Mke wa mtu anataka nizae nae


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
912
Likes
38
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
912 38 45
Jamani mimi nime fall love na mke wa mtu. Ananipenda nami na mpenda sana sana. Mimi pia nimeoa. Uzuri mke wangu hajajua wala mume wake hajajua. Tumesha kaa miaka mi nne ya mapenzi yana ni full shangwe. Mume wake ana uwezo mzuri tu na hata mimi pia nina uwezo, hivyo namjali sana huyo dada. Kuna baadhi ya nguzu zake wanafahamu uhusiano wangu na ndugu yaho. Huwa kila siku lazima tukutane for breakfast, lunch na jioni for a drink au pia kuchakachuana. Kweli tunapendana, saa nyingine tunatumia gari moja tunapita mjini bila kuogopa. yeye ana watoto wa2 wa kike na mimi nina watoto wa2 wakiume hivyo anataka tuzae katoto ketu kamoja ili katuunganishe. Tayari tumeshakwenda pima na wote tuko safi kwani huko nyuma tulikuwa tunatumia kondomu lakini sasa hivi tunapiga kavu kavu hivyo malovee ndo yamepamba moto.

Naomba mnishauri kuhusu hili la kuzaa nae mtoto
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Jina lako linakufanana. Loh! Mke wa mtu? Katubu aiseee!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
bora muachane na wapenzi wenu,muendeleze ufuska wenu vizuri...
kwa nini mnawadhulumu???
:embarrassed:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Very interesting...
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Kuna wimbo mmoja ullimba hivi.

Mke wa mtu ni sumu
usijaribu chombezaaa
yatakuja yakutee usiyoyategemea

Nilivyochek jina lako tu nikatambua kua ww ni shetani la ukweli
Imagine ndio mke wako anachakachuliwa ungejisikiaje ww, ndugu yangu nakushauri achana kabisa na mambo hayo
wewe una mke nawe una ana mume yanini tena hayo jamani.Tuheshimu ndoa zetu jamani
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Jamani mimi nime fall love na mke wa mtu. Ananipenda nami na mpenda sana sana. Mimi pia nimeoa. Uzuri mke wangu hajajua wala mume wake hajajua. Tumesha kaa miaka mi nne ya mapenzi yana ni full shangwe. Mume wake ana uwezo mzuri tu na hata mimi pia nina uwezo, hivyo namjali sana huyo dada. Kuna baadhi ya nguzu zake wanafahamu uhusiano wangu na ndugu yaho. Huwa kila siku lazima tukutane for breakfast, lunch na jioni for a drink au pia kuchakachuana. Kweli tunapendana, saa nyingine tunatumia gari moja tunapita mjini bila kuogopa. yeye ana watoto wa2 wa kike na mimi nina watoto wa2 wakiume hivyo anataka tuzae katoto ketu kamoja ili katuunganishe. Tayari tumeshakwenda pima na wote tuko safi kwani huko nyuma tulikuwa tunatumia kondomu lakini sasa hivi tunapiga kavu kavu hivyo malovee ndo yamepamba moto.

Naomba mnishauri kuhusu hili la kuzaa nae mtoto
Unatafuta kuuwawa mapema
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Mwambie huyo maana nilivyosoma tu juu nikaanza imba huo wimbo...mke wa mtu ni sumu. Mke wa mtu ni sumu. Mambo ya mapenzi na wake za watu huyu shetani abaki huko huko kuzimu
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,579
Likes
566
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,579 566 280
kwa sasa things ziko very fine na naona kama unajisifu kabisa ila One day u will pay for what your doing...
utalipwa haki yako kabisa
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
ungekuwa unakaa Arusha . ungekuwa tayari kwa mola . huko hawanaga huo ujinga ni risasi zitakutembelea. acha ujinga wewe we unaona ni sifa . subiri maana za mwizi ni arobaini.
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
C bora hata auwawe maana aibu haitamfika mwenye mke akimjeruhi tena kumfanya yy awe mke mdogo...c ndo itakuwa balaa????
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Wewe na huyo mwanamke mrudieni Mungu wenu!
 
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
234
Likes
149
Points
60
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
234 149 60
Mke wa mtu ni sumu, utakuja kukojoa dagaaaa, we chezea tu shilingi kwenye tundu la choo. Utajakatwa mapanga au kupigwa shaba. Acha mchezo huo mchafu!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
11
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 11 135
Utakuja juta kijanaaaaaaaaaaa ohooooooooooooooooooo me simoooooooooooooooooooooooooooooo
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
912
Likes
38
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
912 38 45
Kama unaona sifa endelea tu, na siku nenda ukapigie home kwake ila vizia kama jamaa yake yuko town
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Nawewe shetani huonyeshi ushetani wako!? Piga kitu hapo wewe! Wala usiombe ushauri!
 
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
234
Likes
149
Points
60
O

Oltung'anyi

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
234 149 60
Mkeo amekosa nini hadi uchukue wake za watu wewe Shetani? Ndugu yangu Shetani mkubwa, sikiliza, siku ukigundua mkeo nae anatoka nje ya ndoa, utaweza kumgombeza kwa namna yoyote kweli! Au utachukulia poa tu! Tatizo kijana umekurupuka tu kuingia kwenye ndoa kwa kuwa umeona ni utaratibu tu kuoa. Narudia tena. Achana na mchezo huo wa kishetani. Mshauri na kimada wako, aka kitopiki, muache mara moja. Kuna mtu kati yenu atajapelekwa buchani kama nyama ya ng'ombe. Ohooooo!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
kaa ukujua kama ni muislam basi we huna ndoa tena wal huyo mwanmke hana ndoa tena kwa ajili kila mmoja wenu keshazini,,,ya allah !!!!! Nainachomba mimi ni mungu akuongoze tuu,,,akuonyeshe noor ya rab akufumbue macho ulozibwa na iblisi na shetani,,,ishallah kheri na jina lako badili usiitwe shetani ndio mana yakukuta yote hayoo,,,,
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Mke wa mtu ni sumu, utakuja kukojoa dagaaaa, we chezea tu shilingi kwenye tundu la choo. Utajakatwa mapanga au kupigwa shaba. Acha mchezo huo mchafu!
sio kukojoa dagaa tu, anaweza akakojolewa yeye na wanaume wenzake!
 
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2007
Messages
297
Likes
5
Points
35
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2007
297 5 35
Unauliza kwa sababu unataka kuhalalisha tu wakati dhamira kidogo iliyobaki inakuambia kuwa ni kosa na unachokifanya pia ni kosa kubwa. usipotubu na huyo mke wa mtu asipotubu na kuacha basi moto unawasubiri.
 

Forum statistics

Threads 1,205,565
Members 457,980
Posts 28,198,100