mjengwablog na watu acheni kupotosha saida karoli ni mzima wa afya. ajafariki


Status
Not open for further replies.
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
napenda kuzibitisha saida karoli ni mzima wa afya. nimeongea kwa simu na watu wa kwao.kwanza yuko dar si visiwa vya goziba uko kagera. nimeona kwenye blog ya mjengwa kuwa saida kafariki tena kwa uzibitisho.pia blogs za tanzania muache tabia ya kucopy na kupaste bila kufanya utafiti muwe wabunifu. mim siwez waletea tangazo kwa mambo raini ya kucopy na kupaste. muache kusingizia watu vifo mkome sana. mnawapa presha ndugu zake kwa uzushi wenu. kucopy na kupaste bila uhakika ni ujinga kila mtu anataka kupost wa kwanza. acheni hizo mjengwa na wenzako
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,141
Likes
135
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,141 135 160
kuna habari zinazagaa kwenye mitandao kua saida karoli ameaga dunia kwa kuzama majini, akiwa akitoka kwenye kisiwa kimoja. na hata mjengwa blogs wameripoti. lkn vyombo vingi vya habari na hata web na forums kama jamii forums wako kimya.

ukweli ni upi ?


Mwanamuziki Saida Karoli amefariki baada ya kuzama kwenye maji kufuatia
boti aliyokuwa akisafiri nayo toka Kisiwa cha Goziba kuzama baada ya
kukumbwa na dhoruba na kuzama Ziwa Victoria.
Inaalifiwa pamoja naye kuna watu wengine wamefariki dunia.
source :MjengwaBlog :: Habari, Picha, Matangazo na Matukio
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029