Mke na Mume(WANANDOA)


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Kwa asilimia kubwa wanandoa wakiwa wanaelekea kazini/mahala kwa wale waliojaliwa usafiri/gari huwa wanauchuna ndani ya gari sana. Nimekuwa nikijiuliza hivi kwa nini? hata ukibahatika siku hio ukapewa lifti utadhani wana ugomvi au hawakupenda wewe upande gari yao. Hasa kwenye hizi foleni za dar kwa unaowafahamu utaona uso mkavu na mzito kama mjeshi alie retire wa kikosi cha vita.

Lakini umkute mwanandoa huyo hasa wa kiuume amempakia kimada/nyumba ndogo OMG utaona meno yoote nje na uso wenye matumaini wa kuimaliza siku kwa furaha. Kama ni pikipiki basi kimada anamkumbatia dereva/mume wa mtu kwa nyuma mpaka karibu mtu atapike ini, akiwa ni mke kapakiwa anakaa mzungu wa 4 kabisa na wala hakamati kwa furaha

Hivi wadau na nyie mmewai ku observe hii kitu? na kwa nini mtu msiwe na furaha mkiwa pamoja au ni ka principle ka ndoa ukiwa na mwanandoa mwenzio lazma ukunje uso ili akuone uko serious na marriage life?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ukiwa na mkeo/mumeo huna cha kuongea vyote mmemaliza home lakini kimada ndo wakati wake huo maana muda si muda utarudi home
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
45
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 45 135
mmmmmh leo kazi ipo na hizi mvua duh!~yap ni kweli hata mm nimeshaona sana lkn nadhani huwa mambo mengi wameshayaongea labda nyumbani kabla hawajatoka so barabarani hawatakuwa na mengi ya kuzungumza,lkn pia mwanamme akiwa na kimada sasa si anataka kuonyesha ufundi wa maneno kabla ya ufundi wa matendo jamani?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ukiwa na mkeo/mumeo huna cha kuongea vyote mmemaliza home lakini kimada ndo wakati wake huo maana muda si muda utarudi home
Al right wandugu lakini hata sura/wanavyotizamana jamani....? ina maana nyumbani washatizamana vya kutosha kwa hio barabarani wanatishana??

mmmmmh leo kazi ipo na hizi mvua duh!~yap ni kweli hata mm nimeshaona sana lkn nadhani huwa mambo mengi wameshayaongea labda nyumbani kabla hawajatoka so barabarani hawatakuwa na mengi ya kuzungumza,lkn pia mwanamme akiwa na kimada sasa si anataka kuonyesha ufundi wa maneno kabla ya ufundi wa matendo jamani?
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Kipya kinyemi japokuwa kidonda
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Inategemea na mahusiano yenu yakoje.
Upendo ukiwa juu, mkeo anakuwa ni rafiki yako, hutokosa ya kumuongelesha.
Lakini kama penzi limechakachuliwa na nyumba ndogo, basi mke unamuona kama zigo la uding'a.
Muda wa kuongea maongezi matamu unakuwa haupo, unabaki muda wa kulaumu, kutukana na kugombeza.
wewe dume ndio unakuwa perfect muda wote, na mwanamke anakuwa mkosaji muda wote, hata akikuwekea maji ya moto ya kuoga unamwambia mbona kuyaunga tui maji yangu ya kuoga?
kisha unaanzisha zogo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Mihamu tu ndio inayosababisha vituko kwewnye usafiri.
Utakuta mtu yuko na mkewe, halafu macho yake yako juu juu kuchungulia kwenye magari ya wanawake na kuwakonyeza.
Waifu akishtukia, utasikia jamaa akijitetea, ohhh tulikuwa naye JKT kwenye kambi ya pale Kariakoo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ki ukweli Nguli mimi huwa naishia kucheka kuna siku bana nilipewa lift dah nilijuta maana humo ndani ilikuwa kama vile ni mabubu nikawa najiuliza hawa leo wameamkaje asubuhi kibaya zaidi mwanamke ndio akawa anapiga stori zaidi na mimi mwanaume alikuwa ameuchuna tu
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ki ukweli Nguli mimi huwa naishia kucheka kuna siku bana nilipewa lift dah nilijuta maana humo ndani ilikuwa kama vile ni mabubu nikawa najiuliza hawa leo wameamkaje asubuhi kibaya zaidi mwanamke ndio akawa anapiga stori zaidi na mimi mwanaume alikuwa ameuchuna tu
Ha ha ha lazma jioni au baada ya wewe kushushwa mke alichimbwa biti:smile-big:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ha ha ha lazma jioni au baada ya wewe kushushwa mke alichimbwa biti:smile-big:
Hiyo lazima itakuwa ilitokea maana wakati tunapiga stori jamaa alikuwa anatuchecki kwenye kupitia kwenye kioo nikasema nikushuka lazima timbwili litaendelea tu
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Hiyo lazima itakuwa ilitokea maana wakati tunapiga stori jamaa alikuwa anatuchecki kwenye kupitia kwenye kioo nikasema nikushuka lazima timbwili litaendelea tu
Mkubwa wakati tunasubiri waziri mkuu usisahau ile hafla ya kuuaga mwaka itakayofanyikia maeneo ya kwa ODM next month kwa kuchinja mbuzi mzima ambaye budget yake tayari ishatolewa na kuwa approved.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mkubwa wakati tunasubiri waziri mkuu usisahau ile hafla ya kuuaga mwaka itakayofanyikia maeneo ya kwa ODM next month kwa kuchinja mbuzi mzima ambaye budget yake tayari ishatolewa na kuwa approved.
Orait Orait aisee hiyo kitu sijaisahau kabisa iko katika plans zangu siwezi kosa banaa wapwaz wote invitations wanazo?
 
J

Jate

New Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
J

Jate

New Member
Joined Nov 15, 2010
4 0 0
tatizo wake zetu nao hawana story mpya kila siku ni kulalamika tuuuuu...., hakuna jipya.., kwenye gari unakunja sura hakuna kucheka, majibu ya mkato, (sawa.., ulitakaje?..., subiri mwisho wa mwezi.. etc)...... !!!

NB: mi wangu tunacheka mwanzo mwisho.....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
tatizo wake zetu nao hawana story mpya kila siku ni kulalamika tuuuuu...., hakuna jipya.., kwenye gari unakunja sura hakuna kucheka, majibu ya mkato, (sawa.., ulitakaje?..., subiri mwisho wa mwezi.. etc)...... !!!

NB: mi wangu tunacheka mwanzo mwisho.....
Ndio maana siku hizi kuepuka hayo mambo unakuta jamaa ana gari lake na wife naye ana gari lake kwahiyo wakiamka asubuhi wamekorofishana kila mtu anachukua hamsini zake kwenye gari huyooo kazini bila bugudha jamaa atapakia kimada huko njiani akiwa anaelekea kazini kimpunguzie machungu ya asubuhi
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
bujibuji thanks umetengeza mchana wangu
Inategemea na mahusiano yenu yakoje.
Upendo ukiwa juu, mkeo anakuwa ni rafiki yako, hutokosa ya kumuongelesha.
Lakini kama penzi limechakachuliwa na nyumba ndogo, basi mke unamuona kama zigo la uding'a.
Muda wa kuongea maongezi matamu unakuwa haupo, unabaki muda wa kulaumu, kutukana na kugombeza.
wewe dume ndio unakuwa perfect muda wote, na mwanamke anakuwa mkosaji muda wote, hata akikuwekea maji ya moto ya kuoga unamwambia mbona kuyaunga tui maji yangu ya kuoga?
kisha unaanzisha zogo
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Kipya kinyemi japokuwa kidonda

UUuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiii, ha ha ha ha ha , shehe waniumiza mijimbavu yangu atiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................, sasa na wewe umepewa lift unazua na umbea tena mswahili nae anatabu, ya ngoswe kitwa ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe, labda wamenyimana huko walikotoka, au watoto wamefukuzwa shule na ada haijapatikana nk................................
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mihamu tu ndio inayosababisha vituko kwewnye usafiri.
Utakuta mtu yuko na mkewe, halafu macho yake yako juu juu kuchungulia kwenye magari ya wanawake na kuwakonyeza.
Waifu akishtukia, utasikia jamaa akijitetea, ohhh tulikuwa naye JKT kwenye kambi ya pale Kariakoo
Ndio zako nini? mzee wa kuuwa winga kulia na kushoto
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Na tena huwa ni maongezi ya tabasamu na vicheko kwa kimada ,lakini kama ni wife na husband watu wanauchuna utadhani hawajuani vile :smile::smile::smile::smile::smile:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Na tena huwa ni maongezi ya tabasamu na vicheko kwa kimada ,lakini kama ni wife na husband watu wanauchuna utadhani hawajuani vile :smile::smile::smile::smile::smile:
Wanawake ni wakorofi sana especially kama baba anadrive...Lazima atakusahihisha bila sababu njiani!...aaahh... pitia njia ile mi nina haraka bana, mara..aahh si unaona sasa tumezibwa...mara bwana unakimbiza sana, hatuna haraka hiyo!, mara nipeleke kwa nanihino, halafu unifuate baada ya nusu saa!..!
Kwahiyo safari inakuwa full-boring, na at least ukiuchuna unakwepa mambo mengine!
Sifahamu sana kuhusu nyumba ndogo!

 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Nguli thread yoko nzuri kweli, sijui kwanini watu hawajaichangia vya kutosha.......... hii ni kweli kabisa .......
huku kwetu ....... lakini kwa wenzetu mie naona kidogo tofauti, hata mkiwa mnatoka kwenda kazi asubuhi
unaweza kukuta mtu hata hamuagi mwenzio ....... siku ni ndefu jamani na kurudi jioni salama ni majaliwa
...... kuwa na tabia ya kuagana asubuhi kwa ka-kiss au ka-hug jioni mnapokutana nyumbani hakuhitaji
gharama yeyote. Mie kwa mtazaomo wangu, wanawake wanaweza sana kurekebisha hii issue maana
madume tomeshakaa kipolisi. Ila kama mama akijenga tabia ya ku-hugh/kiss mnapokutana
automatically itakuwa ikijijenga kwenye ndoa. Tatizo wakina dada wakishatinga ndani kila
mtu anakuwa mbabe......................
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936