Mkanganyiko: Waziri Kamwelwe ahofia noti kusambaza Corona, huku BOT walidai hazisambazi. Tushike la nani?

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,544
2,000

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,945
2,000
Noti zinasambaza virus. BOT ni wajinga na wauaji. Ndio maana wachina na ujanja wao wote walikuwa wanatumia sana cashless
 

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,544
2,000
Hakuna sababu ya msafiri kutembea na pesa mkononi, hata wanaopandia njiani ni wakati wa kuwa na pesa kwenye simu, kwa kuwa hatuna uhakika iwapo ugonjwa huu utaeneo hadi kwenye noti, ni lazima kuwa na njia nyingi za udhibiti,”- Waziri wa Ujenzi Isack Kamwelwe.
#HATUCHUJI Kwanza TV on Twitter
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,021
2,000
Hakuna sababu ya msafiri kutembea na pesa mkononi, hata wanaopandia njiani ni wakati wa kuwa na pesa kwenye simu, kwa kuwa hatuna uhakika iwapo ugonjwa huu utaeneo hadi kwenye noti, ni lazima kuwa na njia nyingi za udhibiti,”- Waziri wa Ujenzi Isack Kamwelwe.
Huyu naye akajenge madaraja asianze kuchanganya watu bhana!
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,980
2,000
Hakuna noti duniani ambayo Inawezi kuzuia isishikwe na virusi au bakiteria ndio maana note uchakaa na kuchanika.

Zile zilikuwa siasa yaani nchi za ulaya waseme note zao zingeweza kueneza corona halafu bongo mnaotumia mashine zao tena low quality mseme zenu ni salama?

Viongozi wetu wengi ni wapumbavu na wanadhani sisi ni wapumbavu kama wao.
 

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
1,906
2,000
"....kwa kuwa hatuna uhakika iwapo ugonjwa huu utaeneo hadi kwenye noti, ni lazima kuwa na njia nyingi za udhibiti..."
Yeye mwenyewe hana uhakika,
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,411
2,000
Hakuna sababu ya msafiri kutembea na pesa mkononi, hata wanaopandia njiani ni wakati wa kuwa na pesa kwenye simu, kwa kuwa hatuna uhakika iwapo ugonjwa huu utaeneo hadi kwenye noti, ni lazima kuwa na njia nyingi za udhibiti,”- Waziri wa Ujenzi Isack Kamwelwe.

Pia soma> BoT: Pesa ya Tanzania haiwezi kusambaza Virusi vya Corona. Zimetengenezwa kwa namna ambayo zinaweza kuzuia vimelea kusalia kwenye noti
Shika tu lile lililopo Ubongoni mwako pekee Ndugu na acha au usije ukathubutu kuwaamini Wanasiasa tena hawa wa Kiafrika.
 

PAZIA 3

JF-Expert Member
Jan 30, 2018
994
1,000
Ni mtazamo tu, kulingana na doubt ya Mh kuhusu maabala ya taifa, itafaa zaidi Kama na fedha za Tanzania TSHS za noti kufanyia uchunguzi mpya. Isije kuwa Kuna fedha zimeshaingizwa kwenye mzunguko zikawa tayari zimebeba Corona viruses
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom