Mkata mauno wa Koffi akanusha kupigwa na Papaa Mopao

Dr Matola PhD

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
57,662
96,898
fb17301de959396664e3c9be4d41e4db.jpg
 
Daah! kweli umaskini mbaya jamani, huyu kaogopa kukosa kazi ambayo lazima ataikosa tu, Kofi hawezi kumuacha atamtafutia kisa amtimue maana aibu aliyoipata plae airport ni kubwa na imemshushia heshima yake. Alipigwa mateke haswa wala si teke moja mpaka yule askari akaja kumshika kofii kuzuia hiyo vurugu. Huu uoga wetu ndio unafanya haki zetu ziwe mbali na sisi.
 
Kwa ile video nna uhakika wa 100% Koffie alimpga teke.Japo sijaona vizur
 
Labda aseme 'Koffi hajanipiga, alikuwa ananionyesha move mpya ya kuwasuprise wanairobi'
 
daah, Eh Mungu simama na huyu dada na umpe maisha marefu, ya furaha na mafanikio tele! anajinyima haki ya msingi ili atetee ajira yake inayofanya watoto wake hata mama ake waweze kula na pengne wapo zaid ya hao wanaomtegemea.
 
daah, Eh Mungu simama na huyu dada na umpe maisha marefu, ya furaha na mafanikio tele! anajinyima haki ya msingi ili atetee ajira yake inayofanya watoto wake hata mama ake waweze kula na pengne wapo zaid ya hao wanaomtegemea.
Anahofia Nazi yake
 
Back
Top Bottom