Mjue Joseph Kabila Kabange rais wa Jamhuri ya watu wa Congo


emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Joseph Kabila jina lake halisi anaitwa Hypolite Christofer Kanambe, raia wa Rwanda, kabila lake mtusi. Babake anaitwa Adrien Christofer Kanambe. Inakuwaje mtu ambaye si raia wa Kongo DRC kuiongoza nchi hiyo kama rais?
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,383
Points
2,000
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,383 2,000
Mbona watu wanawajua wakina Kabila sana na wamekaa na kosoma bongo kwa muda mrefu tu. Huyu raisi ni mtoto wa kabilana niwa congo. Hata watanzania wengi wana majini ya nchi nyingine kama Kenya, Rwanda, Malawi, Zambia, Burundi, Congo n.k lakini haina maana wewe ni mkongo. Kama unataka kumpa uraia wa nchi nyingine basi itakuwa Tanzania maana amekulia karibu maisha yake yote Tanzania.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,655
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,655 2,000
Ni kweli Kabila mkubwa hakuwa baba yake mzazi. Kuna wanaosema baba yake ni mnyarwanda na kuna wasemao baba yake ni mbongo. Sasa hatujui which is which
 
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Suala sio kufanana majina, ungeuliza ili upewe story. Si nimemtaja babake raia wa Rwanda na mamake mzazi anaitwa Macelina, ni kweli wamewahi kuishi Msasani huko Dar es salaam
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,402
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,402 0
Hilo ndilo MwanaHALISI baba
 
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Usipotaka kujifunza utakuwa funza
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,919
Points
2,000
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,919 2,000
Kitanda hakizai haramu
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 0
Mbona watu wanawajua wakina Kabila sana na wamekaa na kosoma bongo kwa muda mrefu tu. Huyu raisi ni mtoto wa kabilana niwa congo. Hata watanzania wengi wana majini ya nchi nyingine kama Kenya, Rwanda, Malawi, Zambia, Burundi, Congo n.k lakini haina maana wewe ni mkongo. Kama unataka kumpa uraia wa nchi nyingine basi itakuwa Tanzania maana amekulia karibu maisha yake yote Tanzania.

Mkuu majini nilidhani alikuwa marehemu peke yake? hii hoja haiwezi kuisaidia tanzania labda kama mtoa hoja anahisa congo na rwanda!
 
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Unajua masuala kama haya karibu pia yatatokea hapa Tanzania, huwenda 2015 tukaongozwa na mkenya ama mganda nk. Kuna raia wengi sana kutoka nchi zinazotuzunguka wameingia nchini kinyamela na wamepata vitabulisho vya kupiga kura, vyeti vya kuzaliwa na hata passport. Nimewahi kutoa taarifa za watu kadhaa waliopo nchini na hawakuchukuliwa hatua na sasa ni raia wa Tanzania kienyeji. Ni aibu kubwa, sasa wamenunua mashamba hapa TZ, na wanaendesha miradi kama watanzania. Serikali iko wapi?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,443
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,443 2,000
Mbona Mkullo ni raia wa Malawi? na ni waziri wa mapesa yetu?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,889
Points
1,225
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,889 1,225
Jamani nivyofahamu mimi Mama yake Joseph Kabila anaitwa Sifa (Mama Sifa), ambaye ni mke wa kwanza wa mzee kabila. Joseph kabila ni mtoto wa mzee Kabila aliyezaa na Mama Sifa. Pia mzee Kabila alizaa na Mwanamuziki Tshela Mwana. Joseph Kabila anajulikana R.D.C Kwa jina la Joseph Kabila Kabange sasa jina lilotajwa na mtoa mada mbona halifanani hata moja?
 
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
1,387
Points
1,250
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
1,387 1,250
Hapana Mkulo sio MMLAWI NI MGANDA si unaona amefananma sana na Museveni?
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
6,053
Points
2,000
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
6,053 2,000
Joseph Kabila jina lake halisi anaitwa Hypolite Christofer Kanambe, raia wa Rwanda, kabila lake mtusi. Babake anaitwa Adrien Christofer Kanambe. Inakuwaje mtu ambaye si raia wa Kongo DRC kuiongoza nchi hiyo kama rais?
mhhh this is brand new from the box.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Points
1,250
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 1,250
Mbona baba yake (Mzee Kabila) hakumkana, au naye alikuwa hajui kuwa si wa kwake!?
 
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Jamani nivyofahamu mimi Mama yake Joseph Kabila anaitwa Sifa (Mama Sifa), ambaye ni mke wa kwanza wa mzee kabila. Joseph kabila ni mtoto wa mzee Kabila aliyezaa na Mama Sifa. Pia mzee Kabila alizaa na Mwanamuziki Tshela Mwana hivyo mtoa mada atufafanulie zaidi.
Sio lazima unavyojua iwe ndio sahihi, ni kweli mke wa kwanza wa hayati Kabila anaitwa Sifa Mahanya, Babake Joseph Kabila ambaye ni Adrien Christofer Kanambe alihukumiwa kifo na mahakama ya kijeshi ya PRP chama cha kijeshi cha Laurent Kabila na ndipo Laurent Kabila alipomchukua Macelina mama mzazi wa Joseph Kabila (Hypolite Christofer Kanambe) na kumpeleka Msasani, Dar es salaam akiwa na watoto wawili...Joseph Kabila na dada yake baadaye Laurent Kabila alimtwaa Maceline kama mke wake. Umeelewa?
 
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
301
Points
0
emmanuel1976

emmanuel1976

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
301 0
Source: Mwana Halisi June 22-28 2011
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top