Mkapa alitumia 2.65bln Kusuluhisha Kenya!


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kwa Mujibu Wa Mbunge Aliyechangia Bungeni Leo Imetolewa Taarifa Na Waziri Hawa Ghasia Kuwa Eti Mkapa Alitumia Bilioni 2.65 Yaani Kwenda Kusuluhisha Kenya Hii Ni Kashfa Nyingine .

Na Tena Katibu Mkuu Wa Wizara Alimwambia Mbunge Huyo Kuwa Eti Ni Kutokana Na Delegation Ya Mkapa Kuwa Kubwa , Sasa Kumbe Hakuna Maana Ya Kujifanya Wasuluhishi Kwani Kama Gharama Ni Hizo Tunaliumiza Taifa .

Kesho Watatoa Tamko La Serikali Bungeni Asubuhi, Sasa Hii Ni Kazi Kweli Kweli.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,567
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,567 280
Kwa Mujibu Wa Mbunge Aliyechangia Bungeni Leo Imetolewa Taarifa Na Waziri Hawa Ghasia Kuwa Eti Mkapa Alitumia Bilioni 2.65 Yaani Kwenda Kusuluhisha Kenya Hii Ni Kashfa Nyingine .

Na Tena Katibu Mkuu Wa Wizara Alimwambia Mbunge Huyo Kuwa Eti Ni Kutokana Na Delegation Ya Mkapa Kuwa Kubwa , Sasa Kumbe Hakuna Maana Ya Kujifanya Wasuluhishi Kwani Kama Gharama Ni Hizo Tunaliumiza Taifa .

Kesho Watatoa Tamko La Serikali Bungeni Asubuhi, Sasa Hii Ni Kazi Kweli Kweli.
what? labda hujasikia vizuri Mkuu, inawezekana ni 2.65M. Kama jina lako lilivyo hapa mapaka kieleweke.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
gharama zilikuwa juu ya taifa ama UN?i DONT GET IT.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
mimi nafikiri sasa kila mtu anajichukulia chake mapema kama ilivyofalsafa ya ccm.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Hizo pesa za usuluhishi wa KENYA HIVI MAJUZI?
Tena baada ya kashfa zote hizi?
Ama kweli Kikwete alitaka amsafishe jamaa yake.
Kwani jamaa aliitumia nafasi ya mgogoro ule wa Kenya kukimbia kelele za UFISADI!
Sasa wako nyumbani na ukweli wote uwekwe wazi.
Itakuwa vipi serikali itumie fedha zote hizo na wakati si haki kuendelea kumlisha fisadi ambaye sasa anamiliki TAIFA NA WATU WAKE?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Amejibu Hawa Ghasia Akitaka Kupotosha Na Aliposimama Zitto Kutaka Kanuni Zitumike ,mwenyekiti Wa Mjadala Aliitaka Serikali Kwenda Kuleta Majibu Ya Kina Kesho Na Kuufunga Mjadala .

Wanaofuatilia Bunge Wanaweza Kutoa Ushahidi Hapa .
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Sasa Mkapa alitumia feza ya serikali kama nani ? Na nani alieizinisha donge lote hilo ,yaani hapa nashangaa ,hawa wezi wanaposikia Clinton ameenda kusuluhisha wanazani feza inatoa serikali na si kwamba hawajui ila wanatufanya WaTanzania ni mambumbumbu.
Kama Mkapa alikwenda huko kusuluhisha basi angelitumia fedha yake mwenyewe sasa ikiwa Mkapa ambae si raisi tena wala hayuko katika asasi yeyote ya kidiplomasia katika serikali hii alichotewa kiasi hicho je Mkuu wa Misafara ambae ni Raisi wa Tananzia na Mwenyekiti wa AU alimegewa kiasi gani ? Naona na huyo mmegaji kisu chake hakikukosa gundi.
Ila haya mambo yana mwisho.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
nadhani kunapokuwa na mediation, kanselieshen o eni adha pis proses ni jukumu la eidha UN,AU au EAC kugharimu.....!
bado nafikiri ni pesa toka UN au AU...!
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
what? labda hujasikia vizuri Mkuu, inawezekana ni 2.65M. Kama jina lako lilivyo hapa mapaka kieleweke.
Jamani mbunge kasema bilion sio m kama unamashaka na limeleta mzozo bungeni kama kawaida kuna baadhi ya mibunge kule ndani ni kama watoto mi sijui mana walianza kupiga kelele wenzao akina zitto wanaomba mwongozo wa spika wanakataliwa wakaamua kuongea na makelele yao.
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
Amejibu Hawa Ghasia Akitaka Kupotosha Na Aliposimama Zitto Kutaka Kanuni Zitumike ,mwenyekiti Wa Mjadala Aliitaka Serikali Kwenda Kuleta Majibu Ya Kina Kesho Na Kuufunga Mjadala .

Wanaofuatilia Bunge Wanaweza Kutoa Ushahidi Hapa .
Ni kwamba huyu mbunge alipokuwa anachangia akasema alitaka kujua kiwango cha hela wakati wa usuluhishi wa kenya kwa nini kiliongezeka kama sijakoseana majaibu aliyopwa ni hayo ya delegation lakini na mHawa ghasia na akaongeza ziliongezeka kwa ajili ya matibabu ya viongozi wengine wastafu. kama nimekosea mnaofutilia bunge rekebisheni
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Kwa Mujibu Wa Mbunge Aliyechangia Bungeni Leo Imetolewa Taarifa Na Waziri Hawa Ghasia Kuwa Eti Mkapa Alitumia Bilioni 2.65 Yaani Kwenda Kusuluhisha Kenya Hii Ni Kashfa Nyingine .

Na Tena Katibu Mkuu Wa Wizara Alimwambia Mbunge Huyo Kuwa Eti Ni Kutokana Na Delegation Ya Mkapa Kuwa Kubwa , Sasa Kumbe Hakuna Maana Ya Kujifanya Wasuluhishi Kwani Kama Gharama Ni Hizo Tunaliumiza Taifa .

Kesho Watatoa Tamko La Serikali Bungeni Asubuhi, Sasa Hii Ni Kazi Kweli Kweli.
Alikuwa anakaa hoteli ya peponi? Watupe break down alikaa Nairobi siku ngapi? Bei ya chumba au nyumba ilikuwa ni kiasi gani? Breakfast, lunch na dinner zilikuwa mi kiasi gani kwa siku na huo usafiri wa kutoka Nairobi ambapo alitumia ndege expensive kuliko zote duniani 'Concorde' walikuwa wanamlipia kiasi gani. Huu ni wizi wa mchana kweupeee! Duh! Mafisadi wanafyoanza tu hawana hata huruma na nchi yetu!!!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Sikio la kufa halisikii dawa; njia nzuri ya kumponyesha mama Tanzania ni kulikata kabisa sikio hilo na kulitupilia mbali.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
kama yaliyoletwa hapa ni kweli,basi ni bora kila mtanzania agawiwe chakwake,ili kila mmoja wetu atafute pa kwenda baada ya kupata urithi wake.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
kwa mtaji huu naelewa kwa nini tanzania hakuna huduma bora za jamii na miundombinu ni duni kabisa. Kwani ilikuwa lazima kwenda kupatanisha? hawakufanya cost analysis before kabla hawajatuma delegate? au ndo kukurupuka kwa kwenda mbele.
 
Baba Sangara

Baba Sangara

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2007
Messages
281
Likes
114
Points
60
Baba Sangara

Baba Sangara

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2007
281 114 60
That is well paid consultancy for me!....
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hii sasa ni kali, duh!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
kama yaliyoletwa hapa ni kweli,basi ni bora kila mtanzania agawiwe chakwake,ili kila mmoja wetu atafute pa kwenda baada ya kupata urithi wake.
Inamaanisha unataka tupige nchi bei halafu yaishe nini?

Hila huyu baba kazidi kweli hivi inamaana alikuwa anajimwagia pesa au nini?

Hawa naona hawajui kabisa vipato vya watawaliwa.
 
K

Kinto

Senior Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
109
Likes
4
Points
35
K

Kinto

Senior Member
Joined Apr 22, 2008
109 4 35
Kwa jinsi nilivyofuatilia, inaonekana yule Mhe. ni mjumbe wa kamati ya Utawala Bora, walivyokuwa wako kwenye kamati kujadili bajeti ya Ofisi ya Rais ilionekana kuwa kuna ongezeko la matumizi kutoka Bil 6 hadi 12, ikabidi amuulize katibu mkuu Bw. Yambesi, na akajibiwa kuwa Sh. 2.6bilioni zilitumiwa na Mkapa wakati wa mgogoro wa Kenya. Wakati mabishano yanaendelea leo bungeni, Bw. Yambesi akatuma ki note kwa Ghasia kuwa si kweli, fedha hizo ziliongezeka kwa sababu ya gharama za matibabu na kuongezeka kwa idadi ya viongozi wastaafu. Ingawa ukweli inaonekana awali Bw. Yambesi aliiambia kamati kuwa zimetumika kusuluhisha Kenya, lakini kama kawaida, tutapigwa changa la macho, kesho watasafisha. Jamani serikali imeshikwa pabaya, mlio mstari wa mbele aluta continua
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Sasa kama ni hivyo... Kikwete aliende kufanya nini? Na gharama zake zilikuwaje?...
 

Forum statistics

Threads 1,235,711
Members 474,712
Posts 29,231,455