Mke wa Dr.Slaa ajitoa CCM, Ajiunga na Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Dr.Slaa ajitoa CCM, Ajiunga na Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Aug 4, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    MKE wa mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, Dkt. Willibrod Slaa, Bi. Rose Kamili aliyekuwa akigombea ubunge Jimbo la Hanang kwa tiketi ya CCM, ametangaza kujitoa kwenye chama hicho tayari kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo.
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Anataka kugombea ubunge kupitia chadema huko karatu nini? au tayari wameshampata mtu.

    This woman seems to be a fighter and an independent minded.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Si anaweza nae akatangaza NIA tena hapo hapo Hanang?
    Hongera mama kwa maamuzi magumu
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 6,297
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari njema ambayo nimeisubiri kwa muda mrefu.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Comedy
     
  6. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 462
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa mama unaona mzee anagombea urais na wewe unaenda kugombea ubunge CCM, unatakiwa kumsupport mzee, sasa mzee akienda Ikulu na wewe unawakilisha chama pinzani itakuwaje, kutakuwa hakuna surbotage kweli?

    Samahani wengine mnaweza kuni-quote wrong, lakini nafikiri ndo ilivo, nchi zote hata kama mama ana independent mind lakini mzee anapowania oval office mama lazima amsuport no matter what, so nashukuru mama kwa kulitambua hilo mapema, mzee yupo serious and sio kwamba CHADEMA inajaribu but tunashinda mwaka huu, so jiandae uwa first lady
     
  7. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 15,084
    Likes Received: 15,718
    Trophy Points: 280
    amechanganyikiwa huyo naye si alikuwa diwani ccm? kwanza kamponza mwenzio akatoka upadri
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,945
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Hivi angepata huko CCM bado angehamia Chadema?
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe utafikiri hivyo hata Dr. Slaa watu walimwona kachanganyikiwa wakati anajitoa CCM.
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anachotafuta ni sehemu ya kuwatumikia wananchi iwe CCM sawa angepata TLP sawa lakini yeye kaamua awatumikie kupitia Chadema
     
  11. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 961
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Oppotunist mkubwa huyu. Kama Mpendazoe
     
  12. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,318
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Swadakta!!! umegonga Ikulu
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hamishia mapambano Chadema mpaka kieleweke..
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ikawa Karatu au Hanang alikokuwa anagombea. Namsahuri agombee Karatu jimbo lililokuwa chini ya mme wake na akatangazie nia kwenye kampeni ya Slaa inayoendelea ya kutafuta wadhamini aungane nao huko litakuwa boost la nguvu.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,137
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Congrats Kamili, uamuzi wa busara kabisa.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wito wangu kwenu wana chadema. kusanya watu kumi na zaidi hakikisha wanapiga kura kwa chadema. udiwani, ubunge na urais.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    GO slaa Go slaa
     
  18. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,067
    Likes Received: 3,997
    Trophy Points: 280
    hapana alikuwa na nia ya Hanang na pia Karatu kuna mtu anayekubalika zaidi, ni bora aende Hanang
     
  19. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ingependeza sana Raisi akiwa anatoka Chadema Na mkewe anatoka CCM.
    Hapo tungekuwa kioo cha demokrasia duniani.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,403
    Likes Received: 5,679
    Trophy Points: 280
    una uhakika unacho .....kinena..........upadri ni wito kama ujaitwa hata uje jf utaishia kwenye ndoa...alikuwa na uamuzi wake binafsi....nafikiri haya ni maisha ya mtu si vyema tukayaingilia nyie ndio tunawaalaani mnatuletea udini oooh padri katumwa na waroma wee.....tema mate chini
     
Loading...