Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

Feb 6, 2009
29
0
Jamani naomba niulize kwa wana JF ambao ni wataalamu wa ujenzi.

Naomba wanipatie bajeti ya kujenga nyumba ya kawaida yenye vyumba 5, sebule, kitchen, dinning na sitting room ina cost kwa makisio shilingi ngapi?

Naomba nielimishwe,

Asanteni.

======
SIMILAR CASES:
Ndugu wanaforum,

Naomba Ushauri wenu juu ya ujenzi wa nyumba Dar.

Kutokana na uwezo mdogo, nimeshauliwa nitumie system inyoitwa interlocking blocks, amabyo inatumia tofari zinazotokana na mchanganyiko waudongo wa kisuguu na cement.

Swali:
Je, hii teknolojia ipo Dar?
Je inasaidia kupunguza gharama za ujenzi na kwa % ngapi ukilinganisha na nyumba ya tofali za Cement za kawaida?
Je, nyumba hiyo inaweza kudumu mda mrefu kama ya cement?

Nipeni ushauri ndugu zangu.
 

Eyeson Property

Senior Member
Jan 23, 2018
185
225
Kwa Ujenzi wa Nyumba

Ujenzi wa Godown

Ujenzi wa Maghorofa

Kwa Kutumia
1.Tofali za Aina Mbalimbali Kuanzia Chipping na Kawaida

Kwa Ujenzi wa Nyumba Kuanzia Tzs Million 25

Unakaribishwa Kwa Ujenzi Safi

Kwa Mafundi Waliobobea na Wataalamu wa Hali ya Juu Karibu Kwenye Kampuni Yetu Kwa Ujenzi Bora.

Tuna Project Nyingi za Ujenzi Katika Mikoa ya DODOMA,DSM na KIGOMA

Pia Tutatengeza Ramani na Kuandaa BOQ ama Makadirio ya Ujenzi wako Kwa Gharama Nafuu Kabisa

Tupigie kwa

0715-908698(Call/Whatsaap)
0759-538688(_Call)

OMARI RAJABU
ADMINSTRATION OFFICE
EYESONEPROPERTY TANZANIA LTD

DAR ES SALAAM TANZANIA

Tunajenga Mkoa Wowote

Tupitie kwenye Tovuti yetu hapo Chini

follow a link to this website:
Eyeson - properties and real estate
 

sosssy

JF-Expert Member
Nov 17, 2017
670
1,000
Kwa Ujenzi wa Nyumba

Ujenzi wa Godown

Ujenzi wa Maghorofa

Kwa Kutumia
1.Tofali za Aina Mbalimbali Kuanzia Chipping na Kawaida

Kwa Ujenzi wa Nyumba Kuanzia Tzs Million 25

Unakaribishwa Kwa Ujenzi Safi

Kwa Mafundi Waliobobea na Wataalamu wa Hali ya Juu Karibu Kwenye Kampuni Yetu Kwa Ujenzi Bora.

Tuna Project Nyingi za Ujenzi Katika Mikoa ya DODOMA,DSM na KIGOMA

Pia Tutatengeza Ramani na Kuandaa BOQ ama Makadirio ya Ujenzi wako Kwa Gharama Nafuu Kabisa

Tupigie kwa

0715-908698(Call/Whatsaap)
0759-538688(_Call)

OMARI RAJABU
ADMINSTRATION OFFICE
EYESONEPROPERTY TANZANIA LTD

DAR ES SALAAM TANZANIA

Tunajenga Mkoa Wowote

Tupitie kwenye Tovuti yetu hapo Chini

follow a link to this website:
Eyeson - properties and real estate
kitu kama iko ghorofa 1 inaweza kukust kama bei gan
 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,729
2,000
Sasa mkuu hizo nyumba ni zako ama? Maana kama ndio ingekuwa zangu ningedai posho kidogo, maana zinakutangazia biashara yako.

Alafu pia usiwasahau kuwapa posho zao za tangazo jf

Kazi nzuri mkuu, komaa tu
 

DesertStorm

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
2,066
2,000
c1ae91ef2df71f4a81ed0fe443a92c50.jpg
Nyumba Peke yake ni Milion 65-70 na Fensi ya Nyumba Makadirio ni Milion 25 so Kwa Maelezo zaidi na Vipimo vya Plots yako na Aina ya Nyumba Unayojenga Karibu Ofisini
Mkuu! Mbona bei ipo juu sana!!! Nyumba kama hiyo nlokutumia iwe ya viumba vitatu ni 70 milioni? + fensi 95 milioni mkuu!!
 

DesertStorm

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
2,066
2,000
Kwa makadirio ya kawaida ni million 40 ila bei inaweza kuongezeka au kupungua kutokana na materials tutakayo yatumia karibu sana kiongozi .
Mkuu! Mbona bei ipo juu sana!!! Nyumba kama hiyo nlokutumia iwe ya viumba vitatu ni 70 milioni? + fensi 95 milioni mkuu!!
 

Eyeson Property

Senior Member
Jan 23, 2018
185
225
View attachment 700089

Mkuu! Mbona bei ipo juu sana!!! Nyumba kama hiyo nlokutumia iwe ya viumba vitatu ni 70 milioni? + fensi 95 milioni mkuu!!
Kwa Aina ya Nyumba Ulioonesha Ndio Bei yake so Kwa Uhakika zaidi Njoo Ofisini na Ramani yako Tufanye Estimate ya Kisayansi Kwa Uhakika zaidi Maana Makadirio Halisi ni Muhimu Yafanyike On Papers ...Hivyo Tuwasiliane Kwa 0715-908698(WhatsApp/Call) au 0759-538688(Call Only)
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,840
2,000
Tatizo lako liko Wapi ???? Mkuu
Tatizo langu ni kwamba, unatumia kazi YANGU kutangaza biashara yako bila idhini yangu...

Tangu mwanzo najaribu kukwepesha Kusema ni kazi yangu nikijua utaelewa( kukutunzia heshima), kumbe ndo kwaaanza unazidi kukaza..

NADHANI UMEELEWA MKUU..
 

Eyeson Property

Senior Member
Jan 23, 2018
185
225
Tatizo langu ni kwamba, unatumia kazi YANGU kutangaza biashara yako bila idhini yangu...

Tangu mwanzo najaribu kukwepesha Kusema ni kazi yangu nikijua utaelewa( kukutunzia heshima), kumbe ndo kwaaanza unazidi kukaza..

NADHANI UMEELEWA MKUU..
Kazi yako kivipi
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
25,458
2,000
Labda tueleweshane na kusaidiana katika hili,
Kinachowafanya nikijenga kupitia nyie iwe gharama nafuu kuliko nikijenga mie na mafund wangu ni nini hasa??
 

DesertStorm

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
2,066
2,000
Kwa Aina ya Nyumba Ulioonesha Ndio Bei yake so Kwa Uhakika zaidi Njoo Ofisini na Ramani yako Tufanye Estimate ya Kisayansi Kwa Uhakika zaidi Maana Makadirio Halisi ni Muhimu Yafanyike On Papers ...Hivyo Tuwasiliane Kwa 0715-908698(WhatsApp/Call) au 0759-538688(Call Only)
Shukran mkuu!
 
Top Bottom