MKE WA MUHIMU

Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
617
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
617 1,000
Habari ya kazi ndugu zangu

kama kicha kinavyoeleza hapo juu,Nimekaa nimetathimini kwa hakika kiasi nikaona mke wa muhimu kwetu vijana.
Jana nmetoka zangu kazini nkaingia kuoga kama kawaida baadae nkaanza kupika zangu mboga...nkapika wey nakuja kumaliza kumbe gesi ilijizima tangu zamani za kare
mboga yabaridi barafu ikasome...basi nkaila vizuri tu na ni tamu sana ila leo nmeshida t.o.i.l.e.t.
Achana na juzi nimemaliza kuosha dagaa bwana nkadekia yale maji yake....nikalala zangu.kuja kuamka nakuta neti nyeusiii yoote.nkasema nini hiki ,ile kuishika nzi zikanambia waaaaoh yan tabu ju ya tabu
Mengine mengi sisemi ila mke wa MUHIMU
#Noah

Voxser empire
 
Uvelia

Uvelia

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
295
Points
1,000
Uvelia

Uvelia

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2018
295 1,000
We tafuta house girl soo mke.
 
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

Senior Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
134
Points
250
Lady of Destiny1

Lady of Destiny1

Senior Member
Joined Feb 4, 2019
134 250
Wanaume wa hivi wakikuowa lazima upate tabu mana ajaowa msaidizi bali mpiga deki, mwosha vyombo na mpiga deki
 
N

nyamwalya igembya

New Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
1
Points
20
N

nyamwalya igembya

New Member
Joined Feb 1, 2016
1 20
Write your reply...hahahahah
 

Forum statistics

Threads 1,303,979
Members 501,159
Posts 31,498,750
Top