Mjumbe wa Kamati Tendaji ya Baraza la Vijana CHADEMA wilaya ya Ilemela ajiengua uanachama!


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
TUESDAY, DECEMBER 4, 2012



Bw. Samson Chacha Boroyi

KADA wa CHADEMA Bw. Samson Chacha Boroyi ambaye ni Mjumbe wa Kamati Tendaji ya Baraza la Vijana la Chadema (BAVICHA) Wilayani Ilemela Mkoani Mwanza, amejiengua katika chama hicho huku akikiponda chama hicho kuwa kinaongoza nchini kwa kuwafanya watu Chambo na kuongozwa kwa maslahi ya Ukanda .




Akizungumza na vyombo vya habari Jijini Mwanza amewataja waziwazi baadhi ya viongozi wa CHADEMA wakiwemo wale wa Kitaifa kuwa hawataki kutii Sheria, Kanuni na Taratibu za nchi hivyo siku wakipatiwa Dola, hali itakuwa mbaya kuliko ya Misri na Libya.



Mwalimu Samson Boroyi ameyasema hayo huku akikiita Chama hicho kuwa ni Kampuni ya kundi dogo la vigogo wa Kanda ya Kaskazini japokuwa wamekuwa wakijinadi kuwa ni Taasisi ya Kisiasa, alidai kwamba viongozi wa Chama hicho wakiwemo Katibu Mkuu Dkt Willbroard Slaa wamekuwa wakiitumia CHADEMA vibaya kwa kushindwa kufuata Katiba yake na hata kuwa watu wasiotii sheria za Nchi na Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Bw.Boroyi ambaye pia alikuwa Katibu Mwenezi wa Chadema Kata ya Nyamanoro wilayani Ilemela, alieleza kwamba pamoja na chama hicho kuendeshwa kama kampuni ya mtu binafsi, kundi hilo dogo ndilo linalotoa maamzi bila kuzingatia Katiba yake na maslahi ya wengi.

Ameongeza kuwa hata Bw Wenje alitoa ahadi ambayo ameshindwa kuitekeleza tangu aitangaze kwenye mikutano yake ya hadhara na kujigamba kusomesha watoto 1,960 katika Sekondari za Kata na kuzipatia madawati, kuboresha huduma ya Hospitali ya wilaya ya Nyamagana ya Butimba wakati hali ni kinyume na mbwembwe hizo.



Hata hivyo Bw.Boroyi hakuwa tayari kutaja chama atakachojiunga nacho hadi hapo baada ya wiki mbili,atakapokuwa ametafakari kwa kina ni Chama kipi bora atakachojiunga nacho ili asikosee tena kama alivyopotea muda wake kujiunga na Chadema toka mwaka 2007akiwa mwanachama hai kwa Kadi namba 0359614 na kuahidi kuirejesha Kadi hiyo kwa Katibu wa Wilaya ya Ilemela Jumatatu ijayo ili kuthibitisha kukiacha kabisa chama hicho.

SIKILIZA AKIONGEA na WAANDISHI

[JFMP3]http://ak-media.soundcloud.com/5rGvAbGlSOv3.128.mp3[/JFMP3]

Posted by Albert G.Sengo
Tumtakie kila la heri kwenye safari yake ya kuelekea upotevuni. Better few but better. Jeshi lenye wapiganaji wenye ari, nia na dhamira, wanaojua wanachokifanya ndilo hatimaye hushinda, not just a collection of individuals.

Katika safari hii, wapo watakaokata tamaa, wapo watakaosonga mbele, wapo watakaosaliti, wapo watakaokuwa watiifu, wapo watakaogeuka nyuma, wapo watakaosema mbele kwa mbele, nyuma mwiko, wapo watakaotaka njia za mkato, wapo watakaojua safari hii yahitaji uvumilivu na kujitoa, wapo watakaoanguka, wapo watakaobeba silaha zao na kusonga mbele, wapo watakaofika mpaka mwisho wapo watakaoishia njiani hata kama walitamani kuona mwisho mwema wa kile ambacho kila Mtanzania mpenda nchi yake anatamani kukiona miaka michache ijayo.

Kama tayari ameimba kibwagizo cha Nape cha elements za ubaguzi, ishara ya mtu asiyeweza kujenga hoja dhidi ya CHADEMA, hana haja ya kuwadanganya watu anafikiria. Kama hana uwezo wa kufikiria beyond his tribe and religion, he deserves what he has done.

