Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

G

Guantanamo Bay

Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
29
Points
0
G

Guantanamo Bay

Member
Joined Feb 6, 2009
29 0
Jamani naomba niulize kwa wana JF ambao ni wataalamu wa ujenzi.

Naomba wanipatie bajeti ya kujenga nyumba ya kawaida yenye vyumba 5, sebule, kitchen, dinning na sitting room ina cost kwa makisio shilingi ngapi?

Naomba nielimishwe,

Asanteni.

======
SIMILAR CASES:
Ndugu wanaforum,

Naomba Ushauri wenu juu ya ujenzi wa nyumba Dar.

Kutokana na uwezo mdogo, nimeshauliwa nitumie system inyoitwa interlocking blocks, amabyo inatumia tofari zinazotokana na mchanganyiko waudongo wa kisuguu na cement.

Swali:
Je, hii teknolojia ipo Dar?
Je inasaidia kupunguza gharama za ujenzi na kwa % ngapi ukilinganisha na nyumba ya tofali za Cement za kawaida?
Je, nyumba hiyo inaweza kudumu mda mrefu kama ya cement?

Nipeni ushauri ndugu zangu.
 
omari kinyemi

omari kinyemi

Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
77
Points
95
omari kinyemi

omari kinyemi

Member
Joined Nov 1, 2015
77 95
Kwa Ujenzi wa Nyumba Kama Hii Nzuri Yenye Ubora yenye Urefu wa Mita 18 Kwa Mita 12 Unahitaji Kiasi Cha Tsh Milion 55 tu Kwa Ajili ya Kumiliki Nyumba Kama Hii Tuwasiliane Kwa Namba Hizo chini Kwa Ushauri Mbalimbali wa UJENZI wa Nyumba za Makazi Mfano Ghorofa na Nyumba za Kawaida Pamoja na Nyumba za Biashara ,Mashule

Tupigie kwa:-

0715-908698(Call/Whatsaap)
0759-538688(_Call)
0738-885806(TTCL Call)

ONE2ONE FOCUS TANZANIA

ONE2ONE FOCUS TANZANIA LTD

MAKUMBUSHO COMPLEX STENDI JENGO LENYE ATM YA CRDB(Floor ya Kwanza)

Tunajenga na Tunasimamia Ujenzi wako Kuanzia Hatua ya Awali Foundation Mpaka Finishing Sambamba na Kufuatilia Kibali cha Ujenzi na Kutengeneza Ramani ya Nyumba yako

Pia Tunafanya Interior Design ya Ujenzi na Majengo Mbalimbali

Pia Tutatengeza Ramani na Kuandaa BOQ ama Makadirio ya Ujenzi wako Kwa Gharama Nafuu Kabisa

NB;Tunajenga Kwa Malipo(Cash) na Sio Kwa Malipo ya Mkopo.

Tupitie kwenye Tovuti yetu hapo Chini

follow a link to this website: http://one2onefocustanzania.co.tz/ @ Dar es Salaam, Tanzania @ Dar es Salaam, Tanzania

Karibu sana ofisini kwa ushauri na Kazi za UJENZI

Tunajenga Ujenzi wa Kuanzia Hadi Tsh Milion 20 na Kuendelea

Tuna MAFUNDI Waliobobea na Utaalamu wa Hali ya Juu
img-20171207-wa0043-jpeg.890381
img-20171207-wa0040-jpeg.890383
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
1,272
Points
2,000
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
1,272 2,000
Kwa Ujenzi wa Nyumba Kama Hii Nzuri Yenye Ubora yenye Urefu wa Mita 18 Kwa Mita 12 Unahitaji Kiasi Cha Tsh Milion 55 tu Kwa Ajili ya Kumiliki Nyumba Kama Hii Tuwasiliane Kwa Namba Hizo chini Kwa Ushauri Mbalimbali wa UJENZI wa Nyumba za Makazi Mfano Ghorofa na Nyumba za Kawaida Pamoja na Nyumba za Biashara ,Mashule

Tupigie kwa:-

0715-908698(Call/Whatsaap)
0759-538688(_Call)
0738-885806(TTCL Call)

ONE2ONE FOCUS TANZANIA

ONE2ONE FOCUS TANZANIA LTD

MAKUMBUSHO COMPLEX STENDI JENGO LENYE ATM YA CRDB(Floor ya Kwanza)

Tunajenga na Tunasimamia Ujenzi wako Kuanzia Hatua ya Awali Foundation Mpaka Finishing Sambamba na Kufuatilia Kibali cha Ujenzi na Kutengeneza Ramani ya Nyumba yako

Pia Tunafanya Interior Design ya Ujenzi na Majengo Mbalimbali

Pia Tutatengeza Ramani na Kuandaa BOQ ama Makadirio ya Ujenzi wako Kwa Gharama Nafuu Kabisa

NB;Tunajenga Kwa Malipo(Cash) na Sio Kwa Malipo ya Mkopo.

