Mjadala - Kitabu cha unyama wa Paul Kagame: Behind the Presidential Curtain: Inside Out of real Paul Kagame


N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,300
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,300 2,000
Jana nilitoa link ya ku download hiki kitabu, kwa ambao hawaja download ingia JF Store, wandugu naomba msome vizuri hicho kitabu baadaye turudi kwenye mjadala hapa maana niliyoyasoma yanasikitisha.

41nvssegcll-jpg.1072722
41wqqea5kxl-jpg.1072723


Kumbe ndiyo maaana Museveni kamchoka,wanajuana nje ndani, na Kagame hizo tabia zake ni za hatari siye yule tunayemuona sisi, SO SAD.

Kitabu kina pages 110(hard copy)ila kwenye pc hapa inaniambia ni pages 302 ,kwenye page ya 71 tunaona kitu fulani kuhusu tabia ya Kagame(familiar )

--
--It was President Kagame himself who briefed his senior intelligence commanders to use the tactic of being friendly to those they were planning to kill, at some point they gave out sugar and salt, cooking oil and soap to the locals that our soldiers had looted from shops just to make them come out of the hiding only to be killed in the end.----

Ni kwamba mwaka 1992 katika mazungumzo ya amani Arusha,Rais Juvenal Habryimana alisema wakimbizi wa Rwanda walioko nje kurudi ni ngumu sababu hakuna ardhi ya kutosha kwa hiyo akawasambaza wahutu mipakani huko na kuwapa ardhi ili ionekane kweli pamejaa na pia sababu nyingine ilikuwa ni kuwapeleleza RPF waliokuwa wanavamia kutokea Uganda

So,trick ya Kagame ikawa ni kwenda kwenye vile vijiji na wanajeshi wake kujifanya marafiki zao wakiwapa sukari,chumvi,nguo,siku moja katika kijiji cha Kagitumba wakaitisha mkutano mkubwa wahutu wakajaa wake,waume kwa watoto,katikati ya mkutano askari wa RPF wakarusha risasi na mabomu ya kutosha wakaua maelfu ya wahutu.

Niko page ya 72 ila dah hadi hapo nilipofika jamaa aliua marafiki zake waliomsaidia kupindua nchi karibu 10 tena wenye vyeo vya juu jeshini akiwemo FRED RWIGEMA swahiba mkuu wa Museveni kiasi cha kusababisha mdogo wake Museveni meja Salim Salehe kwenda kuua mameja wawili wasio na hatia waliosingiziwa na Kagame kwa Musevni kwamba walimuua Rwigema

Jamaa alikuwa anawaogopa makamanda wa ukweli waliomtoa dikteta Habrayimana , walikuwa hawamkubali sababu hakupigana vita muda mwingi alikuwa masomoni Marekani alipopelekwa na Museveni.

Mwandishi anasema jamaa ana tabia ya kujifanya rafiki yako huku akikutafutia muda sahihi wa kufanya yake(does that sound familiar?
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
16,824
Points
2,000
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
16,824 2,000
Jamaa ni katili sana ,nakumbuka kwny kitabu,kagame alikuwa anaendesha gari bahati mbaya akatapika ,sasa marara alikuwa nae ikabidi kagame asimamishe gari,akajifanya anaenda short call,huku marara anasafisha seat ,ile kurudi kagame akakuta jamaa anamalizia kupolish seat,kagame alimpiga kiwiko cha jicho full kuvimba kisa anamchelewesha,yaan jamaa hana shukrani ,nahisi huyu jamaa ana mental disorder syo kwa kuua huko
He's not normal

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
1,039
Points
2,000
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
1,039 2,000
Mkuu asante sana kwa andiko zuri binafsi naamini katika uzi huu na ntajifunza mengi kupitia kitabu hiki maana tayari nnacho ombi langu kwa Mods kama wanaweza kukitafasiri kwa lugha yetu adhimu ya kiswahili ili watanzania wengi tuweze kutambua kwa Kina nini kinaendelea kwa dikteta huyu ambae tunaaminishwa kua ni mtu na kiongozi mzuri katika ukanda huu wa Africa ya mashariki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
8,165
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
8,165 2,000
Habari Nzuri Sana.
Mwisho wa hawa watu,huwa Ni Mbaya SANAA

LAKINI na Hakika Tz,Tuna la Kujifunza LAKINI pia,
Idara yetu ipo njema na sidhani Kama Jiwe ataweza kushikwa masikio

Sent using Jamii Forums mobile app
Hasishikwe masikio sawa lakini hasiwe kama huyo rafiki yake.
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,072
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,072 2,000
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
566
Points
1,000
Age
23
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
566 1,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
17,317
Points
2,000
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
17,317 2,000
Hapa sasa yanatokea huku kuna kundi linaamini jiwe ni mungu mtu baadhi ya wabunge wameanza kampeni ya kumuongezea muda wanaopinga wanaitwa wasaliti jamaa anaiga mambo ya rwanda watanzania tuwe macho hapa sasa kuna funzo picha limeanza kuja
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,569
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,569 2,000
Hivi kabla hamjaanza kushangilia yaliomo kwenye hicho kitabu mnamjua aliekiandika ni nani kwanza? Huyo jama Marara kweli alikua kati kikosi cha kumlinda raisi na alikua dereva katika miaka hio ya mwishoni 90's alikua anaendesha vifaru walivhoachiwa na UN kwa ajili ya usalama wa viongozi. Kwa vile alikua uneducated young man hakua anakaa na senior officers mpaka ahadisiwe kinachoendelea. Alitimuliwa jeshini na kukimbia nchi na huko ulaya aliko anatafuta attention tu watu kwani ameshakosana na aliokimbia nao wengi huko ughaibuni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kasomeko

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
266
Points
500
Kasomeko

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
266 500
Hivi kabla hamjaanza kushangilia yaliomo kwenye hicho kitabu mnamjua aliekiandika ni nani kwanza? Huyo jama Marara kweli alikua kati kikosi cha kumlinda raisi na alikua dereva katika miaka hio ya mwishoni 90's alikua anaendesha vifaru walivhoachiwa na UN kwa ajili ya usalama wa viongozi. Kwa vile alikua uneducated young man hakua anakaa na senior officers mpaka ahadisiwe kinachoendelea. Alitimuliwa jeshini na kukimbia nchi na huko ulaya aliko anatafuta attention tu watu kwani ameshakosana na aliokimbia nao wengi huko ughaibuni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni senior officer?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,372
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,372 2,000
Ukurasa huohuo(73) mwandishi Marara anasema Ingawa kuna watu walikufa kwenye hilo shambulizi hotelini wakiwa wanaangalia kombe la dunia,Kagame alikasirika sana sbabu halikwenda kama alivyo plan sababu ya uzembe wa captain kwizera liyekuwa amelewa hivyo akagiza fimbo za kutosha na alitoa presidential jeep yake kwenda kuchukua hizo fimbo,akwaagiza luteni Nkubito na Aimee claude kumcharaza Kwizera fimbo 100,akashuhswa cheo na kuswekwa ndani baadaye akafukuzwa jeshini

Despite the number of casualties, Kagame was not happy because the plan did not go the way it had been hatched. He summoned to himself Capt. Kwizera in the officers’ mess, sent his own presidential jeep to collect sticks and beat Captain Kwizera. I was on Kagame’s convoy had seen with my eyes, Kagame was chasing us to bring sticks; he ordered SGT Aimee Claude and LT Joseph Nkubito to beat Kwizera. The captain was given 100 strokes, demoted to the rank of private and put behind bars until he was dismissed from the army. This was done in public and many people watched the scene.
Je Wakati anaadhibiwa mbele ya umati ilielezwa kuwa sababu ya adhabu ni yeye kushindwa kutekeleza kazi ya mauaji alopewa?
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,300
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,300 2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
1,580
Points
2,000
Age
43
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
1,580 2,000
Mauaji in the name of uzalendo na usalitiKUMBE hlaya na hapa kwetu hhkaya maneno Wasaliti marafiki wa mabeberu ......Ukisoma hiki kitabu vizuzi mwandishi anadai hata majengo mengi marefu Kigali ni ya kagame,inasemekana ni fisadi mkuu ila mjanja sana wa Public Relation haswa kimataifa, kajitengenezea image ya UMUNGU MTU,hata mwandishi anakiri yeye pia alifanya mabaya akijua ana serve nchi
yaani hata wauaji wa kagame wanaua kwa furaha wakiamini wanaua wasaliti wa nchi yao na hakuna mtu kama kagame,wkao ni kama Mungu mtu na wafuasi wake wanaamini hilo
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,716
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,716 2,000
Jana nilitamani nikimalize kukisoma hadi macho yakavimba. Niliona namna alivyokuwa anawat..o.mb.ea rafiki zake huku akiwa na walinzi wake bila huruma!! Mkuu ili watu waenjoy na kumfahamu huyu rafiki wa JPM naomba utafasiri kwa kiswahili

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top