vposterior

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
733
1,000
Habarini ndugu zangu. Naomba kuelekezwa kama unataka kuwa youtuber, malipo yanakuwaje yaani hadi uwe na views kiasi gani na ni kwa mda gani unaanza kulipwa ni kila wiki, mwezi au mwaka? Na ni nani responsible wa kuwalipa hawa youtuber? Kama kuna thread inayohusu hili naomba mnitag.
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
17,981
2,000
Habarini ndugu zangu. Naomba kuelekezwa kama unataka kuwa youtuber, malipo yanakuwaje yaani hadi uwe na views kiasi gani na ni kwa mda gani unaanza kulipwa ni kila wiki, mwezi au mwaka? Na ni nani responsible wa kuwalipa hawa youtuber? Kama kuna thread inayohusu hili naomba mnitag.
Pia kumbuka TCRA wana sheria yao ya kumiliki account ya youtube

Sent using Jamii Forums mobile app
 

thesym

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
3,563
2,000
Watching hours - 4000
Jumla ya dakika ambazo watazamaji watakuwa wameangalia video zako/yako ifike masaa 4000.

Subscribers - 1000
Ukitimiza vigezo hapa unaqualify kupaya adsense na kuanza kuwekewa matangazo kwenye videos zajo.

Unafikashaje subscribers 1000 na watching hours 4000?
Inategemea na wewe nasijui umeona kitu gani unachojaribu kusolve au "hela/pesa/fedha" ndio imekusukuma kufungua youtube channel?
 

vposterior

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
733
1,000
Watching hours - 4000
Jumla ya dakika ambazo watazamaji watakuwa wameangalia video zako/yako ifike masaa 4000.

Subscribers - 1000
Ukitimiza vigezo hapa unaqualify kupaya adsense na kuanza kuwekewa matangazo kwenye videos zajo.

Unafikashaje subscribers 1000 na watching hours 4000?
Inategemea na wewe nasijui umeona kitu gani unachojaribu kusolve au "hela/pesa/fedha" ndio imekusukuma kufungua youtube channel?
Thanks kuna jamaa aliniuliza nikawa sina elimu hata kidogo ya hili swali.
 

Mchajikobez

JF-Expert Member
May 25, 2018
372
1,000
youtube ni mtandao ambao unakuwezesha kuweka video yako mtandaoni ili watu waweze kujua kipaji chako kua na channeli yako mwenyewe youtube sio jambo la msingi sana

kwani cha msingi unatakiwa kuifanya channeli yako ikuingizie pesa.kupata p[esa youtube ni jambo rahisi sana unachotakiwa tu ni kukubalika kwa watu kama uanataka kuanzisha

channeli yako youtube kwa lengo la kupata pes basi hapa ndio penyewe keanza kabisa unahitaji uwe na wazo je wazo gani?


ni aina gani ya video utakazo kua unaposti hilo ndilo wazo la msingi kwanza.ktk mawazo ni wewe mwenyewe na ubongo wako kisha baada ya hapo unachoa takiwa unatakiwa uwenagoogle account.

tembelea www.gooogle.com/signin ilikujisajili ukishapata gmail accont yako basi nenda youtube mojakwa moja kupitia www.youtube.com/signup ukisha jiunga na account ya youtube kinacho fuata ni kwenda

hapa www.youtube.com/upload na utaweza kupost video zako na kama ukifanya vizuri basi unaweza ukapata pesa kupitia matangazo kama google adsense.

Kama hujaelewa comment namba yako nikucheki.
0674565030

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mafanikio 07

Member
Jun 18, 2019
57
125
Screenshot_20200219-212105.png
 

Stephen Chelu

JF-Expert Member
Oct 31, 2017
6,701
2,000
Kunga YouTube channel na AdSense n hatua ya kwanza lakini kupata pesa ile inayoitwa mkwanja in hatua nyingine

YouTube wana TOS nyingi kuamzia ubora WA video na content ya video husika

Unaweza kuwa na video 100 lakin suitable for ads n 10 tu.

Pili copy videos aisee hapo utakuwa unapoteza muda wako kwani utapewa banning ya maisha

NB. Kama utaka kucopy plz usicopy video za wanamuziki.

Ili channel yao iweze kutrend fast hakikisha unatunia metadata vizuri( title, description na tags)

Kuanzia trh20 February ili uwe eligible na monetizations ni lazma uwe na subscribers 1000 na watching hours 4000.
Na siotena 10000 views
Hivi hili swala la TCRA na youtube limekaaje? Kwa mfano mimi napakia content binafsi kama nyimbo natakiwa kutipia hiyo 1M hata kama sinufaiki na chochote?
 
Sep 25, 2019
36
95
Uzi huu maalumu kwa wote wanaoanza(beginner) pamoja na waliopata uzoefu wa video marketing kupitia YouTube channel

.
.
#Tittle #description #thumbnail #Tags #Cards
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom