Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa bosi, kimada wa bosi(mhasibu), engineer na mimi twagongana kwa mganga!!! Usipime!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Oct 9, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Bwana Awe Nanyi Wakuuu! (Wakubwa zangu shikamooni!!!!)

    Watu kwa kujifanya mambo ya kiswahili/ kichawi HAMYAPENDI wakati mmevamia thread kwa kasi!!! Kweli padri au mchungaji akikufuma unasoma thread kama hii utasemaje? Hahahaaaaa! Wajifunza ili usifanye? LOL!

    Hii inshu ilitokea kitambo kidogo ila ni ndefu sana sasa naifupisha kisela!!!!

    Mimi siamini katu katu katika ULOZI isipokuwa wapo watu wanayaabudu, i aint judging anyone!

    Kimada wa bosi flani mujini hapa, BIG COMPANY, alinicosult kuwa anataka KUTAKE OVER POSITION YA WIFE WA BOSI, kachoka kuwa kimada, sasa mimi yule dada shosti wangu wa longi, alafu hapendi kuambiwa ukweli, hivo namsapoti tuu, ukizingatia bosi kampa LANDROVER DISCOVERY, na KAMPANGIA KUNDUCHI jumba lina mpaka swimming pool, aaah! mie niseme nini zaidi ya KUJIKOMBARIZE. Mjini Mipango! HAKUNA ALIYE MSAFI!!!!

    Akaniomba shosti nisindikize pahala!!!!! Mie nikakubali! (USHOGA KAZIII ACHENI TUUU!) Sasa ameendeshaaa kuingia porini huko, Mi sikustuka nikajua ANAENDA KUNUNUA SHAMBA labda! Heee! Situkapaki kwenye kijumba kina TUNGURI!!! Tena bonge ya FOLENI! Ndo kustuka!

    Sasa mi sikujua kama yule shosti BONGE YA DUUU VILEE kama nae anapulizia! Khaaaa! Mi sikujishughulisha ATA TAKE OVER kwa mbinu ipi! Kumbe SCIENCE ZA BABU!!! Tobaaaaa! Kiranga kikanitoka! Si ndo akaanza kunisimulia kuwa BIG BOSS Mambo yao hayaendi, tena kuna kina dalili ATATUPIWA VIRAGO KAMA KOCHA WA YANGA!!! MTUMEEEE! Wakati ilibaki kiduchu BIG BOSS AMUACHE MKEWE!!! Hivo kaja kurenew mambooo!!!!! Ndo nikajua kumbe kumpata pia alipita huku!!!! Nikabaki nimetumbua MIJICHO KAMA NIMEBANWA NA LANGO LA KANISA! (NASISITIZA USHOGA KAZIII!!!!)

    Basi tukashuka si tukashuka, kutizama tu kwenye foleni tukamuona ANKO X!!!! Huyu ni engineer pale ofisini kwao, ila ANA KESI YA KUCHAKACHUA MIVUMBAAA YA PROJECT!!! Ndo KAJA KUFUTA KESI NA KUWAPUMBAZA MABOSI hivoooo! Jicho kidogo lidondoke!!! Alafu X ALISHTUKA SANA KUTUONA!!! Ila akazuga huku anagunaguna! Tukaketi kusubiri foleni!

    HAMADIIIIIIII! Alietoka kwa mganga si MRS BIG BOSS MWENYE?!!!!!!!! Shosti kidogo AZIMIE!!! Uzuri Mama BIGBOSS hamjui shosti ila shosti anamjua mwenzie!!! Huyo kapita kapanda ndinga kasepa! Shosti ndo KUSHTUKIA KUWA ITAKUWA MRS BIG BOSS KAMZIDI VIPIMO VYA DAWA!!! LOL! Akawa anasonya double doule! Mi nikajua anko X alistuka nini!!!

    YALIYOENDELEA NI SIRI YA KAMPUNI!!!

    Hoja yangu!!! UKIWA NA FUBA KUBWA NI TABU SANAAAA! MKEO AKULISHE MAJI YA KUTAW*ZIA, NYUMBA NDOGO HIVO HIVO HADI BAR MAID UKICHUKUA LAZIMA AKUKATE KUCHA USIKU!!! HOUSE GIRL NAE HAPO BADO!!!

