Mke wa Mwandishi wa Habari Azory Gwanda Kutembelewa na Kaimu balozi wa Marekani

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2018
Messages
320
Points
1,000

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2018
320 1,000
Capture.JPG
Nimeinasa kwenye Mitandao ya Kijamii ya usembassytz kuhusu Kaimu balozi wa Marekani kwenda Kumtembelea na kumtakia heri ya Sikukuu Mke wa Muandishi wa Habari za Uchunguzi Azory Gwanda ambaye Alitoweka miaka kadhaa hadi sasa kwa kuchukuliwa nyumbani kwake usiku na Watu wasiojulikana (Siwezi kusema ameuawa sababu hakuna mwenye uhakika na hilo).
Kwa kweli Hii imenifikirisha kidogo na kujiuliza maswali kadhaa.

1. Kuna kiongozi yeyote hata DC tu ambaye ameshawahi kwenda kumsabahi au vinginevyo?
2. Hivi viongozi wetu wanapoona picha hizi wanajisikiaje?...
3. Kwani uchunguzi wa suala lake umefikia wapi?
4. Huyu Mama balozi amefikia/ameona nini hadi atoke Msasani hadi Kibiti kumuona, au kumsabahi tu mke wa Muandishi huyu?

kwa mwenye majibu ya Maswali, maoni afunguke kwa ustaarabu tafadhali.
 

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
5,510
Points
2,000

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
5,510 2,000
Ameenda kumu intaviyuu ili aweze kwenda kuishi amerika? Kama mkimbizi baada ya kuishi kipindi kirefu bila mzazi mwenzie...?
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,789
Points
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,789 2,000
Ugeni kama huo kisiasa ni jambo hatari sana. Wenye akili watakua wameelewa vizuri. Tusubiri "WAZIRI WA MAMBO YA NDANI" atoe waraka wa kuzuia mabalozi kutembelea wahanga wa kisiasa, kama alivyotoa Waziri wa mambo ya nje waraka wa kukemea nchi za magharibi kufuatilia mwenendo wa kisiasa Tanzania (Waraka wa USA, U.K na CANADA kuhusu uchaguzi wa serikali za mitaa).
 

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
2,396
Points
2,000

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
2,396 2,000
Ameenda kumu intaviyuu ili aweze kwenda kuishi amerika? Kama mkimbizi baada ya kuishi kipindi kirefu bila mzazi mwenzie...?
Unakosea...ccm na hii serikali haikukuzaa,sio mjomba Wala mtu Baki kwamba atakuzika siku moja.utakufa peke yako Kama azory siku moja.usifanye kejeli kwa mjane huyu.
 

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,443
Points
2,000

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,443 2,000
...Namkumbuka yule binti Wa shule aliyefiwa na wazazi na ndugu zake akiwa kwenye mtihani.
Ninakumbuka rundo la wanasiasa ambalo lilishuka kwake kumpa Pole na kumuahidi misaada mbali mbali.
Ninajiuliza kwa mini hakuna haya kiongozi mmoja Wa Serikali ama Chama Babalao amejitokeza kwenda kumpa Pole mama Azory na kumuahidi msaada hats Wa kumsomeshea tu watoto wake! Kulikoni? Wanajua cha kujua,?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,390,043
Members 528,088
Posts 34,041,851
Top