Mkataba wa miradi ya Mchuchuma na Liganga wasainiwa!


Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Hatimaye Serikali imesaini mkataba wa kuchimba makaa ya mawe liganga na mchuchuma wilayani Ludewa
Source Message zinazosambazwa na Mbunge wa Ludewa braza Deo F. Haule
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
I smell fish; i passed by Mlimani city and got convoy of chinese guys plus makamu wa rais kama sikosei; naona makamu wa rais naye siku hizi anasign mikataba? ngoja tusikilize tuone itakuwaje
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,218
Likes
2,695
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,218 2,695 280
Hatimaye Serikali imesaini mkataba wa kuchimba makaa ya mawe liganga na mchuchuma wilayani Ludewa
Source Message zinazosambazwa na Mbunge wa Ludewa braza Deo F. Haule
Ule wa Kiwira alichukua Mkapa, je hii ya Liganga na Mchuchuma
wanachukua kina nani?...
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
What are the conditions in this pact? Important to know if something fishy has taken place. Wachina nao si watu
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
I smell fish; i passed by Mlimani city and got convoy of chinese guys plus makamu wa rais kama sikosei; naona makamu wa rais naye siku hizi anasign mikataba? ngoja tusikilize tuone itakuwaje
romous za kijinga. changia mada na sii kupost utumbo.
 
T

tonyk2

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
T

tonyk2

Member
Joined Nov 16, 2010
40 0 0
Nasikia mwanasheria kaingia mitini na mkataba ulioandaliwa rasmi, ikabidi kopi zilizo bakia. Aibu ya mwaka mbele ya wachina. Nasikia hawajapewa ten % ndio wakaamua kujairo huo mradi.
 
T

tonyk2

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
T

tonyk2

Member
Joined Nov 16, 2010
40 0 0
Nasikia Jk akapigiwa simu akaruhusu usainiwe na mwanasheria abakie na huo ambao ungekuwa original.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Uchimbaji Ludewa nakumbuka mchakato ulianza tokea kipindi cha Prof Mwalyosi, lkn kama ilivo serikali ya ccm hapakosekani magumashi katika signing ya mkataba huo na benefits/beneficiaries.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Nasikia mwanasheria kaingia mitini na mkataba ulioandaliwa rasmi, ikabidi kopi zilizo bakia. Aibu ya mwaka mbele ya wachina. Nasikia hawajapewa ten % ndio wakaamua kujairo huo mradi.
Ahaaaa you are not serious, inamaana wamesaini ile provisional copy?
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
463
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 463 180
muda huu naona wanaingia hapa Kempiski for Dinner nadhani ni kweli maana wachina kibao na t-shirt za Liganga Mchuchuma
 
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
33
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined May 9, 2011
158 0 33
Chrisant Mzindakaya amesaini kwa niaba ya serikali imeonyeshwa katika taarifa ya habari channel ten, Makamu wa Rais alikuwepo kwa ajili ya kushuhudia mkataba ukisainiwa.
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Uchimbaji Ludewa nakumbuka mchakato ulianza tokea kipindi cha Prof Mwalyosi, lkn kama ilivo serikali ya ccm hapakosekani magumashi katika signing ya mkataba huo na benefits/beneficiaries.
nilianza kuusikia mchakato wa wa uchimbaji wa makaa ya mawe ya liganga na mchuchuma kuanzia mwaka 1985 wakati nimeanza kuwa na akili lakini mchakato ulikuwa kabla ya hapo
 
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Likes
322
Points
180
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 322 180
Serikali itapata 20% na mchina 80% kwa kuwa gharama zote za uwekezaji atatoa mchina.nikasema duh hii imekaa kinyonyaji zaidi na kuwafaidisha wao kuliko wazawa
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
Mkataba ni wa $ bilion 3. Which is more than 4 trilion za madafu. Tanzania itapata 20% ya mapato and the rest ni china. Hawajasema utalast how long..!! Anyways still fishy smelling contract...!! kwanini tusichimbe wenyewe then si ndo tuwauzie..!! Kwani tunashindwa hata kukopa hizo hela ili tuinvest wenyewe in uchimbaji then we sell them hiyo chuma....!!! Poor we..
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
kinachonichosha ni kusikia kuwa HAWASOMI HAYO MAKARATASI na WANATOA MIAKA 100 YA MKATABA aah !!!!!!!!!!
 
Mpandafarasi

Mpandafarasi

Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
57
Likes
0
Points
0
Mpandafarasi

Mpandafarasi

Member
Joined Dec 7, 2008
57 0 0
Kwa kuwa wataproduce umeme wa uhakika, ni heri kuliko ufisadi uliopo katika hii mijenereta ya dharula, see Dowans, Richmond, IPTL now Symbions,loads of pesa serikali inapoteza kila saa on those deeds. But I suggest,aliye nao huo mkataba atupe tuuone na tuujadili kwanza rather than just saying on abstracts
 
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,209
Likes
525
Points
280
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,209 525 280
Serikali itapata 20% na mchina 80% kwa kuwa gharama zote za uwekezaji atatoa mchina.nikasema duh hii imekaa kinyonyaji zaidi na kuwafaidisha wao kuliko wazawa
..inashangaza kusikia mchina anapewa ku-run miradi yote miwili inayohitaji fedha nyingi kama mtaji, ie kufua nishati then kufua chuma, kwanini asipewe wa kufua umeme kwanza then akimudu afikiriwe kupewa wa pili..? APIMWE KWA UFANISI KWANZA! nn kimewasukuma kumwamini wampe yote miwili kwa wakati mmoja? wana uhakika wachina wanao mtaji..? mbona maeneo mengine tena waliyoyaanzisha wao wenyewe wanasuasua, mf TAZARA ina tatizo la mtaji but wameshindwa kpata hzo fedha..sasa kwa nishati ndo mtaji utapatikana..? wapi ambapo wenzao wameshindwa kupata?
Siku zote tunarudia makosa yale yale! yanngu macho subirini muone kitakachofanyika!
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
MCHU CHU MA .... waaacheni na wao <span style="color:#b22222;">wachume</span> ....&nbsp;
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,347
Likes
1,599
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,347 1,599 280
Unategemea kuwa huyo fisadi Mzindakaya atakuwa ameelewa nini kimeandikwa katiika mkataba huo? Msisahau huyu mzee ndiye anaedaiwa na wizara ya maliasili fedha nyingi kutokana na kitalu cha uwindaji alichikomandia; pia ana mkopo wa mabillioni toka benki kuu [alipewa kiharamu na marehemu Ballali ndio maana akawa anamtetea bungeni]eti wa kusindika nyama ambao ni bogus, sasa amejikomba kwa Vasco kampa huo uenyekiti wa NDC kazi ambayo ndio anaifanya kuwa ni ya full time badala ya kuongoza vikao vya bodi tu!!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Kama hatuna technologia na tumehangaika sana kutafuta wawekezaji....tunashindana terms na ukilinganisha wengine wote walioleta....offer zao wachina ndio afadhali kuliko wote...wapeni kuliko kuwapa wana siasa wakaleta watu wao nchi ikapata 2% zingine zao!!!aibu
 

Forum statistics

Threads 1,250,267
Members 481,278
Posts 29,726,252