Mke wangu amemeza shahawa zangu. Ni picha ya kutisha, nimechanganyikiwa

Mkulungwa01

JF-Expert Member
Jul 14, 2021
2,722
3,190
Sitoi salamu, jambo hili nimekaa nalo kwa takribani siku 2.

Linahusu mke wangu kufosi nimwage shahawa zangu mdomoni mwake, katika kinywa anachoombea mola.

At that time nikamwagia na akameza, ila from there onwards nimekuwa na huzuni.

Come on, ni nini hiki?
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
14,703
23,476
chai.gif
 

Similar Discussions

10 Reactions
Reply
Top Bottom