#COVID19 Mkasa wa kipekee kuhusu pilikapilika za kujikinga na COVID-19

Nyaubikra

JF-Expert Member
Sep 21, 2019
490
1,000
Unamjua dj bora wakati wote
Ni dj don nalimison ukimuelewa huyo bc huko mwingine utapaele
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
7,687
2,000
KWA WAUMINI WA KANISA A
WAKATI WA MATANGAZO KUTOKA MEZA YA WAZEE, KWA MARA YA KWANZA MTOA MATANGAZO ALISIKIKA AKITAJA NENO "KANISA JIPYA" BADALA YA "JENGO JIPYA", KITENDO KINACHOONYESHA KUWA MTOA MATANGAZO HAYO ALIKUWA NA.TAHADHARI FULANI ILIYOPELEKEA ASITUMIE NENO JENGO JIPYA AMBALO NDIYO HUWA ANATUMIA SIKU ZOTE. HIVYO ALIKUWA ANAJUA KILICHOKUWA KINAENDELEA J2 HIYO. SIKU XOTE MTU HUYU HUWA ANATUMIA NENO JENGO JIPYA, KWA NINI AWE NA TAHADHARI SIKU HIYO? NI KWA SABABU ANGALAU ALIKUWA ANAJUA.KITU FULANI. NENO HILO ALILITAMKA KIPINDI ALIPOKUWA ANAFANYA MGAWANYO WA MAOMBI KWA WAUMINI KUFUATANA NA SEHEMU WALIZOKUWA WAMEKAA
 

johnman

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
944
1,000
KWA WAUMINI WA KANISA A
WAKATI WA MATANGAZO KUTOKA MEZA YA WAZEE, KWA MARA YA KWANZA MTOA MATANGAZO ALISIKIKA AKITAJA NENO "KANISA JIPYA" BADALA YA "JENGO JIPYA", KITENDO KINACHOONYESHA KUWA MTOA MATANGAZO HAYO ALIKUWA NA.TAHADHARI FULANI ILIYOPELEKEA ASITUMIE NENO JENGO JIPYA AMBALO NDIYO HUWA ANATUMIA SIKU ZOTE. HIVYO ALIKUWA ANAJUA KILICHOKUWA KINAENDELEA J2 HIYO. SIKU XOTE MTU HUYU HUWA ANATUMIA NENO JENGO JIPYA, KWA NINI AWE NA TAHADHARI SIKU HIYO? NO KWA SABABU ANGALAU ALIKUWA ANAJUA.KITU FULANI. NENO HILO ALILITAMKA KIPINDI ALIPOKUWA ANAFANYA MGAWANYO WA MAOMBI KWA WAUMINI KUFUATANA N.A. SEHEMU WALIXOKUWA WAMEKAA
Naona unazidi kutuchanganya tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
3,468
2,000
Sijui ni kuzeeka au?

Huu Uzi sijawahi elewa chochote licha ya kusoma kurasa ya kwanza mpaka ya mwisho.

Naona tu maparachichi yaliyochanganywa na maharage mixer njegere.
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
7,687
2,000
KWA WAUMINI WA KANISA A
MHUSIKA ANASHINDWA KUELEWA. KATIKA KIPINDI HIKI AMBACHO KANISA LINAOMBOLEZA MSIBA MKUBWA SANA, HAPO HAPO TENA VIONGOZI WA KANISA WANAANZA KUSIMAMA MADHABAHUNI NA KU-MISSBEHAVE KWA KIWANGO CHA JUU SANA; KWA NINI IMEKUWA HIVI?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom