Mjadala : Tunasubiri nini kumpa nafasi Shaffi Dauda kuongoza TFF?

Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,260
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,260 2,000
Nimekaa na kutafakari sana juu la hili jambo, Shaffi Dauda ameweza kufanya vitu vingi Sana kwenye mchezo wa soka hapa nchini,
Nakumbuka mwaka 2014 aliweza kubuni soka la ufukweni wakishirikiana na TFF pamoja wadau wengine kama Boniface Pawasa na wengineo
Mashindano yalishirikisha vyuo vikuu na taasisi za elimu ya juu jijini Dar es salaam, hakika ulikua ubunifu wa hali ya juu sana, nami nina medali ya mshindi wa pili wa fainali ile ya kwanza ya beach soccer
Shaffi huyu huyu amebuni ndondo cup, zamani tulizoea kucheza mitaani lakini haikua na nguvu kubwa kama sasa, tumeona ndondo cup imeweza kuwatoa wachezaji kadhaa na wengine wapo timu ya taifa
Wengi walioko katika shirikisho la soka hawana vision na huu mchezo, tunataka watu ambao watatuvusha kutoka hapa kwenda hatua nyingine nzuri zaidi

Ile sehemu wameunda kikundi chao cha kugombea kiasi kwamba hawataki baadhi ya watu washike zile nyazifa, tunataka maendeleo ya mpira na tutayapata kama tutakua na watu sahihi katika nafasi hizo

Najua kuna wengi wanamchukia huyu jamaa lakini hii haiondoi mazuri yote aliyofanya kwenye michezo hapa nchini,
Kama kweli tunataka kupiga hatua kwenye mchezo huu pendwa basi hatuna budi kuweka watu sahihi katika nafasi sahihi, mtu kama Ali Mayay anafaa sana kuongeza lile shirikisho inasikitisha waliopiga kura hawakuona umuhimu wake,
Simfahamu Shaffi hata kidogo lakini naona ni mtu ambaye ana ubunifu mkubwa kwenye soka, yule ni fursa na hatuna budi kuitumia
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,342
Points
2,000
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,342 2,000
tatizo simba hawampendi,
Umeongea kinyooonge , simba ndio babaako lazima umuheshimu lasivyo utaishia kula mihogo tu....
Tukutane taifa Jumamosi hakikisha dishi haliyumbi usijeukapitilizia Chamanzi.
 
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
819
Points
1,000
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
819 1,000
Nimekaa na kutafakari sana juu la hili jambo, Shaffi Dauda ameweza kufanya vitu vingi Sana kwenye mchezo wa soka hapa nchini,
Nakumbuka mwaka 2014 aliweza kubuni soka la ufukweni wakishirikiana na TFF pamoja wadau wengine kama Boniface Pawasa na wengineo
Mashindano yalishirikisha vyuo vikuu na taasisi za elimu ya juu jijini Dar es salaam, hakika ulikua ubunifu wa hali ya juu sana, nami nina medali ya mshindi wa pili wa fainali ile ya kwanza ya beach soccer
Shaffi huyu huyu amebuni ndondo cup, zamani tulizoea kucheza mitaani lakini haikua na nguvu kubwa kama sasa, tumeona ndondo cup imeweza kuwatoa wachezaji kadhaa na wengine wapo timu ya taifa
Wengi walioko katika shirikisho la soka hawana vision na huu mchezo, tunataka watu ambao watatuvusha kutoka hapa kwenda hatua nyingine nzuri zaidi

Ile sehemu wameunda kikundi chao cha kugombea kiasi kwamba hawataki baadhi ya watu washike zile nyazifa, tunataka maendeleo ya mpira na tutayapata kama tutakua na watu sahihi katika nafasi hizo

Najua kuna wengi wanamchukia huyu jamaa lakini hii haiondoi mazuri yote aliyofanya kwenye michezo hapa nchini,
Kama kweli tunataka kupiga hatua kwenye mchezo huu pendwa basi hatuna budi kuweka watu sahihi katika nafasi sahihi, mtu kama Ali Mayay anafaa sana kuongeza lile shirikisho inasikitisha waliopiga kura hawakuona umuhimu wake,
Simfahamu Shaffi hata kidogo lakini naona ni mtu ambaye ana ubunifu mkubwa kwenye soka, yule ni fursa na hatuna budi kuitumia
Shafii kumbe upo jf na ww mkuu? Username yako ya ajabu
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,260
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,260 2,000
Katika Ubunifu na utekelezaji sina shaka shafii ni mtu sahihi Tatizo lake ni mnazi wa Yanga aliyepitiliza hafichi mapenzi yake jambo ambalo si zuri kwa kiongozi
Kuna uthibitisho kwamba jamaa ni Yanga? Mbona wengine wanasema ni Simba?
Pale FA uingereza kuna watu ni arsenal, man u au Chelsea na mambo yanaenda
 
M

Mledi haswa

Senior Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
131
Points
250
M

Mledi haswa

Senior Member
Joined Jan 17, 2013
131 250
Kumbe shaffih umekuja mpaka huku? By the way jamaa ni mroho wa madaraka tu, mpenda urasimu hata ndani ya clouds anataka aonekane yeye akifanya kila kitu kwenye kipindi cha sports extra, sioni haiba ya uongozi katika shaffih. Kapigie kampeni Instagram sio huku.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
15,756
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
15,756 2,000
Katika Ubunifu na utekelezaji sina shaka shafii ni mtu sahihi Tatizo lake ni mnazi wa Yanga aliyepitiliza hafichi mapenzi yake jambo ambalo si zuri kwa kiongozi
Hahahaha, shafii ni Simba Sc /Fc damu

Ila hapo ktk ubunifu sidhani

Maana ndondo cup ,ilikuwepo kitambo enzi za lucky rangers ,kinesi cup ,masafi cup
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,504
Points
2,000
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,504 2,000
Katika Ubunifu na utekelezaji sina shaka shafii ni mtu sahihi Tatizo lake ni mnazi wa Yanga aliyepitiliza hafichi mapenzi yake jambo ambalo si zuri kwa kiongozi
Kwani Karia na Kidau sio wanazi wa Simba kupitiliza?au Malinzi na Tenga sio Yanga?mbona ni viongozi na wengine waliwahi kuwa viongozi wa Tifuatufua hiyo sio sababu
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,391
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,391 2,000
Mchambuzi wa soka kwenye media sio management ya soka, wenye kumbukumbu mnajua kuwa baadhi walishampendekeza Dr. Rick apewe ukocha wa Taifa stars!
Shafi anafit sana hapo alipo na ndio maana mchango wake unaonekana dhahiri. Ukimuuliza anaweza kukueleza kwa usahihi ni nani (akina nani) anastahili kuongoza mpira wa Tanzania au hata ni structure gani itumike.
 
Mlima simba

Mlima simba

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
2,180
Points
2,000
Mlima simba

Mlima simba

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
2,180 2,000
Shaffii anajuhudi sana na atafika mbali, ndondo cup inahamasa kuliko ligi kuu, ndondo inawazamini wengi kuliko ligi kuu yote hayo ni uongozi bora
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,686
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,686 2,000
Kama anafanya vema hapo alipo aendelee tu kufanya vema hapo hapo alipo.. ?, kwani hawezi kuendelea kubuni mpaka awe kiongozi ?
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top