Mjadala wa vazi la taifa na mjadala wa katiba kipi muhimu vyombo vya habali kujadili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa vazi la taifa na mjadala wa katiba kipi muhimu vyombo vya habali kujadili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Jan 31, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,226
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Jamani wadau toka niingie mwaka 2012.......sijasikia tena vyombo vya habari vikizungumzia katiba mpya
    kila saa nasikia vyombo vya habali vikirusha.......ya kwamba tujitokeze kutoa maoni ya vazi la taifa

    inakuaje mbona katiba mpya haizungumziwi namna hii.........hebu nisaidieni labda mimi najiona elimu yangu bado
    ipo chini......hivi nini cha muhimu
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    TBC na Clouds Media?
    Ooh mama!
     
Loading...