Mke wa mtu anaenda kuliwa huku naona dah naghairi kuoa

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,291
2,000
nina kaka yangu kaja juzi tu kunitembelea hapa ninapokaa kumbe kuna mke wa mtu alikuwa anammezea mie nilikuwa sijui sasa leo ndo ananiambia mtoto kakubari ndo anaenda kumla usiku huu,mme wake kazi zake za shifti sasa leo brother anaenda kumsaidia majukumu mwanaume mwenzie daah yaaani hapa nimepigwa nabutwaa huenda namie nikioa ntamegewa kama ndo hivi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom