Mke wa PILI wa JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa PILI wa JK

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bazazi, Dec 3, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,962
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Waheshima, ndugu wana jukwaa wa jamiiforums naomba msaada kwenu. "Kuna taarifa zimezagaa kuwa JK ana mke wa pili aliyemuao wakati wa kampeni 2005. isitoshe mke huyo ni Muajemi (inarahisishwa kuwa ni Mwarabu) kwani ni dadaye Rostam Aziz."

    Pia inadaiwa ndio maana JK hana ubavu wa kumueleza lolote RA pamoja na tuhuma zote zinazomuhusu ambazo ni kubwa kuliko za Yona na Mramba.

    Narudia tena naombeni msaada wa kueleweshwa kuhusu hili.
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,289
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mods
    I think this belongs to celebrities folder!!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,737
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Ikiwa huna data Nyamaza
     
  4. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza una post 13 umeona hapa sehemu ya kuuliza vitu vya ajabu ajabu mfate mwenyewe kamuulize
     
  5. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe zako zipo wapi mbona hatujaziona hapa???
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,890
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ukweli aujua mwenyewe na ikiwa hii haimfanyi kukosa uwezo wa utendaji kazi kama rais haina dasi. Lets be deep thinkers and come out with real solutions to problems.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    picha picha picha picha
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi Rostam Aziz ana asili ya uarabu?
     
  9. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,965
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Majibu mengine yanakera!!!!!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi kwi!
    Si mchezo huyu mwarabu si kamzalia mapacha?
     
  11. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yameanza ya JF, kutakucha kweli leo?
     
  12. UramboTabora

    UramboTabora Member

    #12
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo ya watoto wa darasa la saba kuwaachia mtandao !!,na wanaingia humu kuuliza upupu. swala ni la utendaji kazi wake raisi hata awe na wake 20 who cares ?.we tueleze nchi anaiendeshaje na anazingatia vipi maslai ya wananchi wake sio swala la ana sketi ngapi kwake camon pips !!!! wake up
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hao wake wote atakuwa anawalisha na nini?
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Maalim lazima uelewe kitu JK kama Musilam anaruhusiwa kuwa na wake 4 na hilo sidhani kama ni tatizo

    Pili kama mwahili mwenzetu hii kwanza ameonyesha ni RIJALI na hakuna UBAYA wowote ule

    Tatu al muhim mindhali kao kule AHLUL BAIT then thats fine with me
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,382
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Lakini nadhani tatizo la mtoa mada si JK kuoa bali amemuoa nani? na hili lina impact gani ktk kazi tuliyomtuma ya kutuongoza waTz? na pengine kama kweli ameoa mbona imekua siri?
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    mbona mke wa Mbowe kawa siri na hataki kupiga naye picha

    hilo mbona hamsemi?
     
  17. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu labda niliona makengeza
    Yupo mbona? Kuna mwaka niliona picha yake akitoa msaada kwa timu ya Sayari. Ngoja nitafute mtandaoni kama itakuwepo. Au kama unazungumzia MKE nisiyemjua mimi hapo tutakuwa tumerusha taarifa masafa yasiyoshabihiana
     
  18. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280

    Linapofika suala la ngono hamjambo!!!!!!
     
  19. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida sana kua na nyumba ndogo inasaidia hasa kwenye chakula cha mchana..ukirudi kazini unafanya kazi kwa kasiiiii
     
  20. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #20
    Dec 4, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,847
    Likes Received: 2,114
    Trophy Points: 280
    Duh, wanawake wote hawa TZ? kwa hiyo alienda kutoa mahari, mshenga alikuwa nani?

    Isije ikawa ndiye anamshauri tujiunge OIC??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...