Mkapa alijeruhiwa na Mkewe?


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Nataka tujue kwa kiasi fulani sababu ya Mkapa wakati ule akiwa Rais siku alipoenda kuzindua Maonyesho ya Biashara katika uwanja wa Mwalimu Nyerere zamani Saba Saba, siku hiyo hiyo akaonekana kuchechemea na Mkewe akiwa na POP, je walipigana au vipi?

Maana kuna fununu kwamba walikorofishana kuhusiana na wapi Mtoto wao angefanyia sherehe ya harusi, kwamba Mkapa alitaka mwanae afanyie sherehe hizo Ikulu wakati Mkewe akitaka atafutiwe ukumbi mkubwa, mzuri akafanyie huko, ndipo tofauti zikaibuka.

Jamani kwa wanaojua zaidi mwaga stori hapa.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
'vibweka vya wakubwa'


SteveD.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Ilikuwa mkutano wa SADC, Niliskia same story kuwa ubishi ulikuwa wa harusi mama akawa anataka harusi ya kifahari, baba yeye akawa anataka ya kawaida na marafiki wachache(Inner Circles) katika kubishana inasemekana Mama akanyanyua stool akampiga nayo, Mzee wa Lupaso kwa hasira akashika kiganja cha mama na kukinyonga.Hivyo ndivyo nilivyosikia mimi.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Sidadhani kama ni kutumia muda wetu vizuri kuanza kujadiri mambo ya Mkapa na mkewe huko chumbani kwao.

Pia sidhani kama tunamtenda haki mtuhumiwa wetu wa Ufisadi kwa kuanzisha mjadara juu ya mahusiano ya kindoa kati yake na mkewe wakati kuna hoja nzito inayomkabiri MH Rais Mstaafu ambayo inastahiri kuvaliwa njuga na mshipi kiunoni.

Kama kuna kitu kimoja kikubwa tuwezacho kujikanyaga na kuanzisha mchezo wa panya wengi wachimbao shimo katika mapambano haya ya kujenga upya Tanzania, ni kushindwa kuzipa kipa umbele hoja muhimu kwanza na kuachana na simulizi za mahusiano ya kindoa zilizo jaa karibu katika kila familia Duniani.
 
Last edited by a moderator:
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Sidadhani kama ni kutumia muda wetu vizuri kuanza kujadiri mambo ya Mkapa na mkewe huko chumbani kwao.
Pia sidhani kama tunamtenda haki mtuhumiwa wetu wa Ufisadi kwa kuanzisha mjadara juu ya mahusiano ya kindoa kati yake na mkewe wakati kuna hoja nzito inayomkabiri MH Rais Mstaafu ambayo inastahiri kuvaliwa njuga na mshipi kiunoni.

Kama kuna kitu kimoja kikubwa tuwezacho kujikanyaga na kuanzisha mchezo wa panya wengi wachimbao shimo katika mapambano haya ya kujenga upya Tanzania, ni kushindwa kuzipa kipa umbele hoja muhimu kwanza na kuachana na simulizi za mahusiano ya kindoa zilizo jaa karibu katika kila familia Duniani.
'Vibweka vya Wakubwa'

SteveD.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Sidadhani kama ni kutumia muda wetu vizuri kuanza kujadiri mambo ya Mkapa na mkewe huko chumbani kwao.
Pia sidhani kama tunamtenda haki mtuhumiwa wetu wa Ufisadi kwa kuanzisha mjadara juu ya mahusiano ya kindoa kati yake na mkewe wakati kuna hoja nzito inayomkabiri MH Rais Mstaafu ambayo inastahiri kuvaliwa njuga na mshipi kiunoni.

Kama kuna kitu kimoja kikubwa tuwezacho kujikanyaga na kuanzisha mchezo wa panya wengi wachimbao shimo katika mapambano haya ya kujenga upya Tanzania, ni kushindwa kuzipa kipa umbele hoja muhimu kwanza na kuachana na simulizi za mahusiano ya kindoa zilizo jaa karibu katika kila familia Duniani.
Salute Mkuu!,Nimeona kwenye mambo mengi humu huwa tunatafuta Detour!,Sometimes bila sababu ya maana hata kidogo!!,kwa sababu Muungwana mmoja kaamua kupinda basi atapata wafuasi wafuata upepo,Tunakaribia kabisa kujikaanga kwa mafuta yetu wenyewe,Tuwe waangalifu na kutopoteza mwelekeo wa Forum,Shukran Mzee Madilu kwa kuturudisha kwenye Highway!!.Sitarajii kwamba nimemkwaza yeyote kwa maandishi haya.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
UMBEA GRADE A, HIGH KUALITE ! ready for shipment to ethiopia !
 
