Mkapa Rais, Sumaye PM-Ubalozi wetu Ujerumani

  • Thread starter NakuliliaTanzania
  • Start date

N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
JAmani katika pekua pekua ya balozi zetu nimekutana na 'kioja' hiki kwenye website ya ubalozi wetu kwenye nchi kama Ujerumani,

Nikajiuliza maswali mengi mno? Hakuna wa kuangalia hii website tangu 2005?
Ama kwa sababu zao bado 'wanautambua' utawala uliopita?

ama ndo hivyo tena hakuna anayejali?

STATUS: United Republic with an executive President
PRESIDENT: H.E. Benjamin William Mkapa; b Nov. 12, 1938; in office: Nov. 23, 1995

HEAD OF GOVERNMENT: Prime Min. Frederick Sumaye; in office: Nov. 28, 1995 RULING PARTY: Chama cha Mapinduzi (CCM)
NATIONAL EMBLEM:


http://www.tanzania-gov.de/article2.html, accessed 12.05EAT.
 
L

Lawson

Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
70
Likes
1
Points
0
L

Lawson

Member
Joined Sep 25, 2007
70 1 0
bado kasi mpya haijawakumba bado wanakumbuka utawala wa usingizi wa akina mkapa
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
huyo ndie balozi ALI KARUME ..hatishiki na muungwana ?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hahaha balozi ali karume anaishi kwenye dunia yake mwenyewe, hamuongopi muungwana, akimletea longo longo ataenda kurithi urais wa zanzibar baada ya kaka yake, kisha aone nani atakuwa zaidi?
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
hahaha balozi ali karume anaishi kwenye dunia yake mwenyewe, hamuongopi muungwana, akimletea longo longo ataenda kurithi urais wa zanzibar baada ya kaka yake, kisha aone nani atakuwa zaidi?
Kumbe? Mi nilikuwa najiuliza kama watakuwa wanawapa reference watu wengine kwenye hiyo website maana naona pia kuna matangazo ya vivutio vya utalii nk...je watapata picha gani?
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Hivi inakuwaje watu wanashindwa kufuatilia Website yao ikiwa kila siku wanakwenda kazini?(siku Tano kwa Juma).Ina maana wao wenyewe hawaitembelei website hiyo?.Sasa kama wanashindwa kufanya up todates kwenye website yao haina maana ya kuwepo!.Ubalozi huo ni mfano tu wa madudu yanayofanywa na Watendaji wetu,huko Balozini,hiyo ni ndogo kuna makubwa na ya ajabu kuliko hayo.Aibu tupu!!!
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
JAmani katika pekua pekua ya balozi zetu nimekutana na 'kioja' hiki kwenye website ya ubalozi wetu kwenye nchi kama Ujerumani,

Nikajiuliza maswali mengi mno? Hakuna wa kuangalia hii website tangu 2005?
Ama kwa sababu zao bado 'wanautambua' utawala uliopita?

ama ndo hivyo tena hakuna anayejali?

STATUS: United Republic with an executive President
PRESIDENT: H.E. Benjamin William Mkapa; b Nov. 12, 1938; in office: Nov. 23, 1995

HEAD OF GOVERNMENT: Prime Min. Frederick Sumaye; in office: Nov. 28, 1995 RULING PARTY: Chama cha Mapinduzi (CCM)
NATIONAL EMBLEM:


http://www.tanzania-gov.de/article2.html, accessed 12.05EAT.
!Halafu Jakaya akiulizwa kwa nini tanzania ni masikini anajibu eti hata mimi sielewi. Umepata jibu moja hapo, si wananchi si serikali, bado tumelala usingizi wa pono.!!
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Hivi inakuwaje watu wanashindwa kufuatilia Website yao ikiwa kila siku wanakwenda kazini?(siku Tano kwa Juma).Ina maana wao wenyewe hawaitembelei website hiyo?.Sasa kama wanashindwa kufanya up todates kwenye website yao haina maana ya kuwepo!.Ubalozi huo ni mfano tu wa madudu yanayofanywa na Watendaji wetu,huko Balozini,hiyo ni ndogo kuna makubwa na ya ajabu kuliko hayo.Aibu tupu!!!
Moja, hawaendi kazini. Wanakwenda kupasha viti joto. Mbili, watanzania hatuna muda wa kufanya kazi. Mkapa aliwahi kusema wakati fulani tumekalia majungu na uvivu.
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Moja, hawaendi kazini. Wanakwenda kupasha viti joto. Mbili, watanzania hatuna muda wa kufanya kazi. Mkapa aliwahi kusema wakati fulani tumekalia majungu na uvivu.
Mi nadhani uvivu wa hivyo umevuka mipaka jamani.....hakuna uvivu mbaya kama wa kufikiri....nimeuliza tena sijui kama waTanzania wanaoishi huko pamoja na nchi jirani huwa wanapataje huduma hapo ubalozini ikiwa hata website iko hivyo? Hapo kwenye passport inakuwaje?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,145
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,145 280
Nashanga sana.
Tovuti nyingi za sirikali hazijafanyiwa mabadiliko kwa muda mrefu sana. Kuna nyingine zina taarifa ambazo hazijabadilishwa tangu mwaka 2003! Sasa sijui hawa wanaosimamia taarifa hizi huwa wanafanya kazi gani wawapo ofisini!
Aibu!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
WanaJF,

Naona labda 'kelele' zetu zimesaidia, nimeitembelea tena tovuti yetu huko Ujerumani naona sasa walao, nawapa hongera..ingekuwa kila sekta inaact ivyo tungekuwa mbali kweli....na hii pia inaonyesha kumbe wakati mwingine maoni yetu hapa yanazingatiwa.....


http://www.tanzania-gov.de/index.php?newlang=english
 
P

princejafari

Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
44
Likes
2
Points
0
P

princejafari

Member
Joined Oct 5, 2007
44 2 0
Ni uzembe tu. Hawa watu wanapewa hizi balozi kwa sababu ya ushoga tu. They dont give a damn about the information. Sasa kama information kuhusu uongozi wa juu kabisa wa nchi uko hivyo, habari nyingine za kiuchumi zikoje? Na hili siyo jukumu tu la wizara ya mambo ya nje, bali linalenga moja kwa moja ikulu..because in practice it is the president that directs foreign policy. ikulu pale kuna kitengo cha communication. what are they communicating? wana coordinate vipi effectiveness ya 'mitandao ya serikali?

They can certainly borrow a leaf from Thabo Mbeki ( I am no fan of Thabo Mbeki but i give credit where is due). Mbeki is an intellectual president ..ingawa kuna wakati ana ubishi wa kijinga, who has mastered the art of using the internet to communicate. ukiangalia website ya ANC huwezi kuilinganisha na mauzauza ya website ya ccm. ukibofya website sa serikali ya afrika kusini na idara zake, utaona hakika wenzetu wako serious.
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,710