Mke wangu ameacha kutumia sindano za uzazi lakini hapati ujauzito


H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Ni miezi kama saba imepita tangu mke wangu aache kutumia sindano za uzazi but mpaka Leo hapati mimbaaa
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
kawekewa KIJITI mwilini hiko huchukua hata miaka kadhaa.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,794
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,794 280
Duu mkuu hicho kijiti ni cha mti gani maana hii stori ni wewe ni mtu wa kama mia mbili hv nasikia ukisema kijiti kwani hua ni kinini
 
H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Alikuwa anatumia sindano wakuu..na utakuta akiingia bread ikimaliza mda mwingine nikifanya nae sex after first round anatokwa dam
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,957
Likes
46,609
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,957 46,609 280
Alikuwa anatumia sindano wakuu..na utakuta akiingia bread ikimaliza mda mwingine nikifanya nae sex after first round anatokwa dam
We mla vumbi si utumie Kiswahili tu..
 
Annie Josh

Annie Josh

Senior Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
185
Likes
48
Points
45
Annie Josh

Annie Josh

Senior Member
Joined Nov 17, 2010
185 48 45
Alikuwa anatumia sindano wakuu..na utakuta akiingia bread ikimaliza mda mwingine nikifanya nae sex after first round anatokwa dam
Bread
 
G

Gesamore

Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
27
Likes
15
Points
5
G

Gesamore

Member
Joined Sep 25, 2015
27 15 5
Mkuu fanya kwenda hosp ukawaelezee madaktari usifiche kitu huku wana jamii watakusaidia kwa kiwango kidogo sana. waone wataaalam hao watakusaidia naamini
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Mpeleke hosptal akafanyiwe check up
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,339
Likes
1,617
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,339 1,617 280
Yap nendeni hospital pamoja.
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
Nenda hospitali nadhani mirija yake ya uzazi itakuwa imeziba na pia atakuwa na uvimbe kwenye kizazi kutokana na utumiaji wa vidonge vya majira pamoja na sindano.
 
H

haki8

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
26
Likes
34
Points
15
Age
30
H

haki8

Member
Joined Jun 7, 2016
26 34 15
Je uvembe kwenye kizazi ukiingiza kidole waweza kigusaa??
 
S

sensor

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,472
Likes
849
Points
280
S

sensor

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,472 849 280
Ni miezi kama saba imepita tangu mke wangu aache kutumia sindano za uzazi but mpaka Leo hapati mimbaaa
Masindano ya uzazi yashaharibu system ya mwili, wahi hospital
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,486
Likes
4,238
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,486 4,238 280
Nenda hospitali nadhani mirija yake ya uzazi itakuwa imeziba na pia atakuwa na uvimbe kwenye kizazi kutokana na utumiaji wa vidonge vya majira pamoja na sindano.
We kiboko
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,835
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,835 280
Ni miezi kama saba imepita tangu mke wangu aache kutumia sindano za uzazi but mpaka Leo hapati mimbaaa
Kama mkewangu nampenda kwa dhati kabisa siwezi kumruhusu atumie dawa yeyote ile kuzuia mimba tuna tumia njia ya kalenda na ina fanya vizuri kabisa ila kwa wale ambao wake zao kalenda haziko stable nadhan kuna namna isiyo na madhara itafutwe ili kum rescue mke wako na matatizo ya mbelen baada ya vidonge hivyo au sindano hizo.
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
bado mapema mm wangu aliacha kutumia sindano kaja kupata mimba baada ya miaka mitano
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380