Mji mzito mnoo: Fununu: Mdada mtangazaji afukuzwa kazi,usagaji watajwa

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,061
2,000
Yule mdada mwenye sura ya baba yake ila msambwanda wa kuvunja chaga anayetangaza kituo cha mzee machache inasemekena kafukuzwa kazi baada ya vimbwanga vyake vya karibuni kwenye social media ikiwemo kudai anafuga msitu wa ikweta huko chini na hataki kuupalilia,wafanyakazi wenzake walikuja juu na kukataa kufanya naye kazi ingawa boss wake wa kike anayedaiwa kuwaaaaa niii>>>>>scissors.... suzy.PNG alimtetea kipenzi chake hicho ikashindikana jameni.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,214
2,000
Alijisahau sana huyo Suzy, kwanza kujichekesha chekesha kutwa na kumkumbatia sam, anavaa kama anaenda disko looH1 wangempa hata onyo basi ila kumtimua jumla pole yake, na kuna yule vanila dama wa 5 select nae anavaa matambara tu muda wote halafu nyodo kibao..
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
2,790
2,000
Wangempa onyo la mwisho tu, kiroho safi
 
Top Bottom