• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mkanda Utanichafua meeen!!! tufunge mikanda kwenye magari

MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,160
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,160 2,000
Heshima kwenu brothers and sisters..

Bado nina masikitiko kifo cha comedian anaenipa raha sana nikimuona as anapunguza sana stress kwa vicheko

Baada ya taarifa za vyombo vya habari as ajali ilivyotokea nimegundua sharobaro alikuwa ajafunga mkanda wakati anaendesha gari tena safari ndefu,, na kwa jinsi navyomjua swaga zake aligoma kufunga as "unajua bab mkanda utanichafua meeen"

Na imani angefunga mkanda asingetupwa nje wala kujigonga gonga na airbag ya harrier yake ingewai kumcover wakati gari inapata ajali..

So wadau wote mfunge mikanda hata kama inawachafua meeen...

Maana kwenye mabom gongo la mboto aliambiwa shharobaro lala chini mabomu yanalipuka akajib kuwa chini atachafuka meeeeen,, anaaambiwa tukimbie mabomu anasema ngoja ni kabath na kuvaaa supra meeeeen
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,867
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,867 2,000
Ahsante kwa tahadhari, pole kwa msiba meen!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
17,420
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
17,420 2,000
Mwisho wa yte kufa kupo pale pale, vinginevyo dunia isingeweza kubalance.
Hiyo ni sawa blessing in disguise.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,194
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,194 2,000
niko kwenye basi nikiangalia hivi kama wapo waliofunga mikanda ya magari basi hawazidi watatu sijui watanzania tuna matatizo gani..
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,686
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,686 2,000
Umeamua kumkejeli marehemu?
 
luhala

luhala

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
412
Points
0
luhala

luhala

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
412 0
Lakini kuna ukweli kwamba katika baadhi ya mabasi ya abiria mikanda huwa kama shoo ya kuwazuga matrafiki wapenda rushwa kwani inakuwa na kasoro kadhaa kama udogo kiasi cha kutoweza fungika, mibovu na michafu kweli kweli. Naona wahusika wa ukaguzi wazingatie haya na ,mamlaka husika ziweke 'standard' za mikanda katika magari ya umma.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,160
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,160 2,000
Umeamua kumkejeli marehemu?
Siwezi kumkejeli marehem kaka,, namkumbuka kwa mengi maana comedy zake zinafanya tumkumbuke na kumlilia sana...

Rip sharo milioneaaa.. Mkata kiu miss u alot
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
4,057
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
4,057 2,000
Naskia sasa hivi anatengeneza tangazo la Godtel meen!...
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
17,476
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
17,476 2,000
niko kwenye basi nikiangalia hivi kama wapo waliofunga mikanda ya magari basi hawazidi watatu sijui watanzania tuna matatizo gani..
...magari yenyewe hasa mabasi yana mikanda kweli..?....
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,151
Points
2,000
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,151 2,000
Umeamua kumkejeli marehemu?
Siyo kashfa, kuna jinsi nyingi za kufikisha elimu kwa watu. Kama nimemuelewa vizuri ametaka tu kukumbusha umuhimu wa kufunga mikanda. Lugha ni sanaa, tafakari kabla ya kutoa maoni yako. Pole
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Kwani hakufunga mkanda???...dah hiyo ilikua ni mistake kubwa sana kama ni kweli
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,534
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,534 0
wanasema kapata ajali, ajali aligonga mti, gari, ukuta ama? mkanda sio issue sana wangapi wanakufa na mikanda iko vifuani mwao?
 

Forum statistics

Threads 1,402,961
Members 531,034
Posts 34,410,583
Top