Mjadala: Nywele zangu zinazidi kuisha, nini tatizo?

simon2016

JF-Expert Member
Oct 19, 2020
309
1,000
Kwa yeyote alie mtaalamu au anajua dawa nzuri ya kukuza na kuotesha nywele basi anipe maelekezo kichwa kinazidi kushika kasi ya kipala na bado kwa kwa sasa sijapendelea kua na kipara.


Nywele zinapunguaa pembeni tuu ila katikati zipo kama zilivyoo

Ni serious kabisa kama utajisikia kutania wewe tania, ukitaka kutukana tukana ila kama una ushauri usiache kunambia

Natanguliza shukrani za dhati

20210307_175320.jpg
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,710
2,000
Umri ni swainiii sanaa mkuu. Alafu unapoona wazee vikongwe wanatembea na miwani mikubwaaa na mkongojo kaa ukijua mambo yalianza kama hizo nywele zako. Jikubali tu mzee hakuna mtu anakuwa tayari na uzee au umri mkubwa.
 

sala na kazi

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
4,911
2,000
Bora zako zinakula kushoto..kulia

Mimi zangu paa lote la mbele linarudi nyuma kwa kasi ya ajabu!..cha muhimu piga para tuu no way.

Kila nikikutana na baadhi ya watu wanahisi nina kazi maalumu kule makao makuu Chamwino + V8 juu,kumbe hata mia sina
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,704
2,000
Kwa yeyote alie mtaalamu au anajua dawa nzuri ya kukuza na kuotesha nywele basi anipe maelekezo kichwa kinazidi kushika kasi ya kipala na bado kwa kwa sasa sijapendelea kua na kipara.


Nywele zinapunguaa pembeni tuu ila katikati zipo kama zilivyoo

Ni serious kabisa kama utajisikia kutania wewe tania, ukitaka kutukana tukana ila kama una ushauri usiache kunambia

Natanguliza shukrani za dhati

View attachment 1719442
Mkuu wewe n8 wa kunyoa kiduku original !piga duku Hilo linyongee na dread mjanja wewe mjini
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
8,940
2,000
Na mvi kwa mbaali naziona

Jikubali tu

Kama hujaoa inabidi uoe sasa
Hiyo ni kengele imekustua

Utapishana na warembo ohooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom