Mkapa 'Atoroka' Sherehe za muungano.


Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Katika hali ya utatanishi, kwenye sherehe kubwa ya muungano ambayo ilihudhuliwa na viongozi mbalimbali na wale wastaafu lakini Rais wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa hakuonekana uwanja wa Taifa ambapo sherehe hizi zilifanyika. Je Mkapa kaogopa Kuzomewa na wananchi? au alijua waandishi wa habari wangemuhoji kama alivyohojiwa mzee Mwinyi?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ni Haki Yake Ya Msingi Kama Raia Wowote Wa Tanzania Kuondoka Katika Sherehe Wakati Wowote Anaotaka Yeye
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Ni Haki Yake Ya Msingi Kama Raia Wowote Wa Tanzania Kuondoka Katika Sherehe Wakati Wowote Anaotaka Yeye
Shy huyu jamaa aliondo kakabla ya sherehe kwisha au hakuja kabisa??
 
M

Mkuu

Senior Member
Joined
Jan 1, 2007
Messages
127
Likes
1
Points
35
M

Mkuu

Senior Member
Joined Jan 1, 2007
127 1 35
Katoroka au Hakwenda Kabisa?
tuwekeni sawa waungwana
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Ujumbe unaonyesha hakufika kabisaaa. Sijui atajificha mpaka lini.
 
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
55
Likes
2
Points
15
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined Oct 17, 2007
55 2 15
wameanza kuvikimbia mapaka vivuli vya. hali ni ngumu kwao, hakuna marefu yasiyo na..............
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Ni Haki Yake Ya Msingi Kama Raia Wowote Wa Tanzania Kuondoka Katika Sherehe Wakati Wowote Anaotaka Yeye
Shy mambo naona yanaenda yanakuwa magumu sijui utatetea mpaka lini, ni haki yake lakini kama kiongozi wa kitaifa alitakiwa kuwepo.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Ni Haki Yake Ya Msingi Kama Raia Wowote Wa Tanzania Kuondoka Katika Sherehe Wakati Wowote Anaotaka Yeye
Kibaraka vipi? na wewe upo njiani na wewe siku yako ikifika hakuna rangi utaacha kuona
Kijibara wa Mafisadi
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Shy huyu jamaa aliondo kakabla ya sherehe kwisha au hakuja kabisa??
Maro sio kama hajasoma na kuelewa kilichoandikwa ila anataka tusisome tuanzie kutoa hoja pale alipo andika yeye na tuamini kuwa mkapa alihudhuria ilhali hakuhudhuria Sherehe za "Mnyongano"

Hawa ndio watu wanaona nyekundu wakaiita kijani tena kijani kibichi ( deep green )
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Wakuu huyu mzee hawezi kukaa karibu ya wananchi bila kujificha maana anaona aibu jinsi alivyowaibia hakujua kama kuna siku kila kitu kitakuwa wazi kama ilivyosasa. hawezi kuudhuria sherehe yeyote maana anajua waandishi wa habari watamuuliza na ndo maana hata kuonekana haonekani kama wenzake, au ndo kashakimbia nchi?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
mkapa ana observe policy ya WAIT AND SEE..anasoma upepo unaendaji ....ukweli ni kuwa public critisism baada ya mafaili X yake kufunguliwa ni kubwa....lakini pia fact kuwa serikali ya kikwete perfomance yake ipo chini kabisa..pamoja na nia njema anayoweza kuwa nayo kikwete inamuharibia na inaweza kusababisha hata tuhuma za kifisadi zinazoibuliwa na awamu hii siku moja kugonga sikio la uziwi kwa watanzania ambao watakuwa hawaoni maendeleo aliyoleta kikwete anyway pamoja na nia yake...

