Mke una ghorofa, Mume ana two bedroom house. Mtaishi wapi?

Sonnet

Senior Member
Oct 22, 2013
171
250
Mtaishi wapi baada ya ndoa na kwanini (Where will you live after marriage and why?)
IMG_20190522_161609_988.JPG
 

nusuhela

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
5,078
2,000
Kama ni ndoa ya kiislam hapo nyumba ya mwanaume ndo inahusika.
Ila kwa wakristo wanakua mwili mmoja. Hivyo nyumba yoyote kati ya hizo unaishi bila wasiwasi.

Ndoa sio nyumba. Ndoa ya kweli ipo ndani ya moyo wa mtu
 

Mibas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
3,955
2,000
Bila shaka nyumba ya mwanaume ndo wataishi. Hata kama ingekua one bedroom house.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,726
2,000
Home is a place where love dwells. Mkipendana mnaweza hata mkaishi kwenye gari na mkawa na Furaha na amani kama Robert Kiyosaki
 

LadyRed

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
9,659
2,000
Ehhhh ehhhh ehhhh hehehehehhehe hatari
Kwa kweli kuhama mjengoni yaweza kuwa mtihani esp km nyumba ndogo haina amenities za nyumba kubwa
 

mc bonm

JF-Expert Member
Sep 22, 2018
243
250
Kama ni ndoa ya kiislam hapo nyumba ya mwanaume ndo inahusika.
Ila kwa wakristo wanakua mwili mmoja. Hivyo nyumba yoyote kati ya hizo unaishi bila wasiwasi.

Ndoa sio nyumba. Ndoa ya kweli ipo ndani ya moyo wa mtu
Hujielewi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom