Mke wa mtu!


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Ana ning'ang'ania nimfanyeje?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Nipe namba yake ya simu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Mwambie kuwa jogoo wako hapandi mtungi
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
so what angekuwa anakuvutia ungeleta huo upupu hapa
 
O

Ome

Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
79
Likes
8
Points
15
O

Ome

Member
Joined Jan 2, 2008
79 8 15
kwani ulishamlambisha asali?? akajua utamu wa asali yako!!!!!!
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Mwache..... Ukijua Mkeo anamng'ang'ania mume wa mtu utafanyaje?
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Wenye kung'ang'aniwa hawapigi tarariiiiii!
unatafuta kujipandisha chati bureee...huna lolote!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
yaa raab,,,, naomba uwe wa kwnza kulinda ndoa yao kwani allah asikuchukie ila upate nafas nzuri kesho yaum lkiama na akhera,,,ndio tulivyo hivyo lakini nakuomba ujitahid tenda mazuri epukana na hayo si uislam tu bali dini yoyote hukana na kukukataza ....
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,236
Likes
914
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,236 914 280
Mke wa mtu achana nae,tafuta wako.Apo unatafuta kifo.
Unakumbuka yaliomkuta Mr.Kimambi?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
mpige nao tu.
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Mwambie kuwa uko kwenye siku zako, ataacha!
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ana ning'ang'ania nimfanyeje?
Mke wa mtu achana naye, kwani utendayo kwa wengine nawe utatendewa exactly the same. Imagine wewe ungekuwa mme wake halafu mimi nikawa wewe, halafu tena nikamdu na wewe ukajua.

Kila mtu ana moyo wa nyama mkuu.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
dena watu kama hawa napata nao wasiwasi sana hapo kaona kitu hakijakubali anataka kubwabwaja humu halafu waeza kuta kashakula kunde wee anataka kumtosa sasa anaona kama ananganganiwa kwanini alimpa chance ya kumganda kama hakufungua milango mwenyewe umefungulia milango vipurupu nyumbani kwako halafu unauliza waliingiaje huoni anatia mashaka

 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
dena watu kama hawa napata nao wasiwasi sana hapo kaona kitu hakijakubali anataka kubwabwaja humu halafu waeza kuta kashakula kunde wee anataka kumtosa sasa anaona kama ananganganiwa kwanini alimpa chance ya kumganda kama hakufungua milango mwenyewe umefungulia milango vipurupu nyumbani kwako halafu unauliza waliingiaje huoni anatia mashaka
Kama utaona mie nimemwuliza ulianza nae wa nini? Hicho ni kiherehere chake tu kashapata alichopata sasa hivi ndo anaona anang'ang'aniwa
 

Forum statistics

Threads 1,238,176
Members 475,830
Posts 29,312,038