Mke anataka kunikimbia...

  • Thread starter Captain Phillip
  • Start date

Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
900
Likes
25
Points
35
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
900 25 35
WanaJF naombeni mnishauri;
Ninaishi na mke wangu kwenye ndoa kwa mwaka wa tatu sasa na tumebahatika kupata mtoto mmoja mwenye miaka miwili kwa sasa.Katika muda wote wa ndoa yetu nilikuwa mikoani na nje ya nchi hivyo sijwahi kuwa na kwe wangu kwa miezi miwili mfululizo na huko nilikokuwa nilikuwa nikitafuta ''mapozeo'' kupunguza hamu ya tendo.Kwa hivi sasa nimekaa kwa muda mrefu na mke analalamika kuwa niko too demanding kwenye tendo la ndoa kwani katika hali halisi kila siku nafanya na ni minimum of 2 rounds per night.Sasa kwa sasa tuna ugomvi kila siku anadai anachoka na hawezi kuhimili hali hii na mimi naogopa kumsaliti kwa kwenda kutafuta huduma hiyo nje ya ndoa naombeni ushauri.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,987
Likes
46,676
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,987 46,676 280
Duh! Hata mimi nilishakimbiwa na mke kwa ajili hiyo hiyo. Join the club!!!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
WanaJF naombeni mnishauri;
Ninaishi na mke wangu kwenye ndoa kwa mwaka wa tatu sasa na tumebahatika kupata mtoto mmoja mwenye miaka miwili kwa sasa.Katika muda wote wa ndoa yetu nilikuwa mikoani na nje ya nchi hivyo sijwahi kuwa na kwe wangu kwa miezi miwili mfululizo na huko nilikokuwa nilikuwa nikitafuta ''mapozeo'' kupunguza hamu ya tendo.Kwa hivi sasa nimekaa kwa muda mrefu na mke analalamika kuwa niko too demanding kwenye tendo la ndoa kwani katika hali halisi kila siku nafanya na ni minimum of 2 rounds per night.Sasa kwa sasa tuna ugomvi kila siku anadai anachoka na hawezi kuhimili hali hii na mimi naogopa kumsaliti kwa kwenda kutafuta huduma hiyo nje ya ndoa naombeni ushauri.
Mpunguzie kazi zingine za nyumbani kwa kumsaidia , ili mkienda kitandani muwe wote na uchovu sawa.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Na wewe umezidi kila siku kwani chakula hicho??? Hata mie ningeanza mbele hiyo kitu ni starehe bwana yanini kuchoshana namna hiyo???
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mi huwa nashangaa wakati mwingine binadamu tunapenda/kutaka nini wengine wanalilia wapate mti kila siku wengine wanakimbia kaeni muongee umueleze kabisa satisfaction yako mpaka upate kila siku na kama yupo tayari kusaidiwa na vicheche saa zingine lazima tujifunze kuelewa wenzi wetu wanataka nini with time mnakuwa mnakwenda sambamba sio kulalamika na kukimbia huku na kule hakusaidii
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
mi huwa nashangaa wakati mwingine binadamu tunapenda/kutaka nini wengine wanalilia wapate mti kila siku wengine wanakimbia kaeni muongee umueleze kabisa satisfaction yako mpaka upate kila siku na kama yupo tayari kusaidiwa na vicheche saa zingine lazima tujifunze kuelewa wenzi wetu wanataka nini with time mnakuwa mnakwenda sambamba sio kulalamika na kukimbia huku na kule hakusaidii
Chauro kila siku??????????????? Imezidi bwana tafadhali eehhh
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,803
Likes
271
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,803 271 180
Kazi mojawapo ya infidelity ni kumsaidia mama watoto asizidiwe na mizigo....karibu ISC!
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mi huwa nashangaa wakati mwingine binadamu tunapenda/kutaka nini wengine wanalilia wapate mti kila siku wengine wanakimbia kaeni muongee umueleze kabisa satisfaction yako mpaka upate kila siku na kama yupo tayari kusaidiwa na vicheche saa zingine lazima tujifunze kuelewa wenzi wetu wanataka nini with time mnakuwa mnakwenda sambamba sio kulalamika na kukimbia huku na kule hakusaidii
siku zote comments zako huwa zina support sana hii signature yako!big up Chauro
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
huyo bana nae atakuwa na kipozeo tu we unafikiri nae kwa muda wote huo angeweza kuvumilia kweli
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hii kweli pekechapekecha
Tafuta wa pembeni ili upunguze chupidii
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
aah bacha nitabadili signature yangu ili uache kuniqoute kua uyaone unafikiri kukimbia ndo kutatatua matatizo au kutaongeza anakaribisha nyuma ndogo mmlangoni halafu au ulitaka nimwambieje huyu dada mwenzangu


siku zote comments zako huwa zina support sana hii signature yako!big up Chauro
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hawa watu wako ivo hata ukigawa kama dozi ya malaria utaambiwa huwa huna vionjo kikubwa play your part pale unapoona umeshindwa pambana nacho sio kukimbia kuna wakati nilijaribu kukimbia nakwambia Dena matatizo niliyokuwa nayo yalikuwa mara mbili ya nilichokimbia tatizo simama nalo pigana nalo vyote ni mpito

Wanatafuta Infiii kijanja wewe hujashitukia???
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hawa watu wako ivo hata ukigawa kama dozi ya malaria utaambiwa huwa huna vionjo kikubwa play your part pale unapoona umeshindwa pambana nacho sio kukimbia kuna wakati nilijaribu kukimbia nakwambia Dena matatizo niliyokuwa nayo yalikuwa mara mbili ya nilichokimbia tatizo simama nalo pigana nalo vyote ni mpito
Mie namnyimilia mbali huko kila siku?? Akkkhhh nakwambia utampa kila saaa acha kila siku na utakuta ana infiiii huko nje!! Kisa cha kujizeesha ni kitu gani aiiii aende zake huko sitoi mzigo kila siku mie kwa wiki mara 2 tuuuu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hahaaa Dena umenifurahisha basi mie malaika Gabriel lazima nachezewa shere
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Mie namnyimilia mbali huko kila siku?? Akkkhhh nakwambia utampa kila saaa acha kila siku na utakuta ana infiiii huko nje!! Kisa cha kujizeesha ni kitu gani aiiii aende zake huko sitoi mzigo kila siku mie kwa wiki mara 2 tuuuu
Una bahati hujaolewa na mimi. Ungenipa hako kakijoleo kako, utake usitake. Si uliapa na ukasaini tena mwenyewe kabisa tena mbele ya watu na Mungu kuwa utanipa bure tena katika shida na raha?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Mie namnyimilia mbali huko kila siku?? Akkkhhh nakwambia utampa kila saaa acha kila siku na utakuta ana infiiii huko nje!! Kisa cha kujizeesha ni kitu gani aiiii aende zake huko sitoi mzigo kila siku mie kwa wiki mara 2 tuuuu
watu tupo tofauti kweli....lakini ishu ya kuzeeshsa cdhani kama ina ukweli, nadhani zinapokuwa mseto mseto.........
 
SUNGUSIA

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
232
Likes
2
Points
35
SUNGUSIA

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
232 2 35
Mmmmh tuko wengi mimi natatizo kama lako but sijaowa ila Girlfriend analalamika nimezidi japokuwa nakutana nae mara nne au tatu kwa week ila nikikutana nae lazima tupige show angalau round tatu, pole mzee atakuzoea tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438