    INAITWA SURVIVOR OF THE FITTEST!!! (THE FIT AND ONLY THE FIT WILL SURVIVE!!!!)
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Kuna watu watachomwa moto jehanamu
    Ila kuna watu watakuwa KUNI wakati wenzao wanachomwa moto jehanamu

    Jesus christ
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh, ndo malimwengu.
    Unaenda kuomba msaada kwa mtu asiye jiweza.
    Raha ya maisha ni kuishi na MUNGU, ukiugua usimuache, ukipanda cheo usimtupe, hata ukipigwa ban jf usimsahau.

    Hayo matunguli ni kujidanganya na kupoteza muda.
     
  4. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahahhahahaha hiiii kali sana
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanaume tushalishwa mambo ya ajabu sana aiseee..lol
    Ukute huyo shogaako ni msomi na kipato anacho..shida nini lakini nyie wadada??
    Halaf na waganga wasivyojua kukataa pesa unaweza kuta na boss mwenyewe huyo ndiye mganga wake!!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    MMH, Isije kuwa ilikuwa ni wewe wamsingizia mwingine!
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,852
    Likes Received: 3,819
    Trophy Points: 280
    lara 1 hakosi story aisee usiniambie ww nae utaenda kwa babu ili huyo bf wako asuchukuliwe

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Acha woga weweeeee! Uzuri WHAT YOU DONT KNOW DOESNT KILL YOU!!! LOL!!! Wanaume mwajilia tu uchafu!!! SOOOO SAD!!!
     
  9. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hahahah! You have made my day....... Kazi kweli kweli, sasa jamaa si atakuwa taahira madawa yote hayo!
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Yaani unavosema hivo, UNANIFANYA NIWAZE NAENDAJE TUBU HII ZAMBI YA KUKANYAGA KWA WHITCH Dr. BILA KUTETEA NENO LA BWANA!!!! Naungamaga parokia ya UDSM, yule father White anatakaga FULL STORY!!! Sijui itakuwaje? Mara ya mwisho kidogo anichape makofi kwa kumungunya munguja MIDHAMBI YANGU!!!! Ni NOMAAAA!
     
  11. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki ..haa haa haaa
    Sorce;Mwakalinga Y. R
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Amelaaniwa kila amtegemeae mwanadamu, amfanyaye mtu kinga yake. Si maneno yangu bali ni maneno ya Yeremia, siku akifa huyo mganga inakuwaje!!!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Hakuna watu waongo kama witch doktaz...mara ooh niletee kuku mweusi aliyetoka kuharisha siku mbili kabla khaa! sasa kali ni pale unapopeleka kuku mweupe ambaye ndio kwanza umetoka kumnunua panda la Mchagga, unadhani mganga atamkataa!
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Mi siamini hivi vitu bana!!! NINGEKUWA MUENDAJI NINGEKUWA NISHAOLEWA KITAMBO MBONAAA!!!! Tatizo UKIWA NA BWANA MWENYE FUBA HATA USIPOENDA WENZIO WANAKUTUMISHIA MIVITU TU!!! SO SAAAD!!! LABDA UOKOKE!!!!!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,509
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno ila kwa ni wazi kuwa nyumba ndogo nyingi zinaishi kwa ndumba na wanaume wengi ni kulishwa uchafu wa kupindukia. Mke hawezi kwenda kwa tunguli kama mume hahamletea madharau. Wake wanawatenda waume kupitia matendo mabaya ya waume but nyumba ndogo zilizokubuhu ni sharti akushikilie na dawa zenyewe ni hatari. Tujipime kabla ya kuamua ku land kwa hao nyumba ndogo.
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,852
    Likes Received: 3,819
    Trophy Points: 280
    Sure watu hupenda kwenda palipofanikiwa yaani binadam hapendi mwenzake afanikiwe akiona mtu yuko na mtu anataka yy ndie awe kwenye ile nafasi akiona anashindwa anaenda kwa babu na kama humuamini Mungu imekula kwako.
    "Mtegemee Yesu kwa kila kitu "


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa hata shetani anatetemeka
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatari aisee yaani mjini watu ukiwafuatilia unaweza usiamini mambo wanayofanya.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mi ndo maana huwa siwaamini wanawake kasoro mama yangu tu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,664
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    mambo haya yanatokea....

    Na chanzo ni KIHEREHERE CHA WANAUME......

    Mwisho wa siku VIMADA (imagine wako 5) wote wamlishe......
    MKE AMLISHE.......
    House girl amlishe......
    Mhudumu wa ofisi amlishe.....
    Bar ya masawe wzmlishe......

    Mwisho matumno yanakuwa kama vitufe.... Wataishia kukaukiana.....
     
Loading...