juhudi za kupiga vita ufisadi za kikwete ziende sambamba na maendeleo katika sekta zote za kiuchumi.....ili asije onekana siku moja kuwa hizi kashfa zilikuwa zinaibuliwa ili ku divert attention ya wananchi kutoka critism kwa serikali yake!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Ina maana Bongo imekuwa ndogo mara hii,ana bahati mbaya Zimbabwe wamekataa kupigana,labda angeenda huko kusuluhisha ugomvi,lakini yaani ameamua kuuchuna pale sea view sio, poa ipo siku ambayo haiko mbali sana.Hawakawii kupandisha BP ili wasiende kwa pilato.BWM ni mmakonde hana kwa kwenda, ni lazima atajibu hoja.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Ina maana Bongo imekuwa ndogo mara hii,ana bahati mbaya Zimbabwe wamekataa kupigana,labda angeenda huko kusuluhisha ugomvi,lakini yaani ameamua kuuchuna pale sea view sio, poa ipo siku ambayo haiko mbali sana.Hawakawii kupandisha BP ili wasiende kwa pilato.BWM ni mmakonde hana kwa kwenda, ni lazima atajibu hoja.
..siku hizi amehama sea view...anaishi masaki na mostly lushoto....

tunaye rais mstaafu aliyefanya kazi kubwa kujenga uchumi...lakini yupo kati kati ya kashfa....

na tunaye rais anayetusaidia kujua upande wa pili wa shilingi wa mkapa tuliyemsifu sana ...lakini yeye akiwa hana analofanya kukuza uchumi zaidi ya kuudidimiza ...

historia itakuja kuwapa nafasi gani hawa wawili??
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Serikali yenyewe buzi hii hata ningekuwa mimi ningejitenga nayo!Brother Ben anakula good time saa hivi kasema kurupushani za siasa hataki wewe mtoa hoja unakuwa kama mbea yaani hujaona hoja ya maana ya kuanzisha unaongelea kutokuja kwa mtu kwenye sherehe.Angekuja ingeongeza nini au kutokuja kwake hasara gani tumepata?
Unajua wewe pia unalikosema taifa lako na vizazi vyako vijazo !Unatakiwa u play your part kama mwanainchi kuhakikisha unazuia maovu na kutoa masuhurisho ya matatizo na kufanya kazi kwa bidii bila kusahau kuchagua viongazi bora ili uwe na imani na kodi yako inatumika vema.
Ila acha kupoteza muda kujadili non sense,kama una data za kutosha mwaga hapa ila zilizopo za brother Ben hazitoshi kumuona muovu mpaka zitazotoka zilizo jificha kama zipo.Mtufunulie hizo if any!.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Serikali yenyewe buzi hii hata ningekuwa mimi ningejitenga nayo!Brother Ben anakula good time saa hivi kasema kurupushani za siasa hataki wewe mtoa hoja unakuwa kama mbea yaani hujaona hoja ya maana ya kuanzisha unaongelea kutokuja kwa mtu kwenye sherehe.Angekuja ingeongeza nini au kutokuja kwake hasara gani tumepata?
Unajua wewe pia unalikosema taifa lako na vizazi vyako vijazo !Unatakiwa u play your part kama mwanainchi kuhakikisha unazuia maovu na kutoa masuhurisho ya matatizo na kufanya kazi kwa bidii bila kusahau kuchagua viongazi bora ili uwe na imani na kodi yako inatumika vema.
Ila acha kupoteza muda kujadili non sense,kama una data za kutosha mwaga hapa ila zilizopo za brother Ben hazitoshi kumuona muovu mpaka zitazotoka zilizo jificha kama zipo.Mtufunulie hizo if any!.
Wewe ndio unapoteza muda kweli
yaani unaweza kusema hakuna data za kutosha kueleza kuwa Mkapa ni mwizi na muhujumu wa Nchi yetu?? Unataka ushahidi gani na data gani wewe??
Huu upole na amani ya kulazimisha ndio zinatufanya tuendelee kuwa wazembe na wapumbavu uku mali za taifa zikiliwa na wakoloni wa kitanzania
Hawa inabidi tuwafunge jiwe shingoni na kuwatupa baharini ukiwa pamoja nawe unaye mtetea

