Mkandarasi wa Barabara ya Boko Kupitia Ununio Hafai, Rami yayeyuka kama barafu


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
Bila kusita, namtangaza Mhandisi wa barabara ya Boko kupitia ununio kuwa hana kiwango cha kutengeneza barabara za karibu na ufukwe, au hana kiwango kabisa, nashangaa hawa waandisi wa Tanroad wanakagua nini, ikiwa tayari kuna mashimo madogo mengi na lami imeoshwa na mvua ya juzi ya masaa matatu. karibu na nguzo za kwenda zanzibar hapo unaweza kula mweleka mbaya sana kwani barabara ina manundu kama vichuguu vya babati. barabara inateleza sana.
Mheshiwa Magufuri sitanii nenda kajionee mwenyewe kabla hawajakomba vi-ela vyetu vya kodi na kukimbia.
Kwa wale wote wenye mataili vipara msidhubutu kupita huku hatuna ambulance za wagonjwa.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Daaah ndiyo nchi yetu usifikiri Tanroads hawajui ila 10% hapo ndiyo inayofanya yote hayo.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
kama mtu amepitia hapa aseme ukweli au tusubiri vifo vya watu wasio na hatia kwa sababu ya utelezi, mashimo. Nasikia Mwakwembe anaishi karibu na uko, naomba apitie hata kama haimhusu ili hamjulishe Dkt. Pombe
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,607
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,607 2,000
Hii ndiyo Tanzania, ikiwa kama barabara inayotumiwa na Mawaziri, viongozi wa Kimataifa pindi wanapokwenda kwenye hoteli n.k imechakachuliwa hivyo, je zile barabara za pembezoni zina viwango gani? Ikumbukwe hata barabara ya Kilwa ilirudiwa ujenzi baada ya kukataliwa na Magufuli.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
angalia barabara ya kijitonyama mpaka kona ya peace club nayo bomu kweli kweli, hivi hawa watu huwa hawapimwi kwanza kwa kijisehemu kidogo kuliko kuharibu fedha zetu.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Hiyo iliyochakachua barabara kampuni inaitwa Badr East Africa Ent. Ltd

Jamaa hawa ni makanjanja wa kutupwa na kila wanapopewa kazi wana vurunda.
Nasikia sina uhakika kuwa kuna mkono wa wasomali humo.

Kazi hiyo nimepata fununu walipewa na meneja wa Tanroads ambaye amehamishwa tayari.
Habari zinatonya kuwa hao Badr tenda yao ilikuwa chini sana kuliko makadirio lakini bado wakapewa kazi hiyo.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
inaniuma sana kuona JK anasifiwa kwa kuweka barabara nyingi sana huku nyuma ya pazia zikimomonyo na mvua ya siku mbili, inabidi tuweke mikakati ya kuzuia makandarasi feki wanaotengeneza barabara kwa masaa, mfano mkandarasi anayehudumia barabara ya mwananyamala hospital naye mhmmmm, barabara ya kinondoni mpaka surrender , kila mara MAn At WORK isiyoisha au ndio kula kwao.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,499
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,499 2,000
Jamaa yangu alikula mweleka na Rav4 yake kwenye kona mita chache toka Ununio kama unaelekea Kunduchi. Hii barabara nashauri usiendeshe zaidi ya speed 40kph. Ni hatari!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top