Mke wa mtu!


NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
yaa raab,,,, naomba uwe wa kwnza kulinda ndoa yao kwani allah asikuchukie ila upate nafas nzuri kesho yaum lkiama na akhera,,,ndio tulivyo hivyo lakini nakuomba ujitahid tenda mazuri epukana na hayo si uislam tu bali dini yoyote hukana na kukukataza ....
 

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Ana ning'ang'ania nimfanyeje?
Mke wa mtu achana naye, kwani utendayo kwa wengine nawe utatendewa exactly the same. Imagine wewe ungekuwa mme wake halafu mimi nikawa wewe, halafu tena nikamdu na wewe ukajua.

Kila mtu ana moyo wa nyama mkuu.
 

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
dena watu kama hawa napata nao wasiwasi sana hapo kaona kitu hakijakubali anataka kubwabwaja humu halafu waeza kuta kashakula kunde wee anataka kumtosa sasa anaona kama ananganganiwa kwanini alimpa chance ya kumganda kama hakufungua milango mwenyewe umefungulia milango vipurupu nyumbani kwako halafu unauliza waliingiaje huoni anatia mashaka

 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
dena watu kama hawa napata nao wasiwasi sana hapo kaona kitu hakijakubali anataka kubwabwaja humu halafu waeza kuta kashakula kunde wee anataka kumtosa sasa anaona kama ananganganiwa kwanini alimpa chance ya kumganda kama hakufungua milango mwenyewe umefungulia milango vipurupu nyumbani kwako halafu unauliza waliingiaje huoni anatia mashaka
Kama utaona mie nimemwuliza ulianza nae wa nini? Hicho ni kiherehere chake tu kashapata alichopata sasa hivi ndo anaona anang'ang'aniwa
 

Forum statistics

Threads 1,203,961
Members 457,048
Posts 28,136,193