Kaa pembeni wenye uchungu wapiganie haki yao
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Wewe ndio unapoteza muda kweli
yaani unaweza kusema hakuna data za kutosha kueleza kuwa Mkapa ni mwizi na muhujumu wa Nchi yetu?? Unataka ushahidi gani na data gani wewe??
Huu upole na amani ya kulazimisha ndio zinatufanya tuendelee kuwa wazembe na wapumbavu uku mali za taifa zikiliwa na wakoloni wa kitanzania
Hawa inabidi tuwafunge jiwe shingoni na kuwatupa baharini ukiwa pamoja nawe unaye mtetea

Kaa pembeni wenye uchungu wapiganie haki yao
Unaongea nini wewe ?ongea kwa vituo sio kuwa na gadhabu ndio kutatua tatizo ,unauchungu zaa! Good Approach ndugu is what matters siku zote ,sio kulalamika kama mtoto wa kambo mvivu ,dont play uchungu card here do the man things.
Hapa inaongelewa kutohudhuria sherehe inahusu nini ?Dont fly your big mouth just because your free to do so!
Ati mtu analeta habari za viroja unaonga mkono kisa uchungu.Inafikia kipindi mtu anaambiwa kuwa kwa umbea huu ulioleta tutaonekana hakuna point badala yake ongea guniune issue kuhusu vitu si viroja.
Serikali inafatilia sasa shut up ,play your part kwa nchi yako kuzua maovu sio usubiri kuraumu,chagua viongozi bora ukiangalia sura au tshirt mnazopewa taimba uchungu mpaka uchifungue mapacha ,kazi kwa bidii ,dont just blow up as if you talk using ya ass , lame!.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Ni Haki Yake Ya Msingi Kama Raia Wowote Wa Tanzania Kuondoka Katika Sherehe Wakati Wowote Anaotaka Yeye
Mkuu Shy,

Heshima mbele mkuu, unajua kuna wakati wengine tunataka kuamini unaporushiwa maneno mazito hapa huwa unaonewa, then unakuja na maneno ya pumba kama haya na kuthibitisha kuwa wanaokutukana huwa wako karibu na right,

Hivi kweli unaamini kuwa hapa JF hakuna anayejua kuwa makapa ana hizo haki ulizozisema? Hivi hizo haki zinahusiana nini na makapa kukwepa kwenda kwenye sherehe za muungano, ambazo huko nyuma kabla ya tuhuma zake kutoka kwenye public alikuwa hazikosi na ni itifaki ya taifa yeye kuwepo? Mbona alikuwa wa kwanza Nairobi bila hata ya kuitwa?

Mambo mengine unashusha hadhi yako wewe mwenyewe na unaishia kuwalaumu wengine, jaribu kujiheshimu ili uheshimiwe mkuu!
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Haraka haraka sijaona kama alitoroka au hakuhudhuria kabisa... Title ya thread hii nayo ina mashaka au ndio kivutio? Ene wey. Hivi kutoroka kiongozi-ex/kiongozi-sasa nongwa?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Unaongea nini wewe ?ongea kwa vituo sio kuwa na gadhabu ndio kutatua tatizo ,unauchungu zaa! Good Approach ndugu is what matters siku zote ,sio kulalamika kama mtoto wa kambo mvivu ,dont play uchungu card here do the man things.
Hapa inaongelewa kutohudhuria sherehe inahusu nini ?Dont fly your big mouth just because your free to do so!
Ati mtu analeta habari za viroja unaonga mkono kisa uchungu.Inafikia kipindi mtu anaambiwa kuwa kwa umbea huu ulioleta tutaonekana hakuna point badala yake ongea guniune issue kuhusu vitu si viroja.
Serikali inafatilia sasa shut up ,play your part kwa nchi yako kuzua maovu sio usubiri kuraumu,chagua viongozi bora ukiangalia sura au tshirt mnazopewa taimba uchungu mpaka uchifungue mapacha ,kazi kwa bidii ,dont just blow up as if you talk using ya ass , lame!.

huh!? :confused:
Unatumia na matusi katika ukumbi wetu mwanana!? Moderators hebu mfungieni huyu kijana aliyekosa adabu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726