Mke wa rafiki yangu kanirushia uchi wake whatsapp kimakosa


SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,609
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,609 2,000
Ungemjibu kwa kusema "asante" na kusindikiza na kale ka emoji ka "kiss".

Umepewa "penati" sasa usipaishe kama alivofanya John Boko!
 
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
347
Points
250
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
347 250
hayo ndo yanaitwa majaribu. ndgu wewe futa tuu kumsaidi huyo anakutega ukiingia mkenge tuu urafiki wako na mshakaji wako unaiisha na utaanza muona boya na heshima itashuka sana
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,808
Points
2,000
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,808 2,000
kweli ni mke wa rafiki yako??? rafiki yako kabisa....kama ni rafiki yako hata kumuuliza shemejio kunani ni kosa....ushamkosea rafiki yako....ungeifuta bila hata kuuliza chochote........tujaribu kuuthaminisha urafiki wetu wa kweli uwe kweli....then umekuja huku kutangaza.....kuna mchangiaji hapo kasema mleta uzi una tabia za "KIKE" namuunga mguu.....
 
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
309
Points
500
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
309 500
Vp umeshakula papuchi au bado unafikiria amekosea kukutumia.
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top