. Nimekosa cha kukushauri tatizo lako ni gumu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ulikuwa wasoma wapi na mkeo yupo mkoa gani.
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Maskini.... Wanawake wengine wanapata waume wazuri wao wanageuka magodoro. Wanaume wanaopata wake wazuri waaminifu ni vise versa. Sijui Mungu ametuunganisha hasi na chanya ili tusaidianeje? Shukuruni kwa kila jambo. Ni msumari, lakini jipe muda wa kuumeza pengine utayeyuka. Duuuhhhhh!!!!
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh mkuu ulioa kihalali, yaani mkeo wa ndoa anakuwa na ujasiri wakukwambia kuwa mjamzito,
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
Aise pole sana mkubwa najua upo kwenye wakati mgumu sana? naomba nikuulize swali mlifunga ndoa?
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
nyie hamjaoana kihalali mechukuna tuu kwani amepata wapi ujasiri wa kukuambia ushenzi huo? Huyo piga chini
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Duh, Yaani anakuambia mjamzito wakati wa safari.toka alipohisi kitu kwa nini hajakuambia?Hebu jaribu nionane akupe details.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,525
Likes
984
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,525 984 280
umenikumbusha lecturer wangu,aliacha mke na mtoto m1 akaenda nje kusoma aliporudi akaona wazee wa department wameongeza wawili lakini akaliendeleza.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
pole mkuu...
kuna ya kusamehewa sio hilo, watu wanapiga chini mke aliyetembea nje ya ndoa sembuse huyo alieamua kukuletea kid kabisa...
nakushauri achana nae mkuu!!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Na hao watoto wawili siyo wa kwako - To be very very Honest - wewe haujawahi kuoa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
pole sna mkuu usikubali kulea mwana wa mwenzio
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,425
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,425 280
daaaaah pole sana, labda nikuulize swali wewe waweza kuendelea kuishi na huyo mkeo ilhali unajua kakusaliti mpaka kapata ujauzito? ukipata jibu then pigia mstari
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,724
Likes
8,279
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,724 8,279 280
Maisha haya,wanaume wakizaa nje wanasameheka wengiwao.ila wanawake ni ngumu ndo nature.MSAMEHE.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
HADI HVI SASA HATUKO PAMOJA LAKINI YEYE ANATAKA TUSAMEHEANE NA TUISHI PAMOJA NIMEKATAA.
(NIMEONA NILILETE KWENU WADAU MNISAIDIE)
Mkuu hakuna mtu anaejua hii case kuliko wewe na sababu umeshaamua hapo mwanzo kukataa basi huo ni uamuzi wako.., sababu things will never be the same na kukaa kwenu pamoja kunaweza kuleta athari hata kwa watoto..

Cha muhimu wewe hakikisha hao watoto wanapata malezi bora na mahitaji yao ya kila siku hakuna sababu ya kumlazimisha achangie... (kuhusu huyo mwenza wako wewe ndio unamjua vizuri na uamuzi utakaochukua utakuwa ni sahihi...)
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
pole sana mkuu .... je huo ujauzito alikuambiwa ni wa muda gani na mhusika ni nani ??? katika taarifa yake unaona kuna majuto yoyote??
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,010
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,010 331 180
Na hao watoto wawili siyo wa kwako - To be very very Honest - wewe haujawahi kuoa!
BE umemsoma vizuri enhee...huyu jamaa kuna mengi yamejificha. Hapa tumepata story ya upande mmoja kama chapati iliyo kaangwa upande mmoja. Ukimsoma vizuri utagundua something is very wrong somewhere....wewe utamwachaje mwanamke mpaka apate mimba...afu wewe huko chuoni ulikuwa unaishije????? Huyo mama angekuja hapa akatoa story yake probably Mkuu Serengeti ungepigwa na mawe!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Wana,JF Naomba ushauri wenu.
Nilikuwa nimeoa na huyo mke nilikuwa nimezaa nae watoto wawili,nikapata nafasi ya kwenda kusoma hapahapa Tanzania,Mke wangu ni mwalimu wa shule ya Msingi,nilipokuwa chuo tulikuwa tunawasiliana vizuri,nilikuwa naendalikizo,lakini mara nyingi nilikuwa siendi likizo zote kwa sababu ya hali ya uchumi,na nilikuwa namwambia kwamba siendi likizo kwa sababu ya hali ya kiuchumi ambayo hata yeye alikuwa anaijua,nili kuwa namwambia ntabakia kwenye mkoa huu na kwa ndugu yetu ambaye na yeye anamfahamu,hadi namaliza chuo nikapata Temple ambayo ingeweza kutusaidia,kupata chakula,nikamwambia fanya utaratibu wa uhamisho,akasema sawa,badae siku hiyo hiyo usiku akanipigia simu akaniambia mimi ni sasa hivi ni MJAMZITO SI WEZI KUJA HUKO,Nikamuuliza umeolewa?akasema hapana,Tangu pale nikaona kuwa hatanifaa,watoto wako shule nina wahudumia mwenyewe nikimwambia changia shilingi elfu kumi,anakuwa mkali sana,tangu pale sikuwahi kumwambia chochote kuhusu watoto.
HADI HVI SASA HATUKO PAMOJA LAKINI YEYE ANATAKA TUSAMEHEANE NA TUISHI PAMOJA NIMEKATAA.
(NIMEONA NILILETE KWENU WADAU MNISAIDIE)
Sasa ndugu yangu wee umekwisha fanya maamuzi na umekwisha kataa, sasa sisi tukusaidie nini au bado unampenda unatafuta sababu za kurudiana naye? Hilo li mwanamke halikufai linachiti sana mpaka limeamua kutotumia kinga!!! angalia litaja kukuua
 

Forum statistics

Threads 1,235,175
Members 474,353
Posts 29,213,711