Mjadala wa Katiba Mpya on Star TV this Sunday


Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Kama tulivyoahidi wiki iliyopita, elimu ya ulazima wa Katiba mpya kwa Watanzania itatolewa kupitia mjadala huu hapo kesho kuanzia saa 1 na dk 3O asubuhi katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI.
WanaJF Micahngo na mawazo yenu yanakaribishwa na hatutasita kuyatumia kwa manufaa ya umma kama ambavyo tumekuwa tukifanya.
Natanguliza shukrani zangu kwa ushiriki makini na wa kipekee wiki iliyopita
Yahya M
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Kama tulivyoahidi wiki iliyopita, elimu ya ulazima wa Katiba mpya kwa Watanzania itatolewa kupitia mjadala huu hapo kesho kuanzia saa 1 na dk 3O asubuhi katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI.
WanaJF Micahngo na mawazo yenu yanakaribishwa na hatutasita kuyatumia kwa manufaa ya umma kama ambavyo tumekuwa tukifanya.
Natanguliza shukrani zangu kwa ushiriki makini na wa kipekee wiki iliyopita
Yahya M
Kwani katiba ya sasa haitoshi?

Ingekuwa vizuri akaleta mjadala wa kuleta maendeleo Tanzania
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Mbona habari roborobo? Taja wageni waalikwa tafadhali.
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Kwani katiba ya sasa haitoshi?

Ingekuwa vizuri akaleta mjadala wa kuleta maendeleo Tanzania
Hilo ni sehemu ya swali kwa wageni wangu, ahsante kwa mawazo. Mjadala upo pale pale mkubwa kama kwako hauna manufaa wengine inawanyima usingizi.
 
M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
Wageni studio zote ni akina nani,
shivji au sengondo mvungi wawepo
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Tazama post ya wiki iliyopita...Huu ni mwendelezo wa last week kama hukupata that means archieve hapa JF iondolewe
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Hilo ni sehemu ya swali kwa wageni wangu, ahsante kwa mawazo. Mjadala upo pale pale mkubwa kama kwako hauna manufaa wengine inawanyima usingizi.
watanzania vijijini wanakufa kwa njaa toa mijadala ya kuwakwamua kiuchumi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,030
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,030 280
looking forward to it..
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Hata wewe ni sehemu ya mshiriki muhimu ni mawazo yako na si nani yupo studio jamani, watanzania mbona kazi ipo.
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Tushatoa sana wala wewe si wa kwanza kulisemea hilo, seems bro umekuja hapa leo katika mjadala huu. kama huna hoja usipochangia napo si dhambi.
 
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
961
Likes
160
Points
60
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
961 160 60
Kama tulivyoahidi wiki iliyopita, elimu ya ulazima wa Katiba mpya kwa Watanzania itatolewa kupitia mjadala huu hapo kesho kuanzia saa 1 na dk 3O asubuhi katika kipindi cha TUONGEE ASUBUHI.
WanaJF Micahngo na mawazo yenu yanakaribishwa na hatutasita kuyatumia kwa manufaa ya umma kama ambavyo tumekuwa tukifanya.
Natanguliza shukrani zangu kwa ushiriki makini na wa kipekee wiki iliyopita
Yahya M
Yahya,

Natumaini umesoma mapendekezo yetu hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ent-needed-mabadiliko-ya-katiba-uzalendo.html

Na pia umepitia mawazo yetu mengi sana juu ya katiba ya sasa jinsi ilivyo na tunavyopendekeza iwe hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ania-ilivyo-na-mapendekezo-ya-mabadiliko.html

Aidha, nawatakia kila la heri kipindi hicho cha kesho, ukisoma nondo hizo nilizokupa hutouliza maswali kama watangazaji wa TBC1 bali kama mwananchi pia, yani uwe sehemu ya wananchi usiwe sehemu ya watawala!
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Waiting for your call brother, last week it was worth of salt despite some few technical problem with connection, but I appreciate.
Thank you in advance
 
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
270
Likes
1
Points
35
Yahya Mohamed

Yahya Mohamed

Verified Member
Joined Oct 28, 2010
270 1 35
Yahya,

Natumaini umesoma mapendekezo yetu hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ent-needed-mabadiliko-ya-katiba-uzalendo.html

Na pia umepitia mawazo yetu mengi sana juu ya katiba ya sasa jinsi ilivyo na tunavyopendekeza iwe hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ania-ilivyo-na-mapendekezo-ya-mabadiliko.html

Aidha, nawatakia kila la heri kipindi hicho cha kesho, ukisoma nondo hizo nilizokupa hutouliza maswali kama watangazaji wa TBC1 bali kama mwananchi pia, yani uwe sehemu ya wananchi usiwe sehemu ya watawala!
Shukrani sana Mugumu
Ngoja nizitazame link hizo
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=Yahya M;Hata wewe ni sehemu ya mshiriki muhimu ni mawazo yako na si nani yupo studio jamani, watanzania mbona kazi ipo.

Ilo linaeleweka. Lakini nimeuliza ili nijue lead speakers ambao watanivutia kusikiliza mjadala,ambao watakua objective na si bias. Kwani kila mmoja akiwa lead speaker si tutakua tunapiga KELELE?!
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
Hilo ni sehemu ya swali kwa wageni wangu, ahsante kwa mawazo. Mjadala upo pale pale mkubwa kama kwako hauna manufaa wengine inawanyima usingizi.

Asante sana Yahya kwa nafasi nyingine. Hakika Star Tv mnastahili pongezi. Wapo watu wananufaika na katiba hii mbovu ya sasa. Kwamba katiba ya sasa iliandikwa wakati wa Chama kimoja ni kasoro kubwa inayotufanya tufikirie katiba mpya.Tafadhali sana jitahidi kualika watu ambao kwa kweli wanaelewa kwa mapana na marefu mapungufu ya katiba yetu. Si kila mwanasiasa au mwanaharakati anajua mapungufu yaliyopo. Pia waambie mtakao waalika hatutaki kuona malumbano na jazba zisizo na maana, tunataka nguvu ya hoja na si vinginevyo. Kila la heri Star Tv
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Katiba ya sasa hivi ni ya kizazi kileeeeeee kilicho pita na imekuwa na viraka viraka mno mpaka inakosa mweleko. Tunahitaji Elimu kwanza kwa umma kuhusu katiba mpya nini kiwemo na nini kiondolewe na vile vile jamii inabidi iandaliwe kupokea hiyo katiba mpya. Hii ya sasa imepitwa na wakati maana sasa hivi dunia inapiga hatua katika sayansi ya teknolojia sisi tumeng'ang'ania katiba ile ile ya zamani.
Serikali inabidi ijipange jinsi gani itafanikisha zoezi zima la elimu kwa watanzania juu ya ujio wa katiba mpya ihusishe taasisi mbali mbali, mashirika na wanaharakati ili tupate katiba isiyo kuwa na manung'uniko pande zote katika jamii.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
watanzania vijijini wanakufa kwa njaa toa mijadala ya kuwakwamua kiuchumi
Wanakufa kwa njaa kwa kukosa uongozi bora.

Uongozi wa kubebana ndo umetufanya tufike hapa tulipo angalia sasa mfumuko wa bei.
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340