Mkapa kuwa mgeni rasmi leo katika mahafali ya tatu ya chuo kikuu cha st. Johns hapa Dodoma


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,724
Likes
64,515
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,724 64,515 280
Leo hii raisi mstaafu,Benjamini Mkapa,anatarajiwa kuwa mgeni rasmi ktk mahafali ya tatu ya chuo kikuu cha st. Johns hapa Dodoma maeneo ya Kikuyu.Maandaliza yanakwenda vizuri na sherehe inatarajiwa kuanza saa 8 mchana huu.

Hapa wengine cha msingi, ni kutaka tu kusikia leo anakuja na kauli gani kwa wahitimu wa chuo kikuu hiki na wa vyuo vingine kwa ujumla.Bila shaka atakuja na kauli za kisiasa kuhusu soko la ajira kwa wahitimu wa vyuo mbali mbali nchini.

Ngoja tumsubiri atasema nini.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Asisahau kukemea Ujangiri.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
Kama ningekuwa mhitimu, nisingehudhuria hayo mahafali. Liwalo na liwe, but sio kumsikiliza muhasisi wa UFISADI
 
D

Dan Geoff P

Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
82
Likes
55
Points
25
D

Dan Geoff P

Member
Joined Jan 16, 2012
82 55 25
Hakuna jipya hapo,,,yale yale marudio ya kila siku isitoshe ataongea kama mtua ambaye yupo nje ya serikali.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,724
Likes
64,515
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,724 64,515 280
Hakuna jipya hapo,,,yale yale marudio ya kila siku isitoshe taongea kama mtua ambaye yupo nje yam serikali.
Mkuu labda atarudia ile kauli yake kuwa mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,547
Likes
433
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,547 433 180
Awahutubie njia ya kuliibia hili taifa kama alivyofanya yeye.....na sasa anapeta.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 68 145
Huku ni kukidhalilisha chuo. A man in a list of shame kaalikwa kwa heshima na taadhima
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
820
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 820 280
namkubali saana mzee wa uwazi na ukweli. alikuwa anatufundisha na kutuongoza akiwa rais na alikuwa na hotuba zenye mvuto, na hata sasa kila anapopata nafasi ya kuzungumza anatoa maneno ya busara saana. kwa mara ya mwisho nilimsikiliza kwa makini pale nkrumah hall, kwenye kigoda cha mwl.
 

Forum statistics

Threads 1,235,616
Members 474,678
Posts 29,228,747