Mjane wa Mwangosi akiri kupokea fedha kutoka kwa Mch. Msigwa


KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
469
Likes
94
Points
45
KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
469 94 45
Akizungumza kupitia Radio Furaha ya mjini Iringa amesema ni kweli alipokea fedha kutoka kwa mch. Msigwa kiasi cha shilingi. 1,865,000.ambapo milion moja alipokea mchungaj kutoka kwa Majid, Laki tano ilitoa familia ya mchungaji Msigwa na laki tatu na sitini na tano ilitolewa na watu walio changia ktk mkutano wa Kihesa.

Pia aonya kuwa wasimchafue Msigwa kwa hilo pia awataka walio fanya unyama ule warudishe vifaa vya marehem pamoja na fedha walizochukua maana anapoondoka marehem aliondoka na sh.600,000 za kununulia vifaa vya ujenzi mara baada ya kutoka kazin.na waliochukua fedha hizo ni polisi na ndio walio fanya unyama.


Source. Radio Furaha IRINGA.
 
KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
469
Likes
94
Points
45
KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
469 94 45
Mnyalukolo mwehu bwana Kilistofa Mwalukosi anazidi kuumbuka
Kweli kabisa mnyalukolo mamaitika kasema waache kumchafua mchungaji msigwa na kumzushia masuala hayo anawaomba polisi warudishe vifaa vya mwangosi ambapo hadi leo havijarudishwa na fedha za ujenzi ambapo hadi leo nyumba haijakamilika..
 
Luiz David

Luiz David

Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
0
Luiz David

Luiz David

Member
Joined Jun 13, 2013
56 0 0
Watu waache unafiki....mama mwangosi kakiri mwenyewe kupokea hizo pesa then ana ibuka mtu analeta chokochoko.
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
Copy:
maggid
Chris Lukosi

na wengineo wote waliokua 'wanachonga' sana hapa JF.
 
Last edited by a moderator:
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Lukosi,kama sio mnafiki basi eleza ulipokea michango ya kiasi gani na ulimpa Maggid kiasi gani??!!

Usiishie tu kuleta hekaya za kusema aulizwe Maggid na Msigwa!!

Chriss Lukosi ndio id itayoleta tija na sio Chilisosi,Kalenga au Chizisosi!!!
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Magezeti ya CCM kwa ujinga wao na ukanjanja wao waimeifanya habari ya Msigwa kuwa leading story huku wakiwa hawaja hangaisha akili zao kumhoji mke wa Marehemu Mwangosi.

Walipo muuwa muwe wake hawakuipa fursa familia kuhoji kama marehemu alishapatiwa vifaa vyake vya kazi vilivyopotelea mbele ya Poli-ccm wao wamekimbilia uzushi na uzandiki. Poor ccm.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
Magezeti ya CCM kwa ujinga wao na ukanjanja wao waimeifanya habari ya Msigwa kuwa leading story huku wakiwa hawaja hangaisha akili zao kumhoji mke wa Marehemu Mwangosi.

Walipo muuwa muwe wake hawakuipa fursa familia kuhoji kama marehemu alishapatiwa vifaa vyake vya kazi vilivyopotelea mbele ya Poli-ccm wao wamekimbilia uzushi na uzandiki. Poor ccm.
are u mm2 wa waraka wa siri?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,556
Likes
5,066
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,556 5,066 280
Hivi kumbe vifaa na nguvo za marehemu havijarudishwa mpaka leo; Camera, Nguo, Viatu Pamoja na mshiko wa ujenzi watu wametia ndani laah!!

too sad, yaani ukoo wa panya ni ukoo wa panya tu!! yaani Baba, Mama, Watoto, Wajukuu ni balaa......
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
Ondoa ujinga wako hapa.....mbeba mabox ndio alianzisha.na inasemekana alichangisha zaidi ya milion moja nyingine kaweka kapuni.
unadandia treni kwa mbele?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Chris Lukosi akili yake haijatulia yule, ni wa kumuombea kwa mizimu ya babu zake imsamehe. Haipiti wiki moja atakuja tena na hilihili..
 
Last edited by a moderator:
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
Ondoa ujinga wako hapa.....mbeba mabox ndio alianzisha.na inasemekana alichangisha zaidi ya milion moja nyingine kaweka kapuni.
likosi rudisha pesa za mjane ulizokula kumbuka mjane ni mke wa mungu iko siku utalipa mara millioni poor you.
 

Forum statistics

Threads 1,252,119
Members 481,989
Posts 29,796,138