Mjusi apata ajali mbaya wakati akipunga upepo

bahati93

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
296
250
Kilichomkuta, sidhani kama marehemu alitarajia, maana kaanguka kimo kirefu kutoka kwenye matawi aliyokuwa akipunga upepo.

Wenzake walimwona kwa mbali hawakujua hata jina lake. Ama kweli maisha ni kamari.

hamna anayeshinda kwenye huu mchezo wa maisha. kwa jinsi navyotazama maisha ya huyu mjusi yalivyokatishwa yapo mengi sana mwanadamu anaweza jifunza.

Sina mengi ya kusema angalia picha ya mjus aliyepata ajali hio.

IMG_20210616_150332.jpg
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
11,572
2,000
Kilichomkuta, sidhani kama marehemu alitarajia, maana kaanguka kimo kirefu kutoka kwenye matawi aliyokuwa akipunga upepo.
Kifo chake hakina tofauti na cha yule mcheza porn wa Russia aliyeanguka ghorofani jana.

Bwana ametoa, Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,547
2,000
Hapa utakuta Jamii inanza kuilaumu Bangi bila kosa lolote badala ya akili Mchunga ya huyu Mr. Mjusi...!!!
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
192,176
2,000
Jamani jamani si tumeshaanza kuokota hela mitaani ndo nini tena kuongea peke yako barabarani mleta mada
 

green rajab

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
3,271
2,000
Alisikika mlinzi mmoja akiwa lindoni na kirungu baada kusahau kazi yake ulinzi na kuanza kufatilia maisha ya mjusi
 

Rocky2

Member
Nov 9, 2020
67
125
Kilichomkuta, sidhani kama marehemu alitarajia, maana kaanguka kimo kirefu kutoka kwenye matawi aliyokuwa akipunga upepo.

Wenzake walimwona kwa mbali hawakujua hata jina lake. Ama kweli maisha ni kamari.

hamna anayeshinda kwenye huu mchezo wa maisha. kwa jinsi navyotazama maisha ya huyu mjusi yalivyokatishwa yapo mengi sana mwanadamu anaweza jifunza.

Sina mengi ya kusema angalia picha ya mjus aliyepata ajali hio.

View attachment 1844958
mkuu ilo buti lako au la mpita njia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom