Mkakati wa kummaliza mh. Lema wagundulika

Kamende

JF-Expert Member
Mar 1, 2008
416
0
..Taarifa za uhakika tulizo nazo ni kwamba kuna mkakati maalum wa kumbambikizia kesi ya madawa ya kulevya Mhe. Godbless Lema mbunge wa jimbo la Arusha Mjini.

Katika mkakati huo watu wasiojulikana watamwingiza mke wa Mhe. Lema katika biashara bila kujijua na hatimaye kumfikisha mahakamani ambako itambidi mbunge Lema awe busy na kesi na kupunguza muda wake wa kupambana na serikali.

Lengo la mkakati huo pia ni kuuonesha umma kuwa Lema si muadilifu mbele ya jamii anamojigamba kuwa mtetezi wake. Lakini mwisho wa yote watataka kufanikisha hata kumfunga Lema gerezani ili iwezekane kumwondoa kabisa katika siasa za Tanzania.

Mkakati huu umekuja ndani ya mpango wa kuwanyamazisha wote wanaopiga kelele dhidi ya Ufisadi unaoshika kasi serikalini.
Msishangae kusikia watu wakiuawa mmoja baada ya mwingine
 

Jaxx

Senior Member
Mar 22, 2011
129
0
..Taarifa za uhakika tulizo nazo ni kwamba kuna mkakati maalum wa kumbambikizia kesi ya madawa ya kulevya Mhe. Godbless Lema mbunge wa jimbo la Arusha Mjini.

Katika mkakati huo watu wasiojulikana watamwingiza mke wa Mhe. Lema katika biashara bila kujijua na hatimaye kumfikisha mahakamani ambako itambidi mbunge Lema awe busy na kesi na kupunguza muda wake wa kupambana na serikali.

Lengo la mkakati huo pia ni kuuonesha umma kuwa Lema si muadilifu mbele ya jamii anamojigamba kuwa mtetezi wake. Lakini mwisho wa yote watataka kufanikisha hata kumfunga Lema gerezani ili iwezekane kumwondoa kabisa katika siasa za Tanzania.

Mkakati huu umekuja ndani ya mpango wa kuwanyamazisha wote wanaopiga kelele dhidi ya Ufisadi unaoshika kasi serikalini.
Msishangae kusikia watu wakiuawa mmoja baada ya mwingine
Hiyo red nauliza ni nchi hii ???
 

ngwendu

JF-Expert Member
Jun 7, 2010
1,965
0
..Taarifa za uhakika tulizo nazo ni kwamba kuna mkakati maalum wa kumbambikizia kesi ya madawa ya kulevya Mhe. Godbless Lema mbunge wa jimbo la Arusha Mjini.

Katika mkakati huo watu wasiojulikana watamwingiza mke wa Mhe. Lema katika biashara bila kujijua na hatimaye kumfikisha mahakamani ambako itambidi mbunge Lema awe busy na kesi na kupunguza muda wake wa kupambana na serikali.

Lengo la mkakati huo pia ni kuuonesha umma kuwa Lema si muadilifu mbele ya jamii anamojigamba kuwa mtetezi wake. Lakini mwisho wa yote watataka kufanikisha hata kumfunga Lema gerezani ili iwezekane kumwondoa kabisa katika siasa za Tanzania.

Mkakati huu umekuja ndani ya mpango wa kuwanyamazisha wote wanaopiga kelele dhidi ya Ufisadi unaoshika kasi serikalini.
Msishangae kusikia watu wakiuawa mmoja baada ya mwingine
Kalewe mbege huko acha kutuletea utumbo hapa na hoja zako zisizo na mashiko.
 

Mbwazoba

Member
May 5, 2011
93
0
huyu ni kaka yake, yaani wanataka kumtafutia issue ya kupandia majukwaani.
jamani kuweni makini......siasa hii mkitaka kuipeleka hivyo mtaisha njiani mapemaaaaaaaaaaaaaaaa.
 

MwanaCBE

JF-Expert Member
Sep 23, 2009
1,773
2,000
Habari imekaa kiudaku udaku!! Hakuna source, mara Lema, mara mkewe, mara watu watauwawa... Yaani bora umeandika tu...!!!
 

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,043
1,225
You guys are giving this Lema guy too much credit hii ni one hit wonder sijui kama wananchi wa Arusha wana mpango wa kumrudisha huyo mjamaa!!

Watu wenyewe wa Arusha wanasema jamaa alikuwa muhuni tu so kama akifunguliwa kesi his past would be haunting him asimlaumu mtu.
 

MPG

JF-Expert Member
May 12, 2011
483
0
Acha ulimbukeni wewe unamjua lema au unamsikia watu wa arusha ni makini,lema kwa arusha ni kama raisi wao,mpeleke kikwete uone hata kama watu watamsikiliza.acha kuwa na akili mbaya kama nape.
 

Indume Yene

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
2,927
1,225
Mmh hata Global Publisher huwa wanajiahidi kutafuta source za mawazoni, JF inahitahi source za uhakika na si story za kwenye machimbo ya Tanzanite (shimoni wakati wachimbaji wakiwa break).
 

kipindupindu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
1,049
1,250
You guys are giving this Lema guy too much credit hii ni one hit wonder sijui kama wananchi wa Arusha wana mpango wa kumrudisha huyo mjamaa!!

Watu wenyewe wa Arusha wanasema jamaa alikuwa muhuni tu so kama akifunguliwa kesi his past would be haunting him asimlaumu mtu.
arusha kubwa ndugu yangu.unasemea watu wa arusha ipi?kama ni hapa A-town nilipo sikubaliani na wewe.
 

Makupa

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,144
1,500
..Taarifa za uhakika tulizo nazo ni kwamba kuna mkakati maalum wa kumbambikizia kesi ya madawa ya kulevya Mhe. Godbless Lema mbunge wa jimbo la Arusha Mjini.

Katika mkakati huo watu wasiojulikana watamwingiza mke wa Mhe. Lema katika biashara bila kujijua na hatimaye kumfikisha mahakamani ambako itambidi mbunge Lema awe busy na kesi na kupunguza muda wake wa kupambana na serikali.

Lengo la mkakati huo pia ni kuuonesha umma kuwa Lema si muadilifu mbele ya jamii anamojigamba kuwa mtetezi wake. Lakini mwisho wa yote watataka kufanikisha hata kumfunga Lema gerezani ili iwezekane kumwondoa kabisa katika siasa za Tanzania.

Mkakati huu umekuja ndani ya mpango wa kuwanyamazisha wote wanaopiga kelele dhidi ya Ufisadi unaoshika kasi serikalini.
Msishangae kusikia watu wakiuawa mmoja baada ya mwingine
Naamini kabisa hii taarifa ni Lema mwenyewe kaandika .Umaarufu hautafutwi kwa njia za mkato fanya kazi mzee
 

fikramakini

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
247
0
You guys are giving this Lema guy too much credit hii ni one hit wonder sijui kama wananchi wa Arusha wana mpango wa kumrudisha huyo mjamaa!!

Watu wenyewe wa Arusha wanasema jamaa alikuwa muhuni tu so kama akifunguliwa kesi his past would be haunting him asimlaumu mtu.
Unazungumzia arusha ipi? Monduli kwa Lowassa au Karatu kwa Dr. Slaa? Maana Arusha mjini Lema ana mashiko wala usipime. Watu wa Arusha ndio wameamua hivyo, kama wewe humtaki ni juu yako!
 

Buchanan

JF-Expert Member
May 19, 2009
13,202
2,000
Habari imekaa kiudaku udaku!! Hakuna source, mara Lema, mara mkewe, mara watu watauwawa... Yaani bora umeandika tu...!!!
Hata Mwakyembe alidai eti kuna watu walikuwa na mpango kumuua! Yale yaleeeeeee kama ya enzi za A L Mrema na kifo cha Kombe!
 

USTAADHI

JF-Expert Member
May 10, 2011
1,518
1,195
haya mambo ya kijinga ya chama cha magamba hayatafanikiwa, lema tuko pamoja kazi yako tunikubali
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,242
2,000
Naamini kabisa hii taarifa ni Lema mwenyewe kaandika .Umaarufu hautafutwi kwa njia za mkato fanya kazi mzee
We nawe mzushi! Unamfahamu Lema? Mimi namfahamu na siamini kabisa kama yeye anaweza kuandika thread hiyo. Ila mwanzilishi wa thread ni mfuasi wake mwenye woga ulizidi kipimo anaimagin na kuandika imagination zake. Humfahamu Lema kabisa!
 

Happy mBISE

Member
Apr 11, 2011
11
0
Kweli anazungumzia Monduli maana wale bado ni vilaza, sio Arusha hii tunayoijua sisi, Lema anakubalika A town asikwambie mtu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom