Mkataba wa ssenrunkuma umegushiwa!rais wa express aenda mahakamani, kuomba qzuiwe kucheza

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
52,367
24,070
SRC
MwanANCHI

HII NI HABARI MBAYA KWA SIMBA NA YA HUUZUNI KWA WANAMICHEZO KAMA ITATHIBITIKA NI KWELI

RAIS WA EXPRESS YA UGANDA AMEKIMBILIA MAHAKAMANI KUOMBA ZUIO LA KUTOCHEZA KWA SSERUNPAPUCHI MPAKA USHAHIDI UTAKAPOJULIKANA NANI ALISAINI BARUA KUMRUHUSU KUONDOKA...ANASEMA KILA SAINIYAKE ILIOPO IMEGUSHIWA NA ANAOMBA WWTAALAMU WA MAANDISHI WAMSAIDIE KUJUA NANI AMEGUSHI SAINI ZAKE

OMBI HILO LINATARAJIWA KUTUMWA TFF MUDA SI MREFU
 
Ntawaheshimusimba kamailigushiwa hapa Uganda awana vichwa vyakugushisaini
 
Cnjona
Nunua mwananchi kamaukodar else soma bure mtandao wao
 
Back
Top Bottom