Mke wa Mtu ananitaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Mtu ananitaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elli, Aug 17, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Naandika kilicho kweli nikijua kweli itaniweka huru; Huyu mama ambaye ni jirani yangu hapa ninapoishi kweli simuelewi kabsaa. Kila kukicha simu haziishi na hasa anataimu mida ambayo nipo kazini akijua kuwa waifu hatajua na mumewe hatajua. Kinachoniuma zaidi ni kuona jinsi jamaa yake anavyompenda na tunavyoheshimiana. Nimejaribu kumweleza hata jana nilimwambia kuwa si vizuri yeye anachotaka nikamnunulie bia, mimi si mlevi na sijawahi kunywa hata bia yenyewe lakini hanielewi.

    Nilitaka nimwambie waifu, nikaona wanawake sometimes hawana dogo wala uvumilivu, nikataka nimwambie jamaa mwenye mali yake, nikaona kwa mazingira ya kawaida hatanielewa ataona tu mie ndo namtaka mkewe, lakini pia nataka nijaribu kuwaeleza ndugu zangu kwani sitaki kuvunja wala kuvunjiwa nyumba yangu! je nimtukane?

    naombeni msaada wenu
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Huyo ni wa kumpuuzia tu. Labda kama na wewe unamtamani.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    japo ni wa kupuuza, ilikuwaje una namba yake naye ana namba yako?
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mpe anachotaka : a beer will not cost a thing : and that will be it

    Otherwise

    Unaweza kumaliza kabisa - Life is short : Play Safe
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    [video]http://www.eastafricantube.com/media/10191/Ze_comedy_-mke_wa_mtu_ni_sumu/[/video]
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Mpeleke kwa yule mchungaji wa KKKT Iringa ili asitutafunie tena watoto wetu under 15...wote wakware kwa hivo ngoma droo...wewe tulia na wako
     
  8. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,792
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Jaribu kuwa mbali nae usionyeshe ukaribu wa aina yeyote pia mpuuze usimwmbie mkeo wala mme wake usije ukalaumiwa kwa kuvunja nyumba ya watu! Kuwa wazi na mweleze ukweli kwamba anachokitaka hakita patikana hata kwa dawa!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Kutoa namba kwangu is not an issue, hata hivyo aliipata kwa kupitia mumewe, kwani si mumewe anayo? Bia siwezi kumpa kwani sina utamaduni wa kukaa bar tena na mke wa mtu anakunywa bia, well, siwezi kumtamani kwani ndoa yangu ndo kwanza tuna miaka miwili tu, nisichokipenda ni tabia yake hiyo, na akinipigia anamponda sana mumewe, only that.
    ningekuwa namtamani nisingeandika mpwa, ningemaliza juu ka juu
     
  10. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,484
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Agreed. Hata simu zake acha kujibu. Atanywea ... ila asije akakuzulia kwa mumewe kuwa umemtongoza, maana wanawake wengine (sio wote) wanakuwa na kisasi wakiwa - ignored
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    kidogo unanishawishi, lakini it is not applicable
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo kwenye mtihani hapo kwenye nyekundu hapo... huyu mwanamke ni mtu wa visa, kiasi kwamba aweza pia kwa mke wangu kanigeuzia kibao, natafuta simu za kichina naskia zina function ya ku-blacklist namba moja moja kwa hiyo mtu kama hutaki akupigie unam-black list tu
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Ungekua na wewe unamtaka ungekuja humu??
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Jibu liko wazi...halihitaji mjadala mpwa, kwani wewe ukiwa umeshiba hua unatafuta chakula????
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jamani, huyo mke wa mtu ni wa kumpuuza tu! Hivi kila mtu akiandika watu wanaojishebedua kwake...hii kolamu si itajaa mambo hayo tu? Kuanzia leo mwambie na umchimbie biti
    1. Asikupigie
    2. Asi ku sms

    Ukishamwambia, akifanya hivyo usijibu. Atajaribu mara mbili tatu, mwisho atanawa mwenyewe!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mwambie hupendi tabia zake kama ataendelea kukufatafata unamwambia mme wake na uongee hayo ukiwa serious bwana sio unacheka cheka :confused2:
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo mmenishauri jambo, I thought niweke namba yake hapa but naona haitakuwa busara, thank you
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nadhani na hata hizi nyengine za jamii ya Nokia unaweza ukablock call if I am not mistaken. Jaribu kuulizia kwa wataalamu wa simu.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    asante mpwa
     
  20. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie kuwa akikupigia tena simu au meseji UTAENDA KUMWAMBIA NA KUMUONYESHA MUMEWE...KATAA MAONGEZI MAREFU NAYE...MWAMBIE UTAENDA KUMWELEZA MUMEWE
    mix with yours
     
Loading...