Mke wa kuolewa anahitajika kwa wanaoishi dar tu


M

mannu

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
Age
43
M

mannu

Member
Joined Jun 6, 2013
36 0 0
Mm ni mwajiriwa nahitaji mke wa kuoa kwa wanaoishi Dar tu umri wangu ni miaka 38 .Awe mkristo, rangi yeyote awe mrefu mwenye umbo zuri ,umri miaka 20-32,mwajiriwa au mfanyabiashara naomba ni PM haraka
 
M

mweusitii

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

mweusitii

Member
Joined Apr 14, 2013
26 0 0
Ina maana akiwa sumbawanga hana nafasi kwako
 
M

mannu

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
Age
43
M

mannu

Member
Joined Jun 6, 2013
36 0 0
ww acha kabisa sumbawanga tena mpaka aje anione leo barabara ziko vizuri?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,803
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,803 280
Hahaha. Yaani wewe ni bahili na mke ndo maana haujapata! Ungesema unataka na wa dar sehemj gani usije ukawa unaishi mbagala na kulazimika kuchoma wese hadi tegeta!
 
M

mannu

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
Age
43
M

mannu

Member
Joined Jun 6, 2013
36 0 0
kuwa wazi swala hapo sio mbagala sema unadharau na watu wanaokaa huko usijikweze atakayenipenda tutaishi naye popote kwani hiyo itakuwa mipango yetu acha dharau hujafa hujaumbika ubarikiwe lakini maana hayo ni mawazo yk uko huru, big up!
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190