Tupitie kwenye Tovuti yetu hapo Chini

follow a link to this website: http://one2onefocustanzania.co.tz/ @ Dar es Salaam, Tanzania @ Dar es Salaam, Tanzania

Karibu sana ofisini kwa ushauri na Kazi za UJENZI

Tunajenga Ujenzi wa Kuanzia Hadi Tsh Milion 20 na Kuendelea

Tuna MAFUNDI Waliobobea na Utaalamu wa Hali ya JuuView attachment 890381View attachment 890383
picha hazijakidhi mahitaji na kuyapa macho ufanisi,ongeza nyingine zenye kuonyesha nyumba vizuri
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
1,272
Points
2,000
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
1,272 2,000
Si bora ajenge Ghorofa kwa hiyo 200M
JF kwa kutishana hawajambo,nyumba ya M200 si ya kitoto hekalu hilo,sie vijumba vyetu hivi vya kujenga kinzudi,vijibweni,majohe,chanika huko vyumba vitatu,jiko,sebule,dinning,choo store,studying room(mbwembwe tu) imeenda sana sana haizidi milioni 60
 
pittar

pittar

Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
5
Points
20
pittar

pittar

Member
Joined Dec 20, 2018
5 20
Jamani naomba niulize kwa wana JF ambao ni wataalamu wa ujenzi.

Naomba wanipatie bajeti ya kujenga nyumba ya kawaida yenye vyumba 5, sebule, kitchen, dinning na sitting room ina cost kwa makisio shilingi ngapi?

Naomba nielimishwe,

Asanteni.

======
SIMILAR CASES:
 
Kamukhm

Kamukhm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
888
Points
1,000
Kamukhm

Kamukhm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2015
888 1,000
Kwenye usanifu Wa jengo una vitu vingi ambavyo umevisahau kama dining, sitting, patio, corridor verandah nk. Vyote hivi vina square metre. Kwa haraka niliona ramani ya vyumba vinne, dining, study three bathrooms, na sitting room, ilikuea sq.m. 116. Kwa nyumba ya kiwango cha chini ilikuwa 40,000,000/- kwa kiwango cha kati ni 58,000,000/-
Hii imekaa sawa kweli? ina maana kwa nyumba ya vyumba 5 alioulizia mkuu inaweza kuwa around Tzsh 25 - 30 Million?.

Hii ukikadiria kwamba kila chumba kitakuwa na ukubwa wa 10 square meters. ((10 x 5) x 500,000) = 25,000,000.

Kwa utaratibu huu mbona gharama zitakuwa ni ndogo ukilinganisha na gharama tunazozisikia kila siku?
 
F

Frank matiku

New Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
3
Points
20
F

Frank matiku

New Member
Joined Jan 16, 2018
3 20
Kwanza kwa wote mliochangia hii post nawaomba niwagongee senksi,kwa sababu ile kitufe cha kubofya senksi hakionekani kwangu.

Pili kuna nyumba (flat) ni mpya vya vyumba vitatu inauzwa kwa milioni 53 hapa Tanga.

Naomba wadau mniambie ni deal nzuri kununua au ni vizuri kujenga mwenyewe kwa hapa Tanga?

Asanteni.
Ni heri ujenge mwenyw tu maan uwatumia mafundi Wa kawaida sidhani kama itafika bei hiyo
 
KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
821
Points
225
KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
821 225
Kwa Ujenzi wa Nyumba Kama Hii Nzuri Yenye Ubora yenye Urefu wa Mita 18 Kwa Mita 12 Unahitaji Kiasi Cha Tsh Milion 55 tu Kwa Ajili ya Kumiliki Nyumba Kama Hii Tuwasiliane Kwa Namba Hizo chini Kwa Ushauri Mbalimbali wa UJENZI wa Nyumba za Makazi Mfano Ghorofa na Nyumba za Kawaida Pamoja na Nyumba za Biashara ,Mashule

Tupigie kwa:-

0715-908698(Call/Whatsaap)
0759-538688(_Call)
0738-885806(TTCL Call)

ONE2ONE FOCUS TANZANIA

ONE2ONE FOCUS TANZANIA LTD

MAKUMBUSHO COMPLEX STENDI JENGO LENYE ATM YA CRDB(Floor ya Kwanza)

Tunajenga na Tunasimamia Ujenzi wako Kuanzia Hatua ya Awali Foundation Mpaka Finishing Sambamba na Kufuatilia Kibali cha Ujenzi na Kutengeneza Ramani ya Nyumba yako

Pia Tunafanya Interior Design ya Ujenzi na Majengo Mbalimbali

Pia Tutatengeza Ramani na Kuandaa BOQ ama Makadirio ya Ujenzi wako Kwa Gharama Nafuu Kabisa

NB;Tunajenga Kwa Malipo(Cash) na Sio Kwa Malipo ya Mkopo.

