mke hataki kushiriki tende la ndoa, anaogopa kutoka kwa mimba


samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
wataalam naomba ushauri wenu,mkewangu hataki kushiriki tendo la ndoa eti anaogopa kutoka kwa mimba, kwani nihivikaribuni alipata tatizo kama hilo ikalazimika kumpeleka hosptali ndipo ilipo malizika kabisa,ukweli tulisikitika sana,kwakuwa mungu hamtupi mjaa wake haijapita mwezi amekamata tena, sasa ananiambia hatakikusikia tendo la ndoa pia hanahamu kabisa,sasa mnajua kafika maisha tendo hili ni muhimu sana hasa kwa wanandoa, naomba kuuliza nikweli kufanya mapenzi japo mara 1 kwa wiki ni yatizo?? ukweli sijawahi kuwana mwanamke mwingine nje najiuliza nitaweza kuvumilia miezi 9 i kiwa leo ni mwezi wa kwanza tu ??? ushauri tafadhari.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
kwa hiyo unataka hiyo mimba itoke?????



Daktari kawaambiaje??
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
hapana sitaki itoke ila naona kama anaogopa tu, kwani dr alisema within 3 manths mimba haitaki kurupushani, ila hakuweka wazi . BADILI TABIA
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
badala ya kuwaza jinsi utakavyoishi waza jinsi utakavyomsapoti


Maumivu ya miscarriage na kusafishwa anayajua mkeo

Ni vyema mkasubiri hiyo miezi 3 ikapita

Then dr awape go ahead

Na umpekampani mfanye ajisikie safe
Mfanye awe willingly mwenyewe kujupa, na ukipewa sio ndo ukomeshee unatakiwa urnde slowly





hapana sitaki itoke ila naona kama anaogopa tu, kwani dr alisema within 3 manths mimba haitaki kurupushani, ila hakuweka wazi . BADILI TABIA
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Madaktari mko wapi? Riwa Maeskron watu8
 
Last edited by a moderator:
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
336
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 336 180
hapa nikishauri nitaonekana mbaya,ngoja kwanza nikanywe maji nitarudi baadae
 
Okhondima

Okhondima

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
1,060
Likes
286
Points
180
Okhondima

Okhondima

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
1,060 286 180
Unaweza ukangoja kama kweli utakuwa na nia,na sio lazima mkutane kimwili ndo uridhike kuna njia nyingi za kufanya tendo hilo bila kukutanisha viungo vyenu na mkaridhishana bila wasiwasi (sisemi kwamba upige masturbation,hapana).
Romance na mambo mengine yanaweza kuwafanya mkatoshana bila hata kuingiliana..."Mawazo tu"


"Nlikuwepo":bolt:
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 431 180
wataalam naomba ushauri wenu,mkewangu hataki kushiriki tendo la ndoa eti anaogopa kutoka kwa mimba, kwani nihivikaribuni alipata tatizo kama hilo ikalazimika kumpeleka hosptali ndipo ilipo malizika kabisa,ukweli tulisikitika sana,kwakuwa mungu hamtupi mjaa wake haijapita mwezi amekamata tena, sasa ananiambia hatakikusikia tendo la ndoa pia hanahamu kabisa,sasa mnajua kafika maisha tendo hili ni muhimu sana hasa kwa wanandoa, naomba kuuliza nikweli kufanya mapenzi japo mara 1 kwa wiki ni yatizo?? ukweli sijawahi kuwana mwanamke mwingine nje najiuliza nitaweza kuvumilia miezi 9 i kiwa leo ni mwezi wa kwanza tu ??? ushauri tafadhari.
mwombe akizaliwa ukapime DNA ...AMA MUULIZE MIMBA YA NANI NITARUDI KESHO KUKUSAIDIA USHAURI
\NASEMA HIVI KUMAANISHA SITAKI KUKUINGIZA KTIKA LIST YA WATU WANAOTUNZA WATOTO WAWENZAO
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
badala ya kuwaza jinsi utakavyoishi waza jinsi utakavyomsapoti


Maumivu ya miscarriage na kusafishwa anayajua mkeo

Ni vyema mkasubiri hiyo miezi 3 ikapita

Then dr awape go ahead

Na umpekampani mfanye ajisikie safe
Mfanye awe willingly mwenyewe kujupa, na ukipewa sio ndo ukomeshee unatakiwa urnde slowly
asante kwa ushauri badili tabia, walahi simgusi hatakidogo.
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
mwombe akizaliwa ukapime DNA ...AMA MUULIZE MIMBA YA NANI NITARUDI KESHO KUKUSAIDIA USHAURI
\NASEMA HIVI KUMAANISHA SITAKI KUKUINGIZA KTIKA LIST YA WATU WANAOTUNZA WATOTO WAWENZAO
hakuna kitu kama hicho show napiga mwenyewe, ukimuona bby boy tofauti na mimi ni umri tu, halafu namwamini sana mkewangu kuliko hatanavo jiamini mkuu.
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
Unaweza ukangoja kama kweli utakuwa na nia,na sio lazima mkutane kimwili ndo uridhike kuna njia nyingi za kufanya tendo hilo bila kukutanisha viungo vyenu na mkaridhishana bila wasiwasi (sisemi kwamba upige masturbation,hapana).
Romance na mambo mengine yanaweza kuwafanya mkatoshana bila hata kuingiliana..."Mawazo tu"


"Nlikuwepo":bolt:
ni kweli hataki hatakukumbatiwa mkuu, na yeye anasema hata hasikii hamu yoyote.
 
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
351
Likes
3
Points
0
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
351 3 0
madhara ya kuruka umri ndio hayo!!
Ina maana mpaka leo hujui kupiga Ny.to?? hujachelewa jifunze sasa
[Punyeto aka Puli]
1.Puli ni rahisi kuipiga
2.Puli haina gharama
3.Uhakika wa kujilinda na kumlinda mwenzi wako na maambukizi ya VVU ni asilimia 100%
4.Unaweza kujihudumia mwenyewe

KOMAA NAYO NDUGU UKIMWI UNATESA na TANZANIA BILA UKIMWI INAWEZEKANA
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Naam besti.

Mmh!!

Kwa ufupi sana, tendo la ndoa halisabibishi miscarriage

kwa kesi ya mke wa mdau nahisi kama ni tatizo la kisaikolojia zaidi ndo limemjengea hofu??
 
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
1,154
Likes
19
Points
135
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
1,154 19 135
asante kwa ushauri badili tabia, walahi simgusi hatakidogo.
Usiape ukatenda zambi wakati jehaanam ikikusubiri. Tusidanganyane, hapa ndipo tulivyo tofauti kati ya mme na mke. Kwa Me kuna kitu kinatengenezwa na lazima kitoke iwe kwa kujichua au kwa kuota na asubuhi unachafua nguo za kulalia au .....utajaza. Sasa ndugu yangu sijui maana jamaa akichachamaa, akili inahama kichwani inarudi kwake. Haina uswalimina hiyo kitu la sivyo utajikuta kwa Changu. Jaribu kufanya sailensa ili angalau jamaa atulie kwani usipofanya kwa papala haina mbaya.
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,214
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,214 214 160
Kama ni hivyo mbona wanawake wengine wanapewa bed rest na hawaruhusiwi kufanya tendo la ndoa?
Naam besti.

Mmh!!

Kwa ufupi sana, tendo la ndoa halisabibishi miscarriage
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891