Watu wa Kanda ya Ziwa hatundanganyiki tena. Mnakotaka kulalia, ndiko tulikoamukia. Watu wa Mkoa wa Mwanza na Kanda ya Ziwa kwa ujumla, kama mababu zetu walivyoshikamana na Watanzania wote wakati kupambana dhidi ya mkoloni, kizazi cha sasa hatutakubali kudanganywa kwa nyimbo hizi za kuchelewesha ukombozi wa pili wa Tanzania.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Akawasalimie huko aendako,maana waliopo hawataki na anaotegemea waingie hawaamini. Tunasubiri mwelekeo wake sijui ni ccm au cuf!
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Points
1,195
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 1,195
Anajifanya anatafakari chama cha kwenda.hahahaaaaaa
 
K

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
153
Points
0
K

kapya

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
153 0
"kwani alivyokuwa anajiunga hakuyaona hayo,au ameshindwa kufanya alichotumwa na magamba?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Mwita Maranya, jamaa yako kauona ukweli. Tukisema sisi mnatushambulia, Chadema kinaelekea pazuri sasa.
 
Last edited by a moderator:
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,011
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,011 2,000
Samson Boroyi Chacha nani asiyemjua? Kweli huyu tapeli ndio wa kuita waandishi eti anatangaza kujiengua? Habari zake za toka yuko Sunrise Secondary hadi Thaqaafa tutaziweka wazi ili watu wamtambue.
 
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
320
Points
225
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
320 225
sipendelei siasa na wala si mshabiki wa chama chochote lakini mwl Boroyi namjua vizuri sana, ni kigeugeu anayefuata upepo. Kwa nini alitimuliwa Thaqaafa?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Njaa mbaya sana.
Magamba wanataka kumtumia vizuri, but it is too late.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,949
Points
2,000
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,949 2,000
huyo poyoyo wa wapi tena? anatafuta umaarufu kupitia migongo ya watu
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Chadema jiangalieni upya kuhusu chama chenu kuendeleza ukanda.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Points
2,000
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 2,000
Ukombozi wa Taifa letu utaletwa na wa tanzania wenyewe.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Tumtakie kila la heri kwenye safari yake ya kuelekea upotevuni. Better few but better. Jeshi lenye wapiganaji wenye ari, nia na dhamira, wanaojua wanachokifanya ndilo hatimaye hushinda, not just a collection of individuals.

Katika safari hii, wapo watakaokata tamaa, wapo watakaosonga mbele, wapo watakaosaliti, wapo watakaokuwa watiifu, wapo watakaogeuka nyuma, wapo watakaosema mbele kwa mbele, nyuma mwiko, wapo watakaotaka njia za mkato, wapo watakaojua safari hii yahitaji uvumilivu na kujitoa, wapo watakaoanguka, wapo watakaobeba silaha zao na kusonga mbele, wapo watakaofika mpaka mwisho wapo watakaoishia njiani hata kama walitamani kuona mwisho mwema wa kile ambacho kila Mtanzania mpenda nchi yake anatamani kukiona miaka michache ijayo.

Kama tayari ameimba kibwagizo cha Nape cha elements za ubaguzi, ishara ya mtu asiyeweza kujenga hoja dhidi ya CHADEMA, hana haja ya kuwadanganya watu anafikiria. Kama hana uwezo wa kufikiria beyond his tribe and religion, he deserves what he has done.

Watu wa Kanda ya Ziwa hatundanganyiki tena. Mnakotaka kulalia, ndiko tulikoamukia. Watu wa Mkoa wa Mwanza na Kanda ya Ziwa kwa ujumla, kama mababu zetu walivyoshikamana na Watanzania wote wakati kupambana dhidi ya mkoloni, kizazi cha sasa hatutakubali kudanganywa kwa nyimbo hizi za kuchelewesha ukombozi wa pili wa Tanzania.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Tumaini Makene

Msipuuze madai yake ni muhimu kuyafanyia kazi kwa mustakabali wa Chadema.
 
Last edited by a moderator:
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,657
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,657 2,000
huyo poyoyo wa wapi tena? anatafuta umaarufu kupitia migongo ya watu
Mtu mzima unapompiga mtoto wako kwa fimbo, ukiona halii wala kuomba msaada jiulize mara mbili. Siasa ina mapito yake kama mchezo wa draft, usipoangalia kete zinaliwa unabaki patupu.CHADEMA hawa wanachama wenu wanaoondoka msiwapuuze kwa kuwaita mapoyoyo na majina mengi ya kejeli. Huyu ni Mjumbe wa kamati tendaji, wilaya(ilemela) ni mwanachama hai tangu 2007, kadi ya laki tatu na nusu(0359614). Upepo unaenda pabaya.
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,216
Points
2,000
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,216 2,000
Hapo jamaa ni lazima atakuwa amepata mshiko wa nguvu. Kweli njaa, iogope.
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top