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
208
Likes
11
Points
35
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
208 11 35
Nataka tujue kwa kiasi fulani sababu ya Mkapa wakati ule akiwa Rais siku alipoenda kuzindua Maonyesho ya Biashara katika uwanja wa Mwalimu Nyerere zamani Saba Saba, siku hiyo hiyo akaonekana kuchechemea na Mkewe akiwa na POP je walipigana au vipi? Maana kuna fununu kwamba walikorofishana kuhusiana na wapi Mtoto wao angefanyia sherehe ya harusi, kwamba Mkapa alitaka mwanae afanyie sherehe hizo Ikulu wakati Mkewe akitaka atafutiwe ukumbi mkubwa, mzuri akafanyie huko, ndipo tofauti zikaibuka, jamani kwa wanaojua zaidi mwaga stori hapa.
Hii picha yako uliyoweka kwa kweli sijaifurahia kabisa from the bottom of my heart
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
Mkapa alijeruhiwa na mkewe?

NDIYO!!!

So, what........????
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Mkapa alijeruhiwa na mkewe?

NDIYO!!!

So, what........????
na kweli ndo shida ya udaku bin umbeya...sasa kama alimjeruhi so wat?au ndo afunguliwe na kesi ya kujeruhi na kuvunja haki za mbeijing??
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Kosa ra tatu!!!!!. Duh wasee naona mambo yanakwenda yakiongezeka!!kuna siku hapa nilisha uliza ule mstari 'imaginary' wa lipi lizungumziwe na lipi lisizungumziwe upo wapi??. Nikaambiwa kila kitu ni fair game...ukishakuwa 'top dawg' au family member basi life lako lipo under scrutiny hata kama ni umbea!.
Ndio maana mie hata udiwani siutaki................!!!LOL.
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Kosa ra tatu!!!!!. Duh wasee naona mambo yanakwenda yakiongezeka!!kuna siku hapa nilisha uliza ule mstari 'imaginary' wa lipi lizungumziwe na lipi lisizungumziwe upo wapi??. Nikaambiwa kila kitu ni fair game...ukishakuwa 'top dawg' au family member basi life lako lipo under scrutiny hata kama ni umbea!.
Ndio maana mie hata udiwani siutaki................!!!LOL.
Vibweka vya 'wakubwa'
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,280
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,280 280
Ilikuwa mkutano wa SADC, Niliskia same story kuwa ubishi ulikuwa wa harusi mama akawa anataka harusi ya kifahari, baba yeye akawa anataka ya kawaida na marafiki wachache(Inner Circles) katika kubishana inasemekana Mama akanyanyua stool akampiga nayo, Mzee wa Lupaso kwa hasira akashika kiganja cha mama na kukinyonga.Hivyo ndivyo nilivyosikia mimi.
hahhahahaa nomer Sana King Lodi Lofer
 
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,490
Likes
1,288
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,490 1,288 280
duuuuh umeanza lini umbea??
Nataka tujue kwa kiasi fulani sababu ya Mkapa wakati ule akiwa Rais siku alipoenda kuzindua Maonyesho ya Biashara katika uwanja wa Mwalimu Nyerere zamani Saba Saba, siku hiyo hiyo akaonekana kuchechemea na Mkewe akiwa na POP je walipigana au vipi? Maana kuna fununu kwamba walikorofishana kuhusiana na wapi Mtoto wao angefanyia sherehe ya harusi, kwamba Mkapa alitaka mwanae afanyie sherehe hizo Ikulu wakati Mkewe akitaka atafutiwe ukumbi mkubwa, mzuri akafanyie huko, ndipo tofauti zikaibuka, jamani kwa wanaojua zaidi mwaga stori hapa.
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
572
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 572 280
Ilikuwa mkutano wa SADC, Niliskia same story kuwa ubishi ulikuwa wa harusi mama akawa anataka harusi ya kifahari, baba yeye akawa anataka ya kawaida na marafiki wachache(Inner Circles) katika kubishana inasemekana Mama akanyanyua stool akampiga nayo, Mzee wa Lupaso kwa hasira akashika kiganja cha mama na kukinyonga.Hivyo ndivyo nilivyosikia mimi.
Hivi alikuwa ni mtoto wake au wa Basil P M
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,008
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,008 280
katika storry zote hizi ndivyo ilivyo
 
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,901
Likes
2,362
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,901 2,362 280
Subiri wambea wenzio mm napita tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,078
Members 475,401
Posts 29,277,500