Mkapa akikata ishus Davos


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Habari zenu wandugu? Nilikuwa nimepotea kidogo lakini sasa nimerudi. Warehouse kulikuwa na push ya inventory kwa hiyo nilikuwa napiga double shift...si mnajua tena kazi zetu hizi za mabox...

Haya katika pekua pekua yangu nikakutana na hii video kwenye youtube ya world economic forum ambayo Mkapa alishiriki....yeye ndio mzungumzaji wa kwanza. Furahieni......

 
Last edited by a moderator:
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mazee Nyani karibu tena

Yaani nimecheck ile opening remarks ya BWM,................jamaaa pamoja na mambo mengine anayosemwa humu.........jamaa ni KICHWA, ALIKUWA NAELEWA MATATIZO YETU.......................na sio simple answers kama ya JK i.e. I DON'T KNOW.

Hivi BWM alisomea kitu gani vile?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Keep watching until midpoint....he talks again about the mechanisms that are in place for poverty reduction and the responsibilities that we (the poor countries) bear....very impressive
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Mazee Nyani karibu tena

Yaani nimecheck ile opening remarks ya BWM,................jamaaa pamoja na mambo mengine anayosemwa humu.........jamaa ni KICHWA, ALIKUWA NAELEWA MATATIZO YETU.......................na sio simple answers kama ya JK i.e. I DON'T KNOW.

Hivi BWM alisomea kitu gani vile?
Mazingaombwe teh teh teh teh kwi kwi kwi.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
1.acknowledging Bill Gates for fullfilling his promises
2.Lets put the money where our mouths are..................
3.very simple logic of eliminating debt servicing and poor nations will be able to use the same money to fight against malaria etc etc
4.Challenge to our developing countries is to transparently put down mechanism of how and what we collect in terms of revenues and how and what we use
5.we project our budgets depending on our revenues and other bilateral reliefs

hiyo point namba 4.............sijui yeye mwenyewe BWM alifanya juhudi gani kuhakikisha hilo linakuwepo
 
M

mTz

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2006
Messages
283
Likes
5
Points
0
M

mTz

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2006
283 5 0
Hivi hizo $1Million zilizochangwa kuna mtu anajua fate yake?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,349
Likes
8,707
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,349 8,707 280
Ogah said:
Hivi BWM alisomea kitu gani vile?
Mkapa amesomea language chuo kikuu Makerere. Lakini suala hapa si fani gani umesomea, bali kama una moyo kujituma kujifunza masuala mapya.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Yaani nimecheck ile opening remarks ya BWM,................jamaaa pamoja na mambo mengine anayosemwa humu.........jamaa ni KICHWA, ALIKUWA NAELEWA MATATIZO YETU.......................
Ohhh Yah! alikuwa akielewa matatizo yetu na dawa ya kuyatatua akatuapatia serikali tuliyonayo sasa ya akina Karamagi!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Nilichofurahia katika video hii ni pale Mwanadada mmoja fasta sana alivyoguswa na hoja za mzee Ben ,on the spoti mwanadada akaanzasha harambee ya papo kwa papo kumpiga tafu ben kupambana na malaria tz
kufumba na kufumbua dola milioni moja zikapatikana.
Ben uwongo mbaya ngeli anaijua!

halafu si ndo alikuwa mwandishi wa nyerere zamani?
Inawezekana hotuba za nyerere za ngeli enzi hizo zilikuwa zinakubalika kwa sababu ya Ben?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Ni mcheza sinema Sharon Stone huyo.....(Basic Instincts)
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
bravoooooooooooooo mkapa!!!!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mkuu FMES sikatai hayo maneno yalitoka kwa BWM..........soma swali langu vizuri nafikri utaelewa zaidi ninachosema..........je unakumbuka Satement ya JK kuwa "mwacheni mzee wa watu apumzike!!!!".............unajua mtandao ulishamuhakikishia BWM safe heaven............mengine nafikir unayafahamu vyema zaidi, kumbuka historia ya Membe na JK walikotokea.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kwa hiyo ni muuza lugha kama wanaijeria??
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Huyu ni kiongozi mbaya na hatari sana kuliko JK ambaye hajui anachokifanya!..
ni kweli JK hajui anachokifanya? siamini katika hili,
wote BWM and JK wote ni mvinyo wa zamani.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,419
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,419 0 145
Che Nkapa anatisha kama "ngoma".........lakini kama ngoma yenyewe hana lolote la maana zaidi ya maangamizi!!!!!!! kaaaaaazi kweli kweli.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Interesting....
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,513
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,513 280
Upo umuhimu wa kutafakari nafasi za hawa marais wastaafu! Naona sifa kibao hapa lakini naamini dakika hii unaweza kupata tafakuri nzito juu ya haya yaliyosemwa na Mkapa na uhalisia wa sasa!
 
G

good2015

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
888
Likes
1
Points
0
Age
36
G

good2015

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
888 1 0
Habari zenu wandugu? Nilikuwa nimepotea kidogo lakini sasa nimerudi. Warehouse kulikuwa na push ya inventory kwa hiyo nilikuwa napiga double shift...si mnajua tena kazi zetu hizi za mabox...

Haya katika pekua pekua yangu nikakutana na hii video kwenye youtube ya world economic forum ambayo Mkapa alishiriki....yeye ndio muzngumzaji wa kwanza. Furahieni...... [media]Davos Annual Meeting 2005 - Funding the War on Poverty - YouTube[/media]
thanks tor this.
ukibahatia kupata na za rais kikwete tafadhali utuwekee, au pia kwa yeyote ambaye ana access nazo itakuwa bomba. naona audience wanamkubali zaidi lula wa brazil.
 
G

good2015

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
888
Likes
1
Points
0
Age
36
G

good2015

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
888 1 0
Habari zenu wandugu? Nilikuwa nimepotea kidogo lakini sasa nimerudi. Warehouse kulikuwa na push ya inventory kwa hiyo nilikuwa napiga double shift...si mnajua tena kazi zetu hizi za mabox...

Haya katika pekua pekua yangu nikakutana na hii video kwenye youtube ya world economic forum ambayo Mkapa alishiriki....yeye ndio muzngumzaji wa kwanza. Furahieni...... [media]Davos Annual Meeting 2005 - Funding the War on Poverty - YouTube[/media]
mkuu nimeinagalia hii clip mpaka mwisho kwa kweli ni udhalilishwaji wa hali ya juu. wazungu wanatuona kama vituko fulani vile. mfano yule mwanamke aliyeanza kufanya harambe hapohapo ya kumchangia mkapa. mimi nimeangalia nikiwa peke yangu lakini nilikuwa natafuta pa kujificha kwa aibu. ni aibu kwa kweli, hata sipati picha wantuonaje.
JAMANI ATAKAYE PATA KAMUDA AANGALIE HII MPAKA MWISHO, UTAJIFUNZA KITU TU LAZIMA.
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775