Tupitie kwenye Tovuti yetu hapo Chini

follow a link to this website: http://one2onefocustanzania.co.tz/ @ Dar es Salaam, Tanzania @ Dar es Salaam, Tanzania

Karibu sana ofisini kwa ushauri na Kazi za UJENZI

Tunajenga Ujenzi wa Kuanzia Hadi Tsh Milion 20 na Kuendelea

Tuna MAFUNDI Waliobobea na Utaalamu wa Hali ya JuuView attachment 890381View attachment 890383
Nimeona sample ya nyumba zenu; hadi hivi sasa nina 20M kwaajili ya kupata makazi/nyumba ya kuishi either kwa kujenga or kununua ndani ya mkoa wa Dar es salaam.
Naombeni msaada katika kutimiza lengo langu la kuwa na makazi bora ndani ya miezi sita kuanzia sasa.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,758
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,758 2,000
Nenda chamazi... zimejaa na zinag'aa kwa bajeti yako...
Nimeona sample ya nyumba zenu; hadi hivi sasa nina 20M kwaajili ya kupata makazi/nyumba ya kuishi either kwa kujenga or kununua ndani ya mkoa wa Dar es salaam.
Naombeni msaada katika kutimiza lengo langu la kuwa na makazi bora ndani ya miezi sita kuanzia sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
IS-HAQ HASHEEM

IS-HAQ HASHEEM

Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
16
Points
45
IS-HAQ HASHEEM

IS-HAQ HASHEEM

Member
Joined Oct 3, 2017
16 45
Bei gani na ni ukubwa gani? Pia kipo umbali gani kutoka stand ya kinyerezi mwisho


Sent using Jamii Forums mobile app
Ukubwa wa Kuanzia 20m X 17m
Mpaka 30m X 30m

Bei inaanza 15mil kwa 20 X 17

ENEO Kinyerezi Mwisho.... Shule ya Msingi Kibaga barabara yakwenda SONGAS

UMBALI WA ROBO SAA TU MPAKA KUFIKA ENEO LA KIWANJA HUSIKA KUTOKEA KINYEREZI MWISHO.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Eliud Bunju

New Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
3
Points
45
E

Eliud Bunju

New Member
Joined Nov 26, 2017
3 45
Msaada kwa wataalamu na tips za michoro na ushauri kutoka kwenu wadau.nina m5 nmejchanga changa naitaj kamjengo angalau vyumba 2 na sebule na jiko. Choo ndan cha public.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
chrisbleez

chrisbleez

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
202
Points
250
chrisbleez

chrisbleez

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2016
202 250
Mpaka finishing haiwezi kutosha mkuu,kwanza hapo ktk m.5 toa m.2 ya tofali.Ninahakika ktk ramani ya iyo lazima ziingie tofali 2000

Utakuta umebakiwa na m.3 sasa fundi mpk kuimaliza kujenga iyo nyumba atataka pengine laki nane mpka milioni moja.....

Utabakiwa na m.2 bado kupauwa ambapo hapo ndio pazito na hujachimba shimo la choo na ukatengeneza mwisho kabisa finishing pia pazito hapo mkuu ila anza ivyo usirudi nyuma ujenzi huwa hauwishi kwa siku moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jiwemton

jiwemton

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2017
Messages
233
Points
500
jiwemton

jiwemton

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2017
233 500
Upo sahihi sana ndugu mie nilikua na iyo hela nikaanza na chumba kimoja seble choo cha public na jiko nw nyumba yangu INA vyumba vitatu vya kulala kujenga n taratibu anza tu ivo 2
Mpaka finishing haiwezi kutosha mkuu,kwanza hapo ktk m.5 toa m.2 ya tofali.Ninahakika ktk ramani ya iyo lazima ziingie tofali 2000

Utakuta umebakiwa na m.3 sasa fundi mpk kuimaliza kujenga iyo nyumba atataka pengine laki nane mpka milioni moja.....

Utabakiwa na m.2 bado kupauwa ambapo hapo ndio pazito na hujachimba shimo la choo na ukatengeneza mwisho kabisa finishing pia pazito hapo mkuu ila anza ivyo usirudi nyuma ujenzi huwa hauwishi kwa siku moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,335,345
Members 512,308
Posts 32,502,988
Top