Mke kupigwa na kuhongwa na mume

TabletFellow

JF-Expert Member
May 17, 2011
922
0
Wakuu, hii kitu imenitatiza kidogo

Jirani yangu hapa huwa anakula mkong'oto wa nguvu sana toka kwa mumewe hadi anakwenda hospitali, lakini jamaa huwa anakuja na kuyamaliza kwa kuhonga cash kwa huyu dada

Katika hili ni nini nafasi ya pesa?? na je kwa mtindo huu, itashangaza huyu bibi akiwa mama muuza?
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Na wewe hodari,umejuaje wanayamaliza kwa style hiyo?
Siku hizi kuta za nyumba ni transparent sana,kila kinachotokea ndani kinadakwa live na walio nje.
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,180
2,000
hajampiga vizuri huyo atakuwa anampapasaga tu angempiga vizuri japo amtoboe jicho tu.tuone kama ataona hela tamu
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,261
2,000
We unashangaa mke kuhongwa Pesa wakati kuna wanawake wanachezea vichapo hadi wanalazwa karibu everyday na still bado hawasemi wala kuondoka.
 

Honey Faith

JF-Expert Member
Aug 21, 2013
15,808
2,000
Huyo hajapigwa hivi unadhani akipigwa hadi kipigo kimuingie unadhani atakumbuka hela yake!thubutuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom