Mjumbe wa Baraza Kuu CUF Taifa Abdul Kambaya kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha tuongee asubuhi kinachoruka kupitia STARTV

CUF Habari

Verified Member
Dec 12, 2019
214
250
IMG_20200517_191150_936.jpg
MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,933
2,000
View attachment 1452795 MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
Nccr mageuzi ndio habari ya mjini!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
147,939
2,000
View attachment 1452795 MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
Once upon a time... CUF was a political party....

Jr
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
20,511
2,000
View attachment 1452795 MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........

..akajenge hoja za kuipaisha CUF.

..ajiepushe na kushambulia vyama vya upinzani.
 

CUF Habari

Verified Member
Dec 12, 2019
214
250
IMG_20200517_191150_936.jpg
MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
 

owomkyalo

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
4,387
2,000
Cuf na Nccr na Act bila kumsahau Mrema lazima Mjiunge na ccm ...hili Chadema kibaki kama chama Imara hapa Tz .
 

Sodabeer

Member
May 17, 2020
61
150
View attachment 1452795 MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
hana hoja huyo
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,610
2,000
View attachment 1452795 MJUMBE WA BARAZA KUU CUF TAIFA

ABDUL KAMBAYA

Kesho Jumatatu atakuwa katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI kinachoruka kupitia STARTV.

MUDA: Saa 1:00 Asubuhi Hadi Saa 3:00 Asubuhi.

Kipindi hiko kitakuwa na wageni watatu kutoka mikoa mitatu tofauti Mwanza, Arusha Na Dar es salaam.

Abdul Kambaya BINGWA WA KUJENGA HOJA

#USIKOSE.........
Jiandaeni kumpokea mgeni chadema anaelekea kwenye kapu mlillokuwa Sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom