Mjengwa asitisha mahusiano na Ludovick Joseph kwa tuhuma za 'kuhusika na matukio ya kigaidi' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa asitisha mahusiano na Ludovick Joseph kwa tuhuma za 'kuhusika na matukio ya kigaidi'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by njeeseka, Mar 17, 2013.

  1. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,213
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    TAARIFA RASMI KUTOKA Mtandao Wa Kijamii Wa MJENGWABLOG

    Sunday, 17 March 2013 | Written by Mjengwa Blog

    Ndugu zangu,
    Kutokana na kuwepo kwa taarifa rasmi za kipolisi zenye kumtuhumu Ludovic Joseph kuhusika na matukio ya kigaidi.

    Uongozi wa Mtandao wa Kijamii wa Mjengwablog unasitisha rasmi, kuanzia leo Jumapili, Machi, 17,2013, kuwa na Ludovick Joseph kama msaidizi wa Mtandao wa Kijamii wa Mjengwablog na website ya Kwanza Jamii.

    Maggid Mjengwa,
    Mmiliki wa Mjengwablog /Kwanzajamii
     
  2. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 14,056
    Likes Received: 1,607
    Trophy Points: 280
    Kwanini umkane leo? Mnalo la kutuambia na lazima mtuambie

    Mjengwa naye akamatwe atoe ushirikiano kwa jeshi la polisi. Kwanini umfukuze kazi ludovick haraka baada ya kuhusika kwenye utekaji na siku ya tukio la Kibanda Ludovick alikuwa na mjengwa maeneo ya kazini kwa kibanda muda wa saa tano 5 usiku tena muda ambao ndio Kibanda aliteswa...kuna kitu hapa

    Mjengwa ametudhihirishia kuwa naye yumo kwenye dili hapa anataka kujisafisha tu
     
  3. C

    COPPER JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,629
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo,
     
  4. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,213
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    nadhani jamaa kaona ukweli fulani na kugundua kuwa kifuatacho yeye naye kama Ludovick.Ila pia ni namna ya kujiosha kwamba nyuma ya pazia hafahamu chochote
     
  5. ilu

    ilu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 806
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 80
    Kwanini haraka hivyo na mmh kwanini amhukumu kuhusika kwa taarifa tuu za polisi na hata presumption of innocence Mjengwa hana...kuna kitu bana anakijua atuweke wazi tuu.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Distancing from oneself!Mjengwa mnafiki sana!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,716
    Likes Received: 21,866
    Trophy Points: 280
    Alisema hawakuwahi kumuajiri sio?
    huwezi sitisha kama huna mkataba nae
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 0
    A Friend in Need is a Friend Indeed..,

    With Friends like maggid who needs an enemy ?, what happens to innocent until proven guilty ?

    Hivi ikionekana amezingiziwa atamrudisha ?, nadhani angengoja kufanya haya pindi atakaposhitakiwa na sio tuhuma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Mpenda Posho Senior Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine ameelekezwa kufanya hivyo ili kupisha uchunguzi.
     
  10. p

    paulk JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa mlitaka aendelee kumkumbatia muuaji! Kama kuhusika Ludovick na Lwakatare tusubili wataendelea kutaja waalifu wenzao!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,099
    Likes Received: 9,447
    Trophy Points: 280
    mjengwa mbona anaharaka hivyo, kutuhumiwa tu unamfukuza kazi.?
     
  12. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,623
    Likes Received: 9,787
    Trophy Points: 280
    Naona MJENGWA anaanza kukimbia kivuli chake mwenyewe...hii hatari sana aiseee...
     
  13. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,881
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Jamani kucha zangu!
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,078
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Hivi ingekuwa vipi na CHADEMA wangemkana Lwakatare?

    Je ikithibitika amesingiziwa Mjengwa Utaomba Msamaha kwa kumuhukumu kijana wa Watu?
     
  15. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,213
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    nadhami Mjengwa aje aeleze kama kuna siri anazijua nyuma ya pazia. Rudi kwenye utamaduni wako kama makala yako uliowahi kuandika kuwa hakuna siri soma hapa Raia Mwema - Hakuna siri
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,078
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Sasa Ludovick akimtaja Mjengwa itakuwaje?
     
  17. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mjengwa anatakiwa afunguke zaidi Sababu za kuji- distance na Ludovick ... Kwa hili la kutuhumia tu halitoshi ... Acha woga
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    maggid amechemka kumfuza Ludovick haraka kiasi hiki! Kwanza ilitakiwa mpaka mshikaji wake apatikane na hatia ndiyo angemtema! Je akiwa hana hatina na ulikuwa uzushi si itakuwa aibu kwa Mjengwa?

    Sijalisapoti jambo hili kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2013
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,650
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Kwanza Mjengwa ni mnafiki na mlamba viatu vya wapanga magogoni. Hana lolote huyu zaidi ya kutumiwa kama puto.
     
  20. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    Hivi neno KUSITISHA linatafsrika vp, kwamba badae wanaweza kuendeleza tena uhusiano au mimi ndio nashindwa tafasiri hiyo sentensi?